ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3174366 ครั้ง)

ออฟไลน์ sothi

• *
ขอราคาผ่อน 0% ครับ ช่วย PMกลับมาด้วยครับ ขอบคุณครับ
 1. LG 50PQ30R
 2. PANA  P50C10
 3. SONY  46Z550

ออฟไลน์ winzazon

• Flat TV member
  • *
ขอราคา
LG 42LH50YR
LG 42LH70YR
JVC 42Z49
ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ stardust109

• *
ไม่ทราบว่า ที่ร้านมี  Sony HT-SF360  รึเปล่าครับ ถ้ามี
  PM ขอราคา ซื้อเงินสดพร้อมส่วนลด
      -   LG37LH50  +  Sony HT-SF360   
      -   LG42LH50  +  Sony HT-SF360     
  ถ้าร้าน ไม่ได้ขาย ชุด ลำโพง ก็ขอแค่ราคาของ LCD  ทั้งสองรุ่นด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2010, 11:51:35 am โดย stardust109 »

ออฟไลน์ January

• *
-LED SAMSUNG 32 นิ้ว PM ราคาด้วยครับ เงินสด กับ รูดบัตร 0% 10 เดือน

จะไปรับของได้วันไหน   [ไม่เอา] อยากไปวันอาทิตย์นี้ครับ โทรไปติด
แต่ได้คำตอบไม่ชัดเจนว่าจะได้ของวันไหนเลยไม่กล้าไป  [เศร้า]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2010, 05:52:26 pm โดย January »

ออฟไลน์ bigeyes

• *
อยากทราบราคา

LG 42SL90
    Onkyo HT-S5205

รบกวนด้วยครับ....กำลังจะซื้ออยู่ครับ

javascript:void(0);

ออฟไลน์ bewa

• *
ขอราคา  LG37LH50 LG42LH50

LG37LH70 LG42LH70

SS40B650ด้วยค่ะ

ราคาเงินสดและเงินผ่อน 0% พร้อมส่วนลดนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ Chanvit

• *
ทราบมาว่าที่ร้านจำหน่ายชุดเครื่องเสียงของ Yamaha ด้วยไม่ทราบว่า

ชุดนี้ราคาเท่าไรครับ
RX-V665
NS-8390
NS-P60

ออฟไลน์ aui2517

• *
ขอราคา LG37LH50YR
บัตรKCมีบวกเท่าไหร่
ตอนนี้มีของหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *

สืบเนื่องจากน้องชายผมครับ เสียวันเสาร์ ที่แล้วผมปิดร้านเส่าร์อาทิตย์เปิดวันจันทร์

แต่ว่าทางบ้านผมเศร้ามากและน้องสาวผมมาจาก

ต่างประเทศกลับวันพฤหัสได้ชวนที่บ้านไปเที่ยวให้หายเศร้าวันอังคารกับพุธนี้

ร้านเราจะหยุดต่ออีกสองวันคือวันที่26-27/1/52จึงเรียนมาเพื่อทราบและกราบขอโทษทุกท่านอย่างสูงที่มาแล้วร้านปิดณที่นี่ด้วยครับ

ออฟไลน์ watsup

• *
กำลัง Post จะขอราคาพอดีได้อ่านข้อความข้างล่าง ของเฮียแสง
ผมก็ต้องขอร่วมแสดงความเสียใจมานะที่นี้ด้วยนะครับ ต่อจากนี้ขอให้เฮียและครอบครัวมีแต่สิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิตนะครับ
เสียใจด้วยครับ

(วันหลังผมจะ Post มาขอราคาใหม่ครับ)

ออฟไลน์ tjapr16

• *
ขอราคา 42LH20
ตู้เย็น LG  (Q ต่ำสุด5,6   ขอราคาด้วย คับ)

ออฟไลน์ kuayjeng

• *
ขอราคา
LG 42LH50YR
LG 42LH70YR

ด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tukkie

• *
ขอราคาค่ะ
42LH50YR
40B650
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ phitakp

• *
สอบถามราคา
  Plasma Panasonic TH-42C10T ราคาปัจจุบันเท่าไหร่ครับ เงินสด
  มีบริการส่ง ตจว. ระยองครับ ถัส่งคิดค่าบริการเท่าไหร่ครับ
   [email protected]

ออฟไลน์ yut28

• *
ครับอยาก ถามราคาLED  Samsung UA32B6000VR  ราคาเงินสด หรือ 0%10เดือ ผ่าน ธ.กสิกรไทยครับ มีของเลยไหมครับ รึต้องสั่ง จองก่อนครับคือ ผมอยู่จ. ราชบุรี ไปซื้อวันที่28-31นี้ ละครับ รบกวนถามราคาเฮียหน่อยนะครับ [email protected]

ออฟไลน์ SKH091

• *
 [งง] สนใจ LED ของ Philips รุ่น 46PFL9704H อยากทราบราคาและเงื่อนไขพิเศษของทางร้านครับ (และอยากให้รวมขาแขวนกับติดตั้งด้วยครับ...ผมอยู่กรุงเทพฯ)
รบกวนด้วยนะครับ
[email protected]

ออฟไลน์ s_narucha

• *
ขอทราบราคา ONKYO HT-S6200 ด้วยครับ
เอาราคาแบบไม่ต้องต่อแล้วนะครับ( [email protected])

ออฟไลน์ toonspy

• *
LED ตัวไหนที่เหมาะกับ ดูหนัง และ เล่นgame นะครับ

คือผมอยากได้ขนาดประมาณ 40 ขึ้นนะครับ

แล้วจะต่อกับ ps3 อย่างไรถึงดู blu-ray +เล่นเกม ผ่าน hometheater ได้

ต้องใช้ชุด hometheater หรือ AVR ครับ (อันนี้ผม งง มานานแล้วครับ [โขกโต๊ะ])

ช่วยแนะนำมือใหม่ด้วยน่ะครับ พอดีผมไม่มีความรู้เรื่องเครื่องเสียงและการต่อเลยครับ

มีPromotion ของ LED รุ่นไหนบ้าง ของราคาเงินสดนะครับ

ขอรุ่นที่เล่น file .mkv จาก usb ได้จะดีมากเลยครับ