ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3174873 ครั้ง)

ออฟไลน์ molecule

• *
รบกวนสอบถามราคา LCD รุ่นต่อไปนี้ครับ

LG 42" 42LH70YR
Panasonic 42" TH-L42S10
JVC 42" LT-42SZ48
SHARP AQUOS LC-42A66M

ราคาเงินสดนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ DOUBLEA

• *
เฮียครับขอราคา ne [คุก] [คุก] [คุก]tๆ ครับ  LG32LH70YR จ่ายเป็นเงินสด 2 เครื่องครับ (มีอะไรแถมบ้างไหมครับ ไปรับของที่ร้านนะครับ) รอ PM นะครับ 

ออฟไลน์ OoD

• *
ขอราคาเงินสด
Samsung 40B650
Samsung 40B750
LG LH70

จัดส่งในกรุงเทพ ค่าขนส่งเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2009, 01:13:00 pm โดย OoD »

ออฟไลน์ aeaeae

• *
ขอทราบราคา   
1.LG  32 LH70
2.LG  32 LH20
3.LG  32 LG53
4.SS  32 B650

ถ้าเอามาดู free TV  และ DVD   ระหว่าง LH20   LH70  LG53 ภาพจะชัดเหมือนกันรึเปล่า หรือว่า LH70 จะชัดกว่า

ออฟไลน์ champ99

• *
พาสม่า 42 นิ้ว แนะนำตัวไหนบ้างครับ ราคาไม่เกิน 30000
ใช้ดูทรูวิชั่น 90 % เล่นเกมส์ wii บ้าง
และ พานา 42pv80mt ยังมีของไหมครับ
ว่าจะเข้าไปซื้อประมาณ 8-9 สิงหา
ที่ร้านมีตู้เย็นด้วยไหมครับ
พอดีจะซื้อเข้าคอนโดใหม่ครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ chenwong

• *
อยากสอบถามราคา

LG 42LH35
LG 42LH50
LG 42LH70

ราคาสด    ราคาผ่อนครับ
เน้นซื้อสดมากกว่าครับ  PM ให้ด้วยนะครับ

ปล เน้นLH50 ครับ

ออฟไลน์ moonabe

• *
รบกวนขอราคา
1. LG 32 LH70
2. SS 32 B650

ขอราคาทั้งสด และผ่อนคะ

ขอบคุณล่วงหน้าคะ

ออฟไลน์ kanui

• *
มาคอนเฟริม พึ่งไปรับ LG 42LH70 มาเมื่อวันอาทิตย์ลุยฝนไปเลย ของเฮียเค้าดีจิงๆ ใครที่ถามราคาไม่ต้องถามครับ ไปเลย ผมการันตีไม่ผิดหวัง(ไม่เชื่อให้อมขี้หมามาพ่นใส่หน้าผมได้เลย อิๆ) ดูราคาจากเวบที่ท่านว่าถูก แล้วไปหาเฮียเลย ยังไงก็ถูกกว่า ต่อเป็น คุยสนุกเผลอๆมีลดอีก ไม่ผิดหวังครับ ไม่บอกมากแหละเดี๋ยวร้านอื่นหมั่นไส้เอา แล้วก็ไม่ใช้หน้าม้าด้วย
ขอบคุณเฮียด้วยครับ ของเยี่ยม (ฝากบอกอาม่าด้วย อาม่าน่ารักมากครับ)  [ปลื่ม]

ลืม ที่ร้านมี dvico ขายมั้ยเฮีย เดี๋ยวไปอุดหนุนต่อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2009, 12:52:48 pm โดย kanui »

ออฟไลน์ DOUBLEA

• *
ขอบคุณสำหรับราคา LG32LH70YR ครับพอดีตอนนี้ลังเลอย่างได้ 37" ขึ้นมาขอราคาดังนี้ด้วยครับ

1.LG37LH70YR

2.LG37LH50YR

ขอราคาแบบเงินสด/รูดบัตร และ ผ่อน 0%10เดือน(บัตรอะไรบ้าง) ขอบคุณมากครับ  [หื่น]

