ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ตอนนี้ยังหา LG UH850T ได้ไหมครับ มือ 1 มือ 2 หรือ B grade ก็ได้ อยากลอง 3D ++  (อ่าน 18424 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaninjim

• Flat TV member
  • *
ตามห้าง ตะเวนถามจนรองเท้าสึกก็ไม่เจอ ใครช่วยชี้เป้า UH850T 49" หรือ 55" ก็ได้ครับ

• *
เจอ 55" ของใหม่ 34,990 คงต้องเอาแล้วมัง
เช็คชั่วโมงใช้งานยังไงไม่รุ๊ จะลองหาข้อมูลดู

ออฟไลน์ jierawat

• *
รบกวนชี้เป้าด้วยครับ อยากได้เหมือนกัน ขอบคุณมากๆครับ  [ปลื่ม]

• *
รบกวนชี้เป้าด้วยครับ อยากได้เหมือนกัน ขอบคุณมากๆครับ  [ปลื่ม]
ได้ 49UH850T มาแล้วครับ แต่เป็นตัวโชว์ 2,600 ชม. ราคา
22,990 ส่วน 55" มีบางแห่งขายตัวใหม่แกะกล่อง 34,500

ออฟไลน์ jierawat

• *
รบกวนขอชื่อร้าน 55" หลังไมค์ให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับผม [รัก]

• *
รบกวนขอชื่อร้าน 55" หลังไมค์ให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับผม [รัก]
[โย่ว]

ออฟไลน์ HuneeDew

• *
ส่วน 55" มีบางแห่งขายตัวใหม่แกะกล่อง 34,500
รบกวนด้วยคนครับ อยากได้จริงอะไรจริง เม้นแรกเพื่อสิ่งนี้
ขอบคุณนะครับ [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2017, 12:09:36 am โดย HuneeDew »

ออฟไลน์ TOETEERAPAT

• *
ส่วน 55" มีบางแห่งขายตัวใหม่แกะกล่อง 34,500
รบกวนด้วยคนครับ อยากได้จริงอะไรจริง เม้นแรกเพื่อสิ่งนี้
ขอบคุณนะครับ [ปลื่ม]

รบกวนขอข้อมูลด้วยคนครับ พอดีอยากได้รุ่นนี้จริงๆ 55 นิ้ว นะครับ

ออฟไลน์ losonic

• *
ตามหาด้วยคนครับ...แถวๆอุบลหาแล้วไม่มีเลย...

ออฟไลน์ iTux

• *
ขอร้านด้วยครับ อยากได้ 3D TV

ออฟไลน์ YouFool4K

• *
LG 49UH850T  ผมไม่ดู 3D ขายให้ครับ

ออฟไลน์ Ongbkk

• *
ช่วยชี้เป้าให้หน่อยครับมีหนัง 3d เครื่องเล่น แต่ไม่มีทีวีครับ ~>.<~

[เศร้า]

ออฟไลน์ Thetide

• *
หายากพอสมควรครับ

ออฟไลน์ Thetide

• *
ตามหายากอยู่ครับ

ออฟไลน์ thaisun

• *

ออฟไลน์ kimyut.

• Edge LED TV member

ออฟไลน์ kimyut.

• Edge LED TV member
LG 3D Smart TV 55LM6410 55 นิ้ว

LG CINEMA 3D SMART TV 55 นิ้ว

ราคาของใหม่  36,990 ฿ ลงขายโดย บริษัท เยาวราช อีเล็คทริค จำกัด

ขายมือ สอง !!  85% สภาพใหม่ มากๆ มีแค่ฝุ่นที่เกาะ!!! ใช้งานปกติ ทุกฟังค์ชั่น ดีไซด์สวยงาม
เหมาะแก่การดูหนัง 3D  เชื่อมต่อ internet  ดูทีวีช่องต่างๆ ภาพใสมาก
ราคาถูกมากๆ ฟังค์ชั่นเยอะครบคุ้มค่า ขายต่อแบบขาดทุน ที่ 13000-บาท ย้ำ!13000บาทถ้วน
ใครพร้อมราคานี้ก่อนมารับของได้เลยที่ ด้านข้างคลังวิทยาศึกษา อ.เมือง จ.สิงห์บุรี  หรือช่องทางติดต่อ
📳line id : kimyutt
☎️โทร. 089-9008602 ติดต่อ ยงยุทธ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2021, 02:33:53 pm โดย kimyut. »

ออฟไลน์ bkav2

• *
ผมใช้​ TV.3D.รุ่น​ 42LW6500.รสคาออกห้าง.​29.990฿..ตอนนี้อายุใช้งาน​ 10​ กว่าปีแล้วครับ.ปัจจุบันยังเปิดใช้งานอยู่.เปลี่ยนบอร์ดเอง.3..ครั้ง.ๆ​ ละ​ 3​ พันกว่าบาท.มีรีโมทอยู่ในมือ​ 3​ ชุด.เป็นของใหม่เบิกห้าง.
... แนะนำก่อนซื้อทีวี.ควรสำรวจอะไหล่ก่อน.แล้วทีวีจะอยู่รับใช้เราอีกนาน.