ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 179 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
ลักษณะเฉพาะกับเเผ่นเเปะถุงเท้า
ของร้าน japbeauty.com
ชิ้นงานนี้ เป็นของซื้อของขายที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
เครื่องหมายการค้า อาลาดินขี่พรม เพื่อนเกลอๆ คุ้นๆกับตรานี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าความชำนาญในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกประเภทที่ออกจากห้างเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท ล๊อตเต้ ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความอบอุ่น หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ ถุงทรายกันหนาว
แผ่นแปะให้ความอบอุ่นหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่กำเนิดออกจากที่นี่จะขึ้นชื่อ มีการสั่งการคุณภาพที่มากมายค่ะ
(ก็ขนาดถุงยาง ที่จงมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความร้อนที่ขีดเขียนไว้ข้างกล่อง คือ แผ่นแปะถุงเท้า มีความอบอุ่นอุตดมถึง 44 องศา ค่าถัวเฉลี่ยของความอบอุ่นที่ 36 องศา พร้อมทั้ง อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นข้อความที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เหตุเดิมที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีลูกค้าหลายๆคนมารำพึงรำพันให้ทางร้านค้าฟังว่า
ซื้อถุงทรายกันหนาว ที่สนนราคาถูกกว่า มีอักษรภาษาญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความร้อนเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามโควตาที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเกินจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ชั้นบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในปลอก สูงเกินพอดีค่ะ
หมายลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นสินค้า ที่สร้างในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
การันตีเลยค่ะ ว่า ค่ายาปกปักรักษาหนัง ไหม นั้น สูงกว่า ราคาถุงทรายขยำแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเช่น ในเด็กทารกๆที่ต้องไปเที่ยว เมืองนอกกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นพิเศษนะคะ

เพราะว่า ผู้บริโภคหลายๆคุณๆ ที่มาสอบถามกับทางร้าน ก็พบว่า กว่าจะรู้ว่า บุตรตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวหน้าค่ะ คราวนี้ วงเเตก โศกีโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างถิ่น กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับประกันนะคะ ว่า ทำได้เเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า สินค้าแผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความอบอุ่นร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน ผลิตจากบริษัท ระดับโลกที่มีการบังคับบัญชาคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่สำคัญที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : ถุงร้อนกันหนาว

ขอบคุณบทความจาก : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : แผ่นร้อน,ถุงร้อนกันหนาว,hotpad