ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3177174 ครั้ง)

ออฟไลน์ Penguish

• *
รบกวน แนะนำ จอ LCD ขนาด 22" ที่สามารถเล่น เกมส์ PS2 หน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Gabriel

• *
อยากทราบราคาเงินสด

LG LCD TV 42" LD650
LG PLASMA TV 50" PJ350

ช่วยตอบกลับมาทาง PM หรือ E-mail ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ charles

• Flat TV member
  • *
เฮียแสง ขอทราบราคา

Samsung Plasma PS 58 C6500
Samsung Plasma PS 50 C7000
Samsung Plasma PS 63 C7000
LG Plasma 60 PK 550R
LG LED 42 LE 8500
Samsung LED UA 55 C7000
Samsung LED UA 55 C6900
Sony LCD KDL 40 NX700

ราคาสด เอาแบบไม่ต้องต่อ ซื้ออย่างต่ำ 3 เครื่อง เข้าบ้านใหม่

กรุณา PM และ email: [email protected]

ออฟไลน์ Meternova

• *
รบกวนของ ราคา
LG 42' LD550
LG 42' LD650
LG 42' LH50

อยากทราบว่าถ้าอยุ่ต่างจังหวัด จะมีจัดส่งของอย่างไรด้วยครับ
รบกวนติดต่อที่ [email protected] ด้วยครับ

ออฟไลน์ Jack Ryan

• *
LG

60PK950
55LE7500
55LE8500

มาหรือยังครับ

ออฟไลน์ gizmozilla

• *
ขอทราบราคา LG HT 805 pm home theter
ลูกค้าเก่าครับซื้อ lcd เคยซื้อ lcd ไปแล้ว
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ boykpc

• *
onkyo 3300 มีของหรือยังครับ ขอ ราคา สดสุดๆ เดียวนะ  จะไปสอย เร็ววันครับ ฮี่ๆ [ปลื่ม] [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2010, 01:37:22 am โดย boykpc »

ออฟไลน์ chok

• *
รบกวนขอราคา LCD/Plasma TV 42นิ้ว ยิ่ห้อ LGกับPana เฉพาะที่ร้านมีของส่งเลย
ขอราคา สด/ผ่อนบัตร KTC เช่น
LG 42LD460
LG 42PJ350
Pana P42X20T

ต้นเดือนจะไปชมที่ร้านก่อน  ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Tone

• *
สวัสดีครับ

ผมอยู่แถวเกษตรนี้แหละ ผมอยากได้ทีวีใหม่สักเครื่อง ขนาด 32-37 นิ้ว
งบประมาณมีไม่เกิน 20000 บาท ครับ
ส่วนใหญ่เอาไว้ใช้ดู UBC ในระบบ Analog แบบเก่า
   1) เฮีย ช่วยแนะนำให้หน่อยครับ ว่าควรเป็นรุ่นไหนดี (ทนหน่อย)
   2) หรือว่า ใช้เป็น LED แล้วเพิ่มงบอีกหน่อยครับ

ออฟไลน์ itam

• *
ONKYO : HTS-3300
ONKYO : HTS-5305
ONKYO : HTS-6200

YAMAHA : YHT-292
YAMAHA : YHT-392

RX-V465 (AVR)
RX-V465 แบบ (Package)

รบกวนขอราคา(สด)ด้วยครับ
-----------------------------------------------
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ jar

• *
เฮียแสงขอราคาพิเศษดังนี้ครับ

Samsung
UA55C8000
UA46C6900
LA55C650

LG
60PK950

ร้านเฮียแสงจัดชุด Samsung Mix & Match ด้วยหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ jack_77

• *
ขอราคาเงินสด  LG LCD TV 42" LD650
                   LG LCD TV 42" LE 550  ด้วยครับ

ออฟไลน์ boykpc

• *
ไปสอย มาแล้วครับ เฮีย ตอนเช้าเลย ฮี่ๆ ขอบคุณนะครับ บริการดีมาก ยืนยันด้วยตัวเอง ร้าน แถวบ้าน ผมยังไม่ซื้อเลย ผมได้แนะนำคนขับเท็กซี่ไปแล้วหนึง ท่าน เห็นเขาบอกอยากได้ LCD ผมเลยเอา นามบัตรร้านเฮียให้คนขับไปครับ   [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Wannat

• *
ขอราคา(สด)ชุดโฮม Onkyo HT3300  หน่อยครับ
อยู่ต่างจังหวัด  จัดส่งถึงที่หรือเปล่าครับ ราคาจัด
ส่งถึงที่ราคาเท่าไรครับ
อยู่อำเภอกุดชุม  จังหวัดยโสธรครับ
ชุดนี้การจัดส่งแบบบริษัทขนส่งหรือไปรษณีย์ครับ
สงสัยมาก  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Meternova

• *
ขอทราบราคาเรื่องการจัดส่งด้วยครับ
ส่งถึงที่ราคาเท่าไร
การจัดส่งตามขนส่งนี่
เป้นแบบ ขนส่งของบริษัท หรือยังไงครับ

แล้วเรื่องประกันสินค้ามีอย่างไรบ้าง
ถ้าเครื่องมีปัญหาภายใน 7 วัน เปลี่ยนได้เลยหรือเปล่า
ถ้าระหว่างขนส่งมีปัญหาทำให้ของเสียหายทำอย่างไร บ้าง

ขอบคุณครับ

ปล.อยู่ขอนแก่น

ออฟไลน์ Nemojung

• *
รบกวนสอบถามราคาของหน่อยครับ

LCD Sony 40" 40EX500
LCD Sony 46" 46EX500

LED Sony 40" 40NX700
LED Philips 40PFL9704H 

ขอราคาเงินสด/จ่ายผ่านบัตรเครดิตครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ขอทราบราคาเรื่องการจัดส่งด้วยครับ
ส่งถึงที่ราคาเท่าไร
เป้นแบบ ขนส่งของบริษัท หรือยังไงครับ

แล้วเรื่องประกันสินค้ามีอย่างไรบ้าง
ถ้าเครื่องมีปัญหาภายใน 7 วัน เปลี่ยนได้เลยหรือเปล่า
ถ้าระหว่างขนส่งมีปัญหาทำให้ของเสียหายทำอย่างไร บ้าง

ขอบคุณครับ

ปล.อยู่ขอนแก่น

ส่งถึงที่ราคาเท่าไร  แล้วแต่สินค้าครับ บางชิ้นไม่เสีย บางชิ้นเสีย 300-1000 ครับ
เป้นแบบ ขนส่งของบริษัท หรือยังไงครับ เป็นบริษัทขนส่งเอกชนครับ

ถ้าเครื่องมีปัญหาภายใน 7 วัน เปลี่ยนได้เลยหรือเปล่า ถ้าสินค้ามีปัญหา15วันเราเปลื่ยนให้ไได้เลยครับ เราออกค่ารถส่งไปกลับให้ฟรีด้วยครับ
ถ้าระหว่างขนส่งมีปัญหาทำให้ของเสียหายทำอย่างไร บ้าง สินค้าเสียทุกกรณีเปลื่ยนได้ภายใน15วันครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ไปสอย มาแล้วครับ เฮีย ตอนเช้าเลย ฮี่ๆ ขอบคุณนะครับ บริการดีมาก ยืนยันด้วยตัวเอง ร้าน แถวบ้าน ผมยังไม่ซื้อเลย ผมได้แนะนำคนขับเท็กซี่ไปแล้วหนึง ท่าน เห็นเขาบอกอยากได้ LCD ผมเลยเอา นามบัตรร้านเฮียให้คนขับไปครับ   [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ เรายินดีให้บริการครับ