ผู้เขียน หัวข้อ: ....Harddisk SATA 1TB 2.5" สำหรับUpgradeเครื่องเกมส์ของดีราคาถูก..Delivery...  (อ่าน 1504 ครั้ง)

ออฟไลน์ chichiitshop

• Flat TV member
  • *
ซื้อกับผม ผมบริการDeliveryขับรถส่งถึงที่เลยครับ ไม่ต้องเสี่ยงโอนเงิน ได้ของในวันที่โทรสั่งเลยครับ วิ่งส่งของให้คุณลูกค้าทุกวันครับ ได้Harddiskในวันที่โทรสั่งเลยครับ

...Hraddisk Notebook/MacBook SATA 1TB 2.5" มีทั้งแบบธรรมดาและความเร็วสูง ของดีราคาถูก....

เหมาะ สำหรับเอาไปใส่ Upgrade เครื่องNotebook / MacBook/ เครื่องเกมส์PS3 / เครื่องเล่นหนังHD Player หรือเอาไปหาซื้อBox 2.5นิ้วใส่เพื่อต่อเป็นExternalไว้เก็บข้อมูลภายนอกก็แล้วแต่จะสะดวกครับ  

สินค้ารับประกัน1เดือนนะครับ เป็นของใหม่ OEM ถอดจากเครื่องเล่น HD Playerแบรนด์เนมครับ ผลิตปี2017ทุกตัว

มี2แบบนะครับ สั่งของมาเรื่อยๆ
1.แบบแรกเป็นแบบแรงๆ

สินค้า: Harddisk Notebook / MacBook 2.5"
ยี่ห้อ :Seagate
Model: ST1000LM035
ความเร็ว : 5400รอบ
ความบาง: 7mm
Buffer :128MB !!! แรงมาก
การเชื่อมต่อ : SATAIII SATAII SATAI
ประกัน: 1เดือน
เป็น HDD Notebookตัวแรงมากครับมี Cacheมากถึง128MB เร็วแรงดีครับ ดูผลทดสอบจาก โปรแกรม HD Tuneดูได้เลยครับ
รุ่นนี้เมืองนอกขายประมาณเกือบ3000บาทเลยครับ ใส่แล้วเครื่องเร็วกว่าHDD Notebookทั่วไปครับ

==================
ตัวนี้ราคาเพียง 1890 บาทเท่านั้นครับ
ราคานี้บริการDeliveryขับรถส่งถึงที่ในวันที่สั่งเช่นเดิมครับ
พิเศษซื้อHDD2ลูกขึ้นไปต่อการขับรถส่งในครั้งเดียว(ช่วยผมประหยัดค่าน้ำมันเดินทางรอบเดียว)ยินดีลดให้ลูกละ100บาทครับ

สินค้าOEMแบรนด์เนม รับประกัน 1เดือนครับ
สินค้าเป็นของใหม่แต่ผมแกะเช็คBADเรียบร้อยว่าไม่มีครับอาจจะใช้เวลาRunไปไม่เกิน24ชม.ครับ เพื่อให้แน่ใจว่าไม่มีBADครับ ใช้งานได้ดีมาก
=================
เหมาะ สำหรับเอาไปใส่ Upgrade เครื่องNotebook / MacBook/ เครื่องเกมส์PS3 / เครื่องเล่นหนังHD Player หรือเอาไปหาซื้อBox 2.5นิ้วใส่เพื่อต่อเป็นExternalไว้เก็บข้อมูลภายนอกก็แล้วแต่จะสะดวกครับ  

ถ้าเครื่องของลูกค้าแกะไม่ยาก ผมบริการเปลี่ยนHDDในเครื่องให้ฟรีครับ

------------------------------------------

2.แบบที่2เป็นแบบใช้งานทั่วไป(แต่ก็แรงพอตัว)

สินค้า: Harddisk Notebook/MacBook 2.5"
ยี่ห้อ :WD
Model: WD10JPVX
ความเร็ว : 5400รอบ
ความบาง: 12.5mm
Buffer :8MB
การเชื่อมต่อ : SATAIII SATAII SATAI

ตัวนี้ราคาเพียง 1590 บาทเท่านั้นครับ
ราคานี้บริการDeliveryขับรถส่งถึงที่ในวันที่สั่งเช่นเดิมครับ
พิเศษซื้อHDD2ลูกขึ้นไปต่อการขับรถส่งในครั้งเดียว(ช่วยผมประหยัดค่าน้ำมันเดินทางรอบเดียว)ยินดีลดให้ลูกละ100บาทครับ

