ผู้เขียน หัวข้อ: Veolo Smart Android และ Playon!HD2 สุดยอดเครื่องเล่นไฮเดฟที่แรงสุดๆ  (อ่าน 502513 ครั้ง)

ออฟไลน์ xutt2424

• Flat TV member
  • *
Re: Playon!HD2 สุดยอดเครื่องเล่นไฮเดฟที่แรงสุดๆจากชิพ Realtek
« ตอบกลับ #180 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 06:23:03 pm »
ช่วยบอกราคา playon HD2+HDD 2 TB และรายการหนังครับ

ช่วงนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้างครับ

[email protected]

ขอบคุณครับ
อีกนิดนึงครับ  ผมอ่านรีวิวข้างหน้า เห็นว่ามันเล่น dream box ได้ อยากทราบว่า ต่อเนตแล้วดูได้เลยหรือต้องมี ID มีจานแดง แล้วเสียค่าบริการรายเดือนเหมือนปรกติทั่วไป
แล้ว อย่างช่อง  ASTV สนธิ อะครับ ดูได้เลยรึเปล่า ขอบ พระคุณอีกทีครับผม

-PlayOnThai

• บุคคลทั่วไป
Re: Playon!HD2 สุดยอดเครื่องเล่นไฮเดฟที่แรงสุดๆจากชิพ Realtek
« ตอบกลับ #181 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 01:04:32 pm »
ส่งข้อมูลไปให้ทางเมล แล้วนะครับ  ขอบคุณทุกคำถาม ว่างๆ แวะมาทักทายกันใหม่นะครับ

ออฟไลน์ winniizz

• *
« ตอบกลับ #182 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 12:56:22 am »
ช่วยบอกราคา playon HD2+HDD 2 TB และรายการหนังด้วยค่ะ

ออฟไลน์ knightcnx

• *
« ตอบกลับ #183 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 05:28:31 pm »
รบกวนขอราคา playon HD2 + HDD 2 TB + รายการหนัง และวิธีการชำระเงินครับ

ออฟไลน์ koo

• *
« ตอบกลับ #184 เมื่อ: มีนาคม 28, 2011, 11:48:11 am »
ขอราคาplay on ด้วยครับ ทุกรุ่น พร้อมฮาร์ทดิสก์ 2TB+หนัง ด้วยครับ  [email protected]

ถ้าซื้อที่พาต้าจะได้ราคานี้ด้วยมั๊ยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ruthcawa

• *
« ตอบกลับ #185 เมื่อ: มีนาคม 28, 2011, 08:49:45 pm »
ช่วยบอกราคา playon HD2+HDD 1 TB และรายการหนังครับ

ช่วงนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้างครับ

ส่งข้อมูลมาให้ที่ครับสนใจมากครับ [email protected]

แล้วรื่อง deambox นี่สามารถดูบอลผ่านตัวนี้ได้เลยมั้ยครับรึต้องมีอะไรอีกช่วยชี้แจงทีครับ

-PlayOnThai

« ตอบกลับ #186 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 12:27:23 pm »
ขอบคุณสำหรับคำถามนะครับ

ตอบคำถามให้แล้วนะครับ ไม่ถูกใจ ก็ขออภัยด้วยครับผม

ออฟไลน์ redwaterday

• *
« ตอบกลับ #187 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 02:48:30 am »
ขอราคา
1) HD Esential
2) HD mini2
+
HD 1.5 TB / 2TB

และรายการหนังด้วยนะครับ

ผมต้องการนำไปใช้ดูหนังอย่างเดียวน่ะครับ ไม่ต้องการฟังก์ชันมากมาย รบกวนแนะนำรุ่นที่เหมาะสม ราคาประหยัดให้ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ puipui

• *
« ตอบกลับ #188 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 07:15:34 pm »
Playon!HDmini ราคาปกติ 4,500 ลดเหลือ 3,890 บาทเท่านั้น

ขอราคา Playon!HDmini + doc + 1 T

แล้วถ้าผมเอา ext.hard acer มาเสียบ นี่ใช้ได้มั้ยครับ

ผมโหลด บิท ผ่านทาง comp.

