ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3179637 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOBZAA

• Flat TV member
  • *
Panasonic L42E5T  ราคาเงินสดเท่าไหร่ครับ

เพิ่มเติมขอราคา Panasonic L42ET5T  ราคาเงินสดอีกตัวครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *

บริษัทแสงชัยอีเล็คโทรนิค จก จัดจำหน่าย

LED LCD PLASMA 3D 2D ตั้งแต่ 19"-90" มีเกื่อบทุกยี่ห้อ มีให้ท่านเลือกมากที่สุด  

รวมทั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด เช่น

เครื่องปรับอากาศ ติดโดยช่างของทางร้านเอง อุ่นใจในบริการได้ มีปัญหาแก้ไขให้ท่านได้ครับ มีลูกค้าแนะนำต่อมาก

เครื่องซักผ้าด้านหน้าด้านบน มีให้ท่านเลือกหลากหลายรุ่น

ตู้เย็น 1-4ประตู มีให้ท่านได้เลือกในราคาพิเศษ พร้อมส่งในกทมฟรี

เครื่องอบผ้าขนาดเล็กใช้ตามบ้าน หรือขนาดใหญ่สำหรับผ้าน่วม

เครื่องเสียง 3d ยี่ห้อยอดนิยม

BLU-RAY 3D ให้ให้ท่านเลือกหลายรุ่น  

อื่นๆอีกมากมาย เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจ

เราเป็นตัวแทนจำหน่ายโดยตรง ไม่ได้รับมาขายต่อ เวลาเปลื่ยนเคลมจะง่ายกว่า สามารถออกใบกำกับภาษีถูกต้องตามกฏหมาย

มีหน้าร้านเเน่นอน เปิดดำเนินการมากว่า40ปี  มีสินค้าให้ท่านเลือกมากที่สุด เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับทุกท่าน มีลูกค้าแนะนำต่อมากที่สุด

ยินดีไปเปลื่ยนให้ถึงบ้านท่านถ้าสินค้ามีปัญหาภายใน15วัน (ยกเว้นsony ภายใน7วัน)

สินค้าใหม่แกะกล่อง รับประกันศูนย์ ดอกเบี้ย 0%10เดือน cashback 10% ( แล้วแต่สินค้า)

ยินดีให้บริการครับ เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ

[/quote]

ออฟไลน์ MoOPinG_l3otZs

• *
sony ออกรุ่นใหม่ 55HX955 เดือนหน้าราคาจะลงหรือเปล่าครับ
แล้วรุ่นนี้ได้ cash back กี่ % ครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ torres09

• Edge LED TV member
รบกวนขอทราบราคา Plasma หน่อยครับ

Panasonic 50ST50
Panasonic 50ST30
Panasonic 50UT50

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ozon

• *
รบกวนขอราคา ครับ
lg 42lw6500
lg 42lm6700
lg 47lm6700
pana L42ET5T

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ batigol

• *
ลูกค้าประจำ สอบถามราคาหน่อยจ้า

LG 55LM6200
LG 55LM6700
LG 55LM7600

เงินสด

ออฟไลน์ BOBZAA

• *
ขอราคา Panasonic L42ET5T เงินสดส่งต่างจังหวัดหน่อยครับ

ออฟไลน์ godog

• *
ขอราคาลำโพง polk audio rti รุ่น A5 A3 A1 A4 psw110 psw125 และonkyo616  หน่อยคับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ KULSAK

• *
 สอบถามหน่อยครับว่า ยังพอหา LCD32" PANASONIC รุ่น TH-L32C22 ได้หรือเปล่าครับ....หรือมีรุ่นไหนที่มีลักษณะใกล้เคียง ที่มีลำโพงอยู่ด้านข้างของจอบ้างครับ...จะเอาฟังเช็คเสียงใน studio ครับ

ออฟไลน์ infinitybell

• *
รบกวนขอราคา + โปรโมชั้น  + บัตรเครดิต

Panasonic 50GT50

Panasonic 50ST50
Panasonic 50ST30

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ fox891

• *
สวัสดีครับ  รบกวนสอบถามราคาเงินสด  plasma panasonic รุ่น TH-P50ST50T  และที่ร้านมีให้ Test อะไรบ้างครับ  ได้แก่ เช็คชั่วโมง
เช็ค dead, bright pixel , test กล่องทรูวิชั่น hd ,test usb port, test ต่อ lan, wifi, function smart tv , test 3d  
ขอบคุณมากครับ   [รัก]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2013, 05:34:19 pm โดย fox891 »