สินค้าOEMแบรนด์เนม รับประกัน 1เดือนครับ
สินค้าเป็นของใหม่แต่ผมแกะเช็คBADเรียบร้อยว่าไม่มีครับอาจจะใช้เวลาRunไปไม่เกิน24ชม.ครับ เพื่อให้แน่ใจว่าไม่มีBADครับ ใช้งานได้ดีมาก

ถ้าเครื่องของลูกค้าแกะไม่ยาก ผมบริการเปลี่ยนHDDในเครื่องให้ฟรีครับ
.
.
.
.
.
.
ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยอุดหนุนนะครับ

ราคาที่ลงไว้เป็นราคาพร้อมบริการDeliveryขับรถส่งฟรีถึงที่เช่นเดิมครับพี่น้อง(ได้ของในวันที่สั่งเลยครับผมขับรถไปส่งเองครับ)
สั่งของมาเรื่อยๆนะครับ อ่านรายละเอียดได้ด้านล่างเลยครับผม ขายมานานจนลูกค้ามั่นใจเลยครับ มีของเรื่อยๆครับ

ทั้งฝนตก ทั้งรถติด ทั้งน้ำมันแพงแบบนี้ ให้ผมขับรถบริการส่งให้ท่านถึงมือดีกว่าครับ ได้ของในวันที่สั่งเลยครับ ไม่ต้องเสี่ยงโอนเงินรอข้ามวันแบบEMS

ผมไม่รับส่งEMSนะครับ เน้นขับรถส่งถึงมือครับ ไม่ต้องโอนเงิน

พี่น้องครับ ผมมีขายแค่สินค้าเท่าที่ได้ลงไว้หน้าแรกนี้เท่านั้นนะครับผม ไม่มีสินค้าอื่นที่ไม่ได้ลงไว้นะครับ เดี๋ยวถ้ามีรุ่นอื่นๆที่ไม่ได้ลงไว้เข้ามาผมจะแจ้งUPDATEราคาเองที่หน้าแรกนะครับพี่น้อง ต้องขออภัยอย่างสูงนะครับ

.
.
.
.
.
ท่านใดสนใจสั่งซื้อโทรมาได้เลยนะครับ เพราะผมมีบริการขับรถวิ่งส่งของถึงมือลูกค้าทุกวันครับ (ล่วงหน้าอย่างน้อย 2-3ชั่วโมงเผื่อเวลาเดินทางให้ผมด้วยนะครับ)

0 8 7 7 2 2 7 2 2 0 --- ครับ

ตุ๊ต๊ะ

เปิดรับโทรศัพท์ 10.00น.เป็นต้นไปนะครับ ก่อนหน้านี้ปิดเครื่องหรือปิดเสียงไว้ครับยังไงSMSมาได้ครับ สะดวกส่งของ10.00น.-23.30น. ถ้าเป็นช่วงที่อาจจะรถติดรบกวนสั่งล่วงหน้าอย่างน้อย2-3ชม.เผื่อรถติดนะครับ

ตัวอย่างสถานที่ที่เคยเดินทางส่งฟรีให้ลูกค้าที่ผ่านมาครับ
BTSทุกสถานี MRTทุกสถานี
อนุเสาวรีย์ชัย=เดอะมอลงามวงศ์วาน =PANTIPงามวงศ์วาน =แยกแคราย =ถ.รัตนาธิเบศร์ =พระราม7=เตาปูน =บางซื่อ =เมืองทองธานี =ปากเกร็ด =ถ.ติวานนท์=ถ.แจ้งวัฒนะ =ถ.สรงประภา=แยกสวนสมเด็จ =ถ.เลี่ยงเมืองปทุมธานี =นิคมอุตสาหกรรมบางกระดี =ITหลักสี่ =สะพานควาย =ม.เกษตรศาสตร์ =ซอยเสนานิคมแยกวังหิน =ม.ศรีปทุม =วัดพระศรีฯบางเขน =ดินแดง=ถ.รามอินทรา =รังสิต =Zeer-ฟิวเจอร์ปาร์ค =ถ.รังสิต-องครักษ์ คลอง1-คลอง10 =คลองหลวง =ม.ธรรมศาสตร์ศูนย์รังสิต =ตึกการบินไทย =ถ.วิภาวดี=ดอนเมือง=เมืองเอก=หอวัง=เซ็นทรัลลาดพร้าว=สวนจตุจักร=Big-Cสะพานใหม่=คาร์ฟูบางปะกอก=ดาวคะนอง=พระราม5=ราชพฤกษ์=บางบัวทอง=บางแค=พุทธมณฑลสาย1-4=มีนบุรี=แฟชั่นไอส์แลนด์=ร่มเกล้า=สนามบินสุวรรณภูมิ=ปากน้ำ=โลตัสรามฯ2=บางนา=วงแหวนกาญจนาฯ=ท่าพระ=โลตัสพระราม2=เคหะธนฯ=สุขสวัสดิ์=ราชวัตร=สามเสน=สายใต้ใหม่=หมอชิต=รัชดา=นวลจันทร์=วงแหวนรอบนอก=บางพลี

