ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3178794 ครั้ง)

ออฟไลน์ neston

• *
ขอราคา Onkyo HT3500 ด้วยครับ ไม่ทราบ เงินสด กับ รูดบัตรเครดิตเท่ากันหรือป่าวครับ มีราคาผ่อนไหมครับ   [ปลื่ม]

จะเข้าไปซื้อพรุ่งนี้ครับ

ป.ล. มี HDMI 1.4 แถมไหมครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ iTaken

• *
 [เขย่า] สอบถามราคา LED TV : Phillips รุ่น 40PFL5605 ขอราคาบัตรเครดิต 0% 10 เดือน (ขอราคาพิเศษด้วยครับ) พยายามโทรไปหลายครั้งไม่มีคนรับสายเลย (พยายามโทรมา 3 วันแระ วันนี้เห็นว่าหยุดก็เลยไม่ได้โทรไป)  ส่งข้อความไปถามก็ไม่มีใครตอบกลับ เคยโพสถามในเวปนี้ก้อไม่มีคนตอบอีก รบกวนตอบหน่อยเถอะครับ...ขอบคุณครับ  [ร้องไห้]

ออฟไลน์ vun99

• Edge LED TV member
ที่ร้านมีเครื่องฟอกอากาศ SHARP FU-Z35TA ขนาด 26 ตร.ม. ไหมครับ ราคาเท่าไหร่

แล้วรุ่น SHARP KC-A40TA ขนาด 26 ตร.ม. ราคาเท่าไหร่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 05, 2012, 02:36:56 pm โดย vun99 »
TV : sharp 40" 40L500M
HD Player : Xtreamer pro & Egreat R1-II
Power Box SU602 + Noise Filter
HDMI : LCDTVTHAILAND 2 m.
Docking : ICY BOX & EZ Doc

ออฟไลน์ t-square

• Flat TV member
  • *
อยากทราบราคา samsung PS51 D550 ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ UNDERWEAR

• *
ที่ร้านยังมี ONKYO HT-S3400 ไหมครับ ขอราคาด้วยครับ
และขอราคา HT-S3500 ด้วยครับ จะได้เตรียมเงินเข้าไปถูก
เดี๋ยวเตรียมไปมากเกิน กลัวจะไปละลายในร้านเฮีย.. อิอิ..

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
อยากทราบราคา samsung PS51 D550 ครับ

ขอบคุณครับ

ไม่ได้จำหน่ายครับ

ออฟไลน์ gozz8

• *
ขอราคา LG 42LW6500, 55LW6500 + Home theater HB976tzw ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ jaankung

• LCD TV member
  • **
ขอราคา SONY 32CX520 หน่อยครับผม  [ปลื่ม]
Samsung 32EH5000

Sony Playstation3 640Gb

• *

บริษัทแสงชัยอีเล็คโทรนิค จก จัดจำหน่าย

LED LCD PLASMA 3D 2D ตั้งแต่ 19"-72" มีเกื่อบทุกยี่ห้อ มีให้ท่านเลือกมากที่สุด  

รวมทั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด เช่น

เครื่องปรับอากาศ ติดโดยช่างของทางร้านเอง อุ่นใจในบริการได้ มีปัญหาแก้ไขให้ท่านได้ครับ มีลูกค้าแนะนำต่อมาก

เครื่องซักผ้าด้านหน้าด้านบน มีให้ท่านเลือกหลากหลายรุ่น

ตู้เย็น 1-4ประตู มีให้ท่านได้เลือกในราคาพิเศษ พร้อมส่งในกทมฟรี

เครื่องอบผ้าขนาดเล็กใช้ตามบ้าน หรือขนาดใหญ่สำหรับผ้าน่วม

เครื่องเสียง 3d ยี่ห้อยอดนิยม

BLU-RAY 3D ให้ให้ท่านเลือกหลายรุ่น  

อื่นๆอีกมากมาย เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจ

เราเป็นตัวแทนจำหน่ายโดยตรง ไม่ได้รับมาขายต่อ เวลาเปลื่ยนเคลมจะง่ายกว่า สามารถออกใบกำกับภาษีถูกต้องตามกฏหมาย

มีหน้าร้านเเน่นอน เปิดดำเนินการมากว่า40ปี  มีสินค้าให้ท่านเลือกมากที่สุด เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับทุกท่าน มีลูกค้าแนะนำต่อมากที่สุด

ยินดีไปเปลื่ยนให้ถึงบ้านท่านถ้าสินค้ามีปัญหาภายใน15วัน (ยกเว้นsony ภายใน7วัน)

สินค้าใหม่แกะกล่อง รับประกันศูนย์ ดอกเบี้ย 0%10เดือน cashback 10% ( แล้วแต่สินค้า)

ยินดีให้บริการครับ เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ

[/quote]

• *
เรียนแจ้งวันหยุด สงกรานต์ 11-15เม.ย55  เปิด จันทร์ที่16เม.ย55 จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ขอให้ท่านมีความสุขในวันขึ้นปีใหม่ไทย เดินทางปลอดภัยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 06, 2012, 06:55:30 pm โดย sang »

ออฟไลน์ paezuzaa

• **
เฮียแสงครับ  ทางร้านมีของ Onkyo HT-3400  และ Onkyo HT-3500 ไหมครับ

ขอราคาเงินสด หน่อยครับ 2รุ่นเลย 3400 / 3500

สามารถลองฟังก่อนซื้อได้มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ KIM_SG91

• *
ขอทราบราคา LED Sony 55 NX720 ทางPM ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ arebet

• *
ขอราคา Plasma LG 50PT250R 600hz 3000000:1

Plasma LG 42PT350R 600hz 3000000:1

กับตู้เย็นมีแบบไหนมั่งคับ

ออฟไลน์ Pig_Never_Die

• *
ขอราคา

Toshiba 40PS1T, 40PS10T, 40PS20T

แบบซื้อเงินสดไปรับเองด้วยครับผม

ออฟไลน์ Pig_Never_Die

• *
ขอราคา Toshiba 32ps20T เพิ่มอีก 1 รายการครับ

ออฟไลน์ MyPoint

• **
40 นิ้ว Full HD มีรุ่นไหนดีๆแนะนำครับ
LG
Philip

ออฟไลน์ arebet

• *
ขอราคาเงินสด และไปรับเอง

Plasma LG 50PT250R

Plasma LG 42PT350R

ออฟไลน์ t-square

• *
ขอราคา samsung. PS51 e490 กับ PS51 e530

ขอบคุณครับ