ตัว mini นี่โหลดบิท ได้มั้ยครับ [เปล่า]

ออฟไลน์ batsit

• *
« ตอบกลับ #189 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 12:25:48 am »
ขอทราบราคา+โปรโมชั่นพิเศษ+ของแถม
1) Playon Esential
2) HDD 2TB

และรายการหนังด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ puipui

• *
« ตอบกลับ #190 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 03:50:02 am »
Playon!HDmini ราคาปกติ 4,500 ลดเหลือ 3,890 บาทเท่านั้น

ขอราคา Playon!HDmini + doc + 1 T

แล้วถ้าผมเอา ext.hard acer มาเสียบ นี่ใช้ได้มั้ยครับ

ผมโหลด บิท ผ่านทาง comp.

ตัว mini นี่โหลดบิท ได้มั้ยครับ [เปล่า]

ออฟไลน์ berzerkger

• *
« ตอบกลับ #191 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 09:56:26 pm »
Playon!HD2 นี้ไม่มีช่อง USB 2.0 หมายความว่าถ้า Com หรือ Ext Hdd มีแต่ USB 2.0 ก็ไม่สามารถเชื่อมต่อได้เลยเหรอครับ
หรือว่า USB 3.0 สามารถเชื่อมกับ 2.0 ได้ ?

ออฟไลน์ bigj

• *
« ตอบกลับ #192 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 03:25:02 pm »
ช่วยบอกราคา playon HD2+HDD 2 TB และรายการหนังครับ

ขอบคุณครับ
อีกนิดนึงครับ  ผมอ่านรีวิวข้างหน้า เห็นว่ามันเล่น dream box ได้ อยากทราบว่า ต่อเนตแล้วดูได้เลยหรือต้องมี ID มีจานแดง แล้วเสียค่าบริการรายเดือนเหมือนปรกติทั่วไป
แล้ว อย่างช่อง  ASTV สนธิ อะครับ ดูได้เลยรึเปล่า ขอบ พระคุณอีกทีครับผม
ขอด้วยคนครับ ทาง PM   [ปลื่ม]

ออฟไลน์ shimayjodai

• *
« ตอบกลับ #193 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 11:45:23 pm »
รบกวนขอราคา   1. playon HD2+HDD 1 TB 
                     2.  playon HD2+HDD 2 TB
พร้อมรายการหนัง   และวิธีชำระเงินด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ jrakkan

• *
« ตอบกลับ #194 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 01:49:38 am »
สนใจ PLAYON HD Essential + internal Harddisk 1tb + หนัง(ถ้ามี)
รบกวนขอข้อมูลโปรโมชั่น และราคาด้วยครับ
[email protected] ขอบคุณครับ

-PlayOnThai

« ตอบกลับ #195 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 04:09:01 pm »

ขอบคุณครับ
ขอด้วยคนครับ ทาง PM   [ปลื่ม]

ของเป็น Email แทนได้ไหมอะครับ สะดวกตอบทางอีเมล ของคุณครับ

ออฟไลน์ Bom

• LCD TV member
  • **
Re: ขายส่ง Playon!DVRHD,Playon!HD,Playon!HDmini (www.playonhdthai.com)
« ตอบกลับ #196 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 07:50:01 pm »
ขอราคาของ PLAYON HD and PLAYON DVR และราคา HARDDISK  พร้อมกับรายการหนังด้วยครับ
ที่ [email protected]

ขอด้วยคนครับ และขอราคา hdd 1.5tb ด้วยครับ ที่ [email protected], [email protected]

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ playonthai

• *
« ตอบกลับ #197 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 10:21:31 pm »
Playon!HD2 นี้ไม่มีช่อง USB 2.0 หมายความว่าถ้า Com หรือ Ext Hdd มีแต่ USB 2.0 ก็ไม่สามารถเชื่อมต่อได้เลยเหรอครับ
หรือว่า USB 3.0 สามารถเชื่อมกับ 2.0 ได้ ?

สามาราถเชื่อมต่อกับ USB 2.0 ได้ครับ แต่การ transfer จะได้แค่ 2.0 ครับผม