และสถานที่อื่นๆในกทม.และโดยรอบบางพื้นที่ลองสอบถามและแจ้งเส้นทางดูครับ
เผื่อไปได้

หากพี่น้องท่านใดอยู่ใกล้ห้างหรือที่ไหน ถูกกว่าหรือสามารถออกเดินทางไปหาซื้อด้วยตัวเองได้ ก็ข้ามผ่านกระทู้นี้ไปได้เลยนะครับ แค่แอบมาดันกระทู้ให้ผมก็ขอบคุณมากๆเลยครับ

ขอบคุณคุณลูกค้ามากๆครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2017, 09:50:59 pm โดย chichiitshop »

• *
[COLOR="#FF0000"]มีแบบ External ด้วยนะครับ[/COLOR]

...2TB External Harddiskพกพา2.5" USB3.0..ของใหม่ค้างสต๊อก..บริการDeliverlyขับรถส่งถึงที่...

ซื้อกับผม ผมบริการDeliveryขับรถส่งถึงที่เลยครับ ไม่ต้องเสี่ยงโอนเงิน ได้ของในวันที่โทรสั่งเลยครับ วิ่งส่งของให้คุณลูกค้าทุกวันครับ ได้Harddiskในวันที่โทรสั่งเลยครับ

เหมาะ สำหรับใช้เพื่อต่อเป็นExternal HDDพกพาไว้เก็บข้อมูลภายนอก ผ่านทางUSB3.0/2.0

สนใจติดต่อ 0877227220ครับ

สินค้าเป็นของใหม่มือ1 เป็นของใหม่ค้างสต๊อก มีประกันศูนย์เหลือทุกตัว ประมาณ2ปี

มี2แบบนะครับ สั่งของมาเรื่อยๆ
1. WD Elements External Harddiskพกพา 2.5" USB3.0

สินค้า: External Harddiskพกพา 2.5" USB3.0 2.5นิ้ว
ยี่ห้อ :Western Digital
Model: Elements
การเชื่อมต่อ : USB3.0/USB2.0
ประกัน: 2ปี Synnex/WD
ตัวนี้ราคาเพียง
2590 บาทเท่านั้นครับ

------------------------------------------

2.Toshiba External Harddiskพกพา 2.5" USB3.0

สินค้า: External Harddiskพกพา 2.5" USB3.0 2.5นิ้ว
ยี่ห้อ :Toshiba
การเชื่อมต่อ : USB3.0/USB2.0
ประกัน: 2ปี Eternall Asia
ตัวนี้ราคาเพียง
2590 บาทเท่านั้นครับ

.
.

.
.
.
.
.
.
.
.
.
ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยอุดหนุนนะครับ

ราคาที่ลงไว้เป็นราคาพร้อมบริการDeliveryขับรถส่งฟรีถึงที่เช่นเดิมครับพี่น้อง(ได้ของในวันที่สั่งเลยครับผมขับรถไปส่งเองครับ)
สั่งของมาเรื่อยๆนะครับ อ่านรายละเอียดได้ด้านล่างเลยครับผม ขายมานานจนลูกค้ามั่นใจเลยครับ มีของเรื่อยๆครับ

ทั้งฝนตก ทั้งรถติด ทั้งน้ำมันแพงแบบนี้ ให้ผมขับรถบริการส่งให้ท่านถึงมือดีกว่าครับ ได้ของในวันที่สั่งเลยครับ ไม่ต้องเสี่ยงโอนเงินรอข้ามวันแบบEMS

