พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง Blu-ray Player และหนัง Blu-ray Disc

รีวิวงาน "OPPO บลูเรย์สไตล์ฯ" ห้องใหญ่ก็เอาไม่อยู่ความรู้มากมี,รางวัลมากมาย !!!

(1/1)

Boomerang:

เสร็จสิ้นไปเป็นที่เรียบร้อยนะครับสำหรับงานบรรยาย "OPPO บลูเรย์สไตล์ฯ"
หากท่านใดที่ได้มาสัมผัสกับบรรยากาศภายในงานก็ต้องพูดได้คำเดียวเลยว่า สุดยอดทั้งภาพและเสียงจริงๆ ซึ่งทางทีมงานก็มีรีวิวมาฝากเพื่อนๆที่ไม่ได้ไปร่วมงานเช่นเคยครับ
อ่านรีวิว >> คลิ๊ก << เลยครับ

อ่านรีวิว >> คลิ๊ก << เลยครับ

Boomerang:
เข้าไปลงชื่อได้ที่ >> กระทู้นี้ << เลยนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version