ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3171324 ครั้ง)

ออฟไลน์ babababa

• *

ออฟไลน์ Archar

• *
ขอด้วยคน 42LH50

PM ราคาให้ด้วยคับเฮีย

ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ jumbo_a

• *
สนใจ LG Plasma รุ่น 42PQ30R รบกวนช่วย PM ราคาให้ด้วยครับ และ ใช้บัตรอะไรผ่อน 0% 10 เดือนได้มั่ง เอาแบบมี Cash back ด้วยนะครับ [คิคิ] ขอบคุณมาก ๆ ครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ edd

• Flat TV member
  • *
เฮียแสงครับ รบกวนขอราคาแอร์ 18000 BTU พร้อมติดตั้ง ตัวที่ราคาถูกที่สุดของขนาดนี้ครับ

ออฟไลน์ Deathzero

• *
เฮียเเสงครับ ของเลขที่บัญชี+ชื่อบัญชี ธ.กรุงเทพด้วยจ้า เเละยอดสุทธิที่ให้โอนให้ด้วยนะครับ sony40V550+sony ht 870 ที่ส่งสมุทรสงครามอะครับ เมล[email protected] ครับ ขอบคุณมากนะครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ jo5353

• *
SS LA40B750U1R   เท่าไหร่ครับเฮีย
แล้วมันต่างกับ B650 มากไหมครับ  ตัวไหนดีกว่ากันครับ

ออฟไลน์ dark_grayfox

• LCD TV member
  • **
  • 42LH70YR
ไปซื้อมาแล้ววันนี้เลย อิอิ LG lh70  42"
เพิ่งกลับมาถึงห้องครับ  ไม่รู้ว่าคนที่ขายผมนั่นเฮียแสงรึป่าว  คนขาวๆตี๋ๆ
ผมคนที่ไว้ผมยาว ใส่เสื้อดำอ่ะ -..-

ต้องรีบขนกลับเลยขึ้น Taxi  เพราะต้องรีบไปทำธุระที่อื่นต่อ  ตอนเย็นก็ไม่อยู่
เลยให้เค้าไปส่งไม่ได้

ร้านเฮียบริการดีมากครับ  ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ totosang

• *

ออฟไลน์ forgeonly

• *
 LCDTV 42" ใส่หลังรถเก๋งฮอนด้า ซิตี้ ได้ไหมครับถ้าไม่ได้จะได้ขับรถกระบะไปซื้อ

ออฟไลน์ Jeed0909

• *
น่าจะได้นะครับ เพราะในกล่องเค้ามีโฟมกันกระแทกใว้แล้ว [ม่ายยย]

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
LCDTV 42" ใส่หลังรถเก๋งฮอนด้า ซิตี้ ได้ไหมครับถ้าไม่ได้จะได้ขับรถกระบะไปซื้อ

แล้วเเต่รุ่นครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ keng85

• *
ขอถามราคา samsung LA32B450C4 และ LA32B650T1R ถ้าจ่ายสด กับ ผ่อนผ่านบัตร citibank ต่างกันไหมครับ

ออฟไลน์ MJ09

• *
ขอราคา plasma 42" LG 42 PQ60R, 42 PQ30R
                             Samsung PS 42B450B1,  PS 42B430P2
                             Pana TH L42C10 จะซื้อภายในอาทิตย์นี้ รุ่นไหนน่าเล่นสุดครับ ผมมือใหม่ครับแนะนำด้วย
ถ้าจ่ายสดลดอีกรึเปล่า ราคาสุดๆเท่าไหร่หรือว่าใช้บัตรจะถูกกว่าครับ ช่วย PM บอกก็ได้ครับ

ออฟไลน์ intial

• *
ขอราคา พร้อมโปร Samsung LA-32B650 ด้วยครับ 32นิ้ว

ออฟไลน์ sk 2009

• *
สวัสดีครับเฮีย...
ผมอยากทราบราคา LG 37LH50 , LG 32LH70 และ LG37LH70
ราคาที่ร้านเอียแสงเท่าไหรครับ และมีโปรโมชั่นอะไรบ้างครับ....

ออฟไลน์ gun106.5

• *
เฮียแสงครับ
วันก่อนผมโทรไปที่ร้านถามถึงเจ้า pana 42pv8mt เขาบอกว่าของหมดแล้วไม่มีขายแล้ว  ถ้าผมอยากได้ตัวนี้พอจะหาให้ได้ไหมครับ เพราะรู้สึกว่ารับตัว pana p42c10 ไมได้อะครับ  จอมันสะท้อนมากเหลือเกิน  ถ้าพอหาให้ได้ราคาอยู่ที่เท่าไรครับ  แล้วมีรายละเอียดการผ่อนผ่านบัตรเครดิตอย่างไรบ้างครับ รบกวนขอรายละเอียดหน่อย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Ping067

• *
สวัสดีครับเฮีย
รบกวนขอราคา PLASMA PANASONIC
รุ่น TH-P42C10
รุ่น TH-42PV80MT
รุ่น TH-42PV8MT
ถามข้อมูลเพิ่มเติมนิดครับพี่
ถ้าเป็นพี่เลือกได้ 1 ในนี้ พี่จะแนะนำเครื่องไหนครับ เพราะอะไรครับ (มีรุ่นอื่นแนะนำเพิ่มเติมก็บอกได้นะครับ)
ปล. มีผ่อนรึเปล่าครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ

ออฟไลน์ Rakung

• *
ขอทราบราคา
LG 37LH50
LG 37LH70
LG 42LH50
LG 42LH70
ขอบคุณครับ