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
มาคอนเฟริม พึ่งไปรับ LG 42LH70 มาเมื่อวันอาทิตย์ลุยฝนไปเลย ของเฮียเค้าดีจิงๆ ใครที่ถามราคาไม่ต้องถามครับ ไปเลย ผมการันตีไม่ผิดหวัง(ไม่เชื่อให้อมขี้หมามาพ่นใส่หน้าผมได้เลย อิๆ) ดูราคาจากเวบที่ท่านว่าถูก แล้วไปหาเฮียเลย ยังไงก็ถูกกว่า ต่อเป็น คุยสนุกเผลอๆมีลดอีก ไม่ผิดหวังครับ ไม่บอกมากแหละเดี๋ยวร้านอื่นหมั่นไส้เอา แล้วก็ไม่ใช้หน้าม้าด้วย
ขอบคุณเฮียด้วยครับ ของเยี่ยม (ฝากบอกอาม่าด้วย อาม่าน่ารักมากครับ)  [ปลื่ม]

ลืม ที่ร้านมี dvico ขายมั้ยเฮีย เดี๋ยวไปอุดหนุนต่อ

ขอบคุณท่านkanui

ที่มาคอนเฟริมที่ร้าน  ท่านแน่จริงๆ (แต่ใครจะกล้าอมขี้หมาละท่าน)

ท่านkanui ไม่ใช่หน้าม้าชัวส์ เพราะผมยังจำไม่ได้เลยครับ ว่าท่านเป็นใคร (อย่าว่ากันนะครับ) ลูกค้าเข้ามาซื้อรุ่นนี้เยอะมากครับ

จะบอกอาม่าให้ครับ ว่าท่านชมครับ

dvico เราไม่ได้จำหน่ายแนะนำให้ซื้อกับคุณxenixที่ไทยดีวีดีเป็นลูกค้าผมเหมื่อนกันบอกว่าผมแนะนำไปให้ลดให้ด้วยครับ

สุดท้ายขอให้ท่านรวยๆมีความสุขครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2009, 05:33:42 pm โดย sang »

ออฟไลน์ Tiny

• *
สวัสดีครับ
ผมอยากถามราคา LCD รบกวนตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
1.sony 40W450A
2.sony 40V550A
3.LG  37LH70 ,  42LH70
4.LG  37LH50 ,  42LH50
5.SS  40B650

ออฟไลน์ kopsiam

• Flat TV member
  • *
ไม่ทราบว่้าพอจะยังหา plasma pana รุ่น PY800MT ได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ wisit

• Flat TV member
  • *
ขอราคา lcd1] lg 32LH70YR
               2] LG 32 LH35 FR
               3] LG 42 LH70YR
 [email protected]
thank you

ออฟไลน์ NOKNOI

• *
รบกวนสอบถามคุณแสง และขอราคา Plasma LG 42PQ30YR  กับ LCD LG 32LH70YR ด้วยครับ และ ที่มีผ่อน 0% ใช้ได้กับบัตรเครดิตอะไรบ้างครับ(ยกเว้น อิออนกับเฟริท์ช้อยส์) ผมสนใจจะซื้อต้นเดือนหน้านี้ครับ และสุดท้ายผมเข้าไปรับสินค้าเองที่ร้านได้เลยมั๊ยครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ngowying

• *
รบกวนขอราคา เงินสด

LG :42LH15, 42LH20, 42LH50, 42LH70

Sharp : LC42A65

รวมทั้ง LCD42" ตัวอื่น ที่ราคาไม่เกิน 35000
ทั้งนี้ FullHD ยังไม่จำเป็นอะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ Nusgiggs

• *
รบกวนหน่อยครับ
   อยากทราบราคา philips 42pfl7409
                  ขอบตุณครับ

ออฟไลน์ wannabe_withu

• *
ได้ยินกิตติศักดิ์ร้านเฮียมานาน อยากลองถาม Sony BRAVIA LCD TV 32W550 ที่ร้านอยู่ที่เท่าไหร่คับเฮียฯ

ออฟไลน์ sukit_tk

• LCD TV member
  • **
ได้ฤกษ์งาม ยามดี ซะทีครับ พอดีต้องไปทำธุระต่างจังหวัดติดต่อกัน ไม่อาทิตย์นี้ อย่างช้าสุดอาทิตย์หน้า จะได้ครอบครอง ซะที
รบกวนเรียนสอบถามเฮียแสงชัยอีกทีครับ สอบถามราคา lg 42lh 50 กะ lg 42lh 70 ครับว่าตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ มีโปรของบัตรเครดิตอะไรบ้างครับ ผมมีบัตรของ ktc ครับ ขอบคุณมากครับ