ผมไม่รับส่งEMSนะครับ เน้นขับรถส่งถึงมือครับ ไม่ต้องโอนเงิน:smellie_love:

พี่น้องครับ ผมมีขายแค่สินค้าเท่าที่ได้ลงไว้หน้าแรกนี้เท่านั้นนะครับผม ไม่มีสินค้าอื่นที่ไม่ได้ลงไว้นะครับ เดี๋ยวถ้ามีรุ่นอื่นๆที่ไม่ได้ลงไว้เข้ามาผมจะแจ้งUPDATEราคาเองที่หน้าแรกนะครับพี่น้อง ต้องขออภัยอย่างสูงนะครับ

.
.
.
.
.
ท่านใดสนใจสั่งซื้อโทรมาได้เลยนะครับ เพราะผมมีบริการขับรถวิ่งส่งของถึงมือลูกค้าทุกวันครับ (ล่วงหน้าอย่างน้อย 2-3ชั่วโมงเผื่อเวลาเดินทางให้ผมด้วยนะครับ)

0 8 7 7 2 2 7 2 2 0 --- ครับ

ตุ๊ต๊ะ

เปิดรับโทรศัพท์ 10.00น.เป็นต้นไปนะครับ ก่อนหน้านี้ปิดเครื่องหรือปิดเสียงไว้ครับยังไงSMSมาได้ครับ สะดวกส่งของ10.00น.-23.30น. ถ้าเป็นช่วงที่อาจจะรถติดรบกวนสั่งล่วงหน้าอย่างน้อย2-3ชม.เผื่อรถติดนะครับ

ตัวอย่างสถานที่ที่เคยเดินทางส่งฟรีให้ลูกค้าที่ผ่านมาครับ
BTSทุกสถานี MRTทุกสถานี
อนุเสาวรีย์ชัย=เดอะมอลงามวงศ์วาน =PANTIPงามวงศ์วาน =แยกแคราย =ถ.รัตนาธิเบศร์ =พระราม7=เตาปูน =บางซื่อ =เมืองทองธานี=ปากเกร็ด=ถ.ติวานนท์=ถ.แจ้งวัฒนะ =ถ.สรงประภา=แยกสวนสมเด็จ =ถ.เลี่ยงเมืองปทุมธานี =นิคมอุตสาหกรรมบางกระดี =ITหลักสี่ =สะพานควาย =ม.เกษตรศาสตร์ =ซอยเสนานิคมแยกวังหิน =ม.ศรีปทุม =วัดพระศรีฯบางเขน=ดินแดง=ถ.รามอินทรา =รังสิต =Zeer-ฟิวเจอร์ปาร์ค =ถ.รังสิต-องครักษ์ คลอง1-คลอง10 =คลองหลวง=ม.ธรรมศาสตร์ศูนย์รังสิต =ตึกการบินไทย =ถ.วิภาวดี=ดอนเมือง=เมืองเอก=หอวัง=เซ็นทรัลลาดพร้าว=สวนจตุจักร=Big-Cสะพานใหม่=คาร์ฟูบางปะกอก=ดาวคะนอง=พระราม5=ราชพฤกษ์=บางบัวทอง=บางแค=พุทธมณฑลสาย1-4=มีนบุรี=แฟชั่นไอส์แลนด์=ร่มเกล้า=สนามบินสุวรรณภูมิ=ปากน้ำ=โลตัสรามฯ2=บางนา=วงแหวนกาญจนาฯ=ท่าพระ=โลตัสพระราม2=เคหะธนฯ=สุขสวัสดิ์=ราชวัตร=สามเสน=สายใต้ใหม่=หมอชิต=รัชดา=นวลจันทร์=วงแหวนรอบนอก=บางพลี

และสถานที่อื่นๆในกทม.และโดยรอบบางพื้นที่ลองสอบถามและแจ้งเส้นทางดูครับ
เผื่อไปได้

หากพี่น้องท่านใดอยู่ใกล้ห้างหรือที่ไหน ถูกกว่าหรือสามารถออกเดินทางไปหาซื้อด้วยตัวเองได้ ก็ข้ามผ่านกระทู้นี้ไปได้เลยนะครับ แค่แอบมาดันกระทู้ให้ผมก็ขอบคุณมากๆเลยครับ:smellie_kiss:

ขอบคุณคุณลูกค้ามากๆครับ

• *
 [ปลื่ม]