ผู้เขียน หัวข้อ: Veolo Smart Android และ Playon!HD2 สุดยอดเครื่องเล่นไฮเดฟที่แรงสุดๆ  (อ่าน 501266 ครั้ง)

ออฟไลน์ figsonic

• Flat TV member
  • *
Re: Veolo Smart Android และ Playon!HD2 สุดยอดเครื่องเล่นไฮเดฟที่แรงสุดๆ
« ตอบกลับ #540 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2012, 09:03:15 pm »
ขอมราบราคา  Play on HD2  หน่อยคับ  [เท่ห์]

ออฟไลน์ precious00

• *
Re: Veolo Smart Android และ Playon!HD2 สุดยอดเครื่องเล่นไฮเดฟที่แรงสุดๆ
« ตอบกลับ #541 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2012, 11:36:38 pm »
ผมขอสอบถามหน่อยนะครับ ถ้าผมมี External Harddisk อยู่แล้ว แล้วผมสนใจหนังผมต้องทำยังไงมั่งอ่ะครับ

ออฟไลน์ october10

• *
« ตอบกลับ #542 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2012, 05:41:49 pm »
ขอรายละเอียด
รายการข้อมูลด้วยนะครับ
อุปกรณ์เสริมด้วยครับ
[email protected]

ออฟไลน์ lookpud

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #543 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 07:51:24 pm »
ขอราคา  Play on HD2  + HDD 2TB
ขอรายละเอียด
รายการข้อมูลด้วยนะครับ
อุปกรณ์เสริมด้วยครับ

ราคา HD2 - 3590 บาท
ส่วนรายการหนัง ไม่มีจ้า....(ลิขสิทธิ์แร๊ง.มาก.)
อุปกรณ์เสริม มีแถมให้พร้อมใช้อยู่แล้วค่ะ
 [กระโดด]

• **
« ตอบกลับ #544 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 07:52:26 pm »
ขอมราบราคา  Play on HD2  หน่อยคับ  [เท่ห์]

ราคา 3590 บาทจ้า.......
 [หื่น]

• **
« ตอบกลับ #545 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 07:54:49 pm »
ผมขอสอบถามหน่อยนะครับ ถ้าผมมี External Harddisk อยู่แล้ว แล้วผมสนใจหนังผมต้องทำยังไงมั่งอ่ะครับ

[ไม่พูด]
ตอนนี้หาโหลดเองจะง่ายกว่าจ้า... (เค้าจับลิขสิทธิ์เยอะ)
ผ่านเว็บบิทเลย..(ไม่ยากนะ)
แต่ถ้าต้องการซื้อก็รู้สึกว่าตามร้านขายแผ่นน่าจะมีรับลงอยู่บ้าง

ออฟไลน์ atomman0

• *
« ตอบกลับ #546 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 06:43:44 pm »
ขอราคา
 [โขก]
1. Veolo +  HDD 2 TB + ลงข้อมูลเต็มลูก
2. Play on HD2  HDD 2TB + ลงข้อมูลเต็มลูก
3. ขอรายละเอียด ชื่อหนังด้วยครับ
4. ราคาพร้อมส่ง หรือรับเองที่งามวงศ์วาน

email : [email protected]
 ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ peter43

• *
« ตอบกลับ #547 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 01:10:26 pm »
playon hd2 +hdd 1 tb ราคา

รับเองที่งามวงศ์วานครับ

ออฟไลน์ auno

• *
สอบถามรายการดังนี้คับ,

- Play on HD2  HDD 2TB + ลงข้อมูลเต็มลูก
- ขอรายละเอียด ชื่อหนังด้วยครับ
- ราคาพร้อมส่ง EMS
ใช้ดู TV Online  เหมือน Dreambox ได้หรือไม่ครับ

Thank krab.

ออฟไลน์ pomomo

• *
ขอรายละเอียด ชื่อหนังด้วยครับ
ขอบคุณครับ  [กระโดด]

ออฟไลน์ abbasnaja

• *
ขอราคาพร้อมส่งมาภูเก็ตของ Play on HD2 + HDD 1 TB ด้วยครับ

• **
ขอราคา
 [โขก]
1. Veolo +  HDD 2 TB + ลงข้อมูลเต็มลูก
2. Play on HD2  HDD 2TB + ลงข้อมูลเต็มลูก
3. ขอรายละเอียด ชื่อหนังด้วยครับ
4. ราคาพร้อมส่ง หรือรับเองที่งามวงศ์วาน

email : [email protected]
 ขอบคุณคับ
ตอนนี้  Veolo และ Play on  fe
สินค้าหมดทั้งคู่เลยค่ะ  เพราะตอนนี้สินค้าที่มีส่วนใหญ่ จะเป็นชิปเซตตัวใหม่แล้วค่ะ
สเปคแรงขึ้น เพิ่ม wifi แต่ราคาเพิ่มมานิดเดียวเอง คุ้มกว่าเยอะค่ะ

ส่วน

HDD 2TB + ลงข้อมูลเต็มลูก และ ขอรายละเอียด ชื่อหนังด้วยครับ
ตอนนี้ที่ร้านไม่ได้ทำแย้วค่า โดนจับ ค่ะ

สนใจยังไงเข้าไปดู ที่ http://www.digilifegadget.com/

หรือแวะชมสินค้าที่ร้าน digilife ได้ทุกสาขาค่ะ

ออฟไลน์ manoke

• *

ช่วยแนะนำด้วยครับ ผมเพิ่งซื้อHDD3.5" ของwestern มาพร้อมไฟล์หนัง3D Full Rip and 2D Full RipในHDD แต่เครื่องเล่นBDยี่ห้อSOKEN รุ่นBP-11ของผมไม่support เล่นไฟล์หนังในHDDไม่ได้ จึงอยากขอคำนแนะนำเครื่องเล่นHD Player ที่ต่อกับHDD 3.5"และเล่นไฟล์หนัง3D Full Rip and 2D Full Rip ได้ด้วยครับ

ออฟไลน์ vishnu_th

• *
« ตอบกลับ #553 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2013, 06:40:15 pm »
สวัสดีครับ
 [รัก]
คือผมต้องการ รีโมท PlayOn essential ครับ  เนื่องจากของเดิมมันพังครับ

ขอบคุณครับ  วิศณุ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ nineyuth

• *
โอนเงิน3,190บาท ค่า himedia q6ii เรียบร้อยแล้วนะครับ [รัก]

ออฟไลน์ ayeweb

• **
    • µÃǨËÇÂ
« ตอบกลับ #555 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2015, 02:18:00 am »
อ่านแล่วน่าสนใจครับ แต่รูปไม่ขึ้นบางอัน

ออฟไลน์ thirasak

• **
« ตอบกลับ #556 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2016, 11:06:52 pm »
จะมีรุ่นที่รองรับ 4K, 4K HDR ออกมาไหมครับ?  [งง]