ออฟไลน์ NaiTao

• *
ขอราคา
Plasma LG 60PN6500
LED LG 55LM7600
ทั้งสด แล้วก็บัตรด้วยครับ และถ้าเป็นบัตรมันมีโปรอะไรบ้างมั๊ยครับ

ออฟไลน์ ansukman

• *
รบกวนขอราคา และโปรโมชั่น Smart TV ครับ

LG 32LM6690
และ
SS 32ES6220

ออฟไลน์ fox891

• *
สวัสดีครับ  รบกวนสอบถามราคาเงินสด  plasma panasonic รุ่น TH-P50ST50T  และที่ร้านมีให้ Test อะไรบ้างครับ  ได้แก่ เช็คชั่วโมง
เช็ค dead, bright pixel , test กล่องทรูวิชั่น hd ,test usb port, test ต่อ lan, wifi, function smart tv , test 3d  
ขอบคุณมากครับ   [รัก]

สวัสดีครับ  วันนี้ผมไปจัดมาแล้วครับ เห็นพี่ที่ร้านบอกเครื่องสุดท้าย กล่องเยินไปหน่อย แต่ test แล้วก็ ok  ลืม test 3d แต่ก็น่าจะ ok  พรุ่งนี้มาส่ง
คงได้ทดสอบดูครับ  ขอบคุณพี่ ๆ ที่ร้าน ที่ช่วย test นะครับ   เห็นว่าร้านลงในเว็บว่า เปิด 09.00 น.  ผมก็โทรไปทุกเบอร์ ไม่มีใครรับสายเลยครับ
[ไม่เอา]  ยังดีที่โทรกลับมา ขอบคุณอีกครั้งครับ   [โย่ว]

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
บริษัทแสงชัยอีเล็คโทรนิค จก จัดจำหน่าย

LED LCD PLASMA 3D 2D ตั้งแต่ 19"-90" มีเกื่อบทุกยี่ห้อ มีให้ท่านเลือกมากที่สุด  

รวมทั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด เช่น

เครื่องปรับอากาศ ติดโดยช่างของทางร้านเอง อุ่นใจในบริการได้ มีปัญหาแก้ไขให้ท่านได้ครับ มีลูกค้าแนะนำต่อมาก

เครื่องซักผ้าด้านหน้าด้านบน มีให้ท่านเลือกหลากหลายรุ่น

ตู้เย็น 1-4ประตู มีให้ท่านได้เลือกในราคาพิเศษ พร้อมส่งในกทมฟรี

เครื่องอบผ้าขนาดเล็กใช้ตามบ้าน หรือขนาดใหญ่สำหรับผ้าน่วม

เครื่องเสียง 3d ยี่ห้อยอดนิยม

BLU-RAY 3D ให้ให้ท่านเลือกหลายรุ่น  

อื่นๆอีกมากมาย เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจ

เราเป็นตัวแทนจำหน่ายโดยตรง ไม่ได้รับมาขายต่อ เวลาเปลื่ยนเคลมจะง่ายกว่า สามารถออกใบกำกับภาษีถูกต้องตามกฏหมาย

มีหน้าร้านเเน่นอน เปิดดำเนินการมากว่า40ปี  มีสินค้าให้ท่านเลือกมากที่สุด เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับทุกท่าน มีลูกค้าแนะนำต่อมากที่สุด

ยินดีไปเปลื่ยนให้ถึงบ้านท่านถ้าสินค้ามีปัญหาภายใน15วัน (ยกเว้นsony ภายใน7วัน)

สินค้าใหม่แกะกล่อง รับประกันศูนย์ ดอกเบี้ย 0%10เดือน cashback 10% ( แล้วแต่สินค้า)

ยินดีให้บริการครับ เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ

[/quote]

ออฟไลน์ sengwa

• *
ผมต้องการ led samsung 32" เอาไว้ต่อกับคอมพิวเตอร์ ในราคาไม่เกิน 20000 พอจะแนะนำได้ไหมครับ

ออฟไลน์ leo-lion

• *
สอบถามครับ Plasma Panasonic 50st50 ราคา ผ่อนได้ไม้ ใช้บัตรอะไรได้บ้างครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ xload

• *
รบกวนขอราคา รวมส่งต่างจังหวัด พร้อม โปร + ของแถมด้วยครับ
LG 47LM7600,
LG 55LM6700,
LG 55LM7600

Panasonic L55ET5T
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2013, 11:15:05 am โดย xload »