ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3180150 ครั้ง)

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
เฮียแสงครับ ที่ร้านมี DENON AVR - 1311 แล้วก็ชุดลำโพงBoston รุ่นSOUNDWARE-XS 5.1 หรือชุดลำโพงParadigm รุ่น Cinema CC Set มั้ยครับ ขอราคาด้วยครับ เงินสดครับ หรือ DENON DHT391XP ก็ได้ครับซื้อเงินสดครับ

ไม่มีของครับ

ออฟไลน์ lervlyz

• *
ต้องการทราบราคา sony KDL-46EX520  น่ะครับ มีผ่อน 0% บัตรอะไรบ้างครับ มีของแถมมั้ย

ออฟไลน์ chowindy

• Edge LED TV member
    • ¢ÒÂ PLC MITSUBISHI
เฮียแสงครับ

คือผมซื้อ 42LW5700 ไป ประมานเกือบ 2 เดือนละครับ 32500 บาท

แต่ได้ขาตั้งแบบ ดำกลมมาครับ แต่มีคนในบอร์ดไปเปลี่ยนกับศุนย์ LG ได้ในรุ่น lw6500 เป็นแบบเหล็กครับ

อยากจะทราบว่าผมยังพอมีโอกาสได้เคลม ขาตั้งใหม่ไหมครับ

ออฟไลน์ PetCH_PP

• Flat TV member
  • *
รบกวนสอบถามหน่อยครับ

สนใจจะไปซื้อของที่ร้านอะครับ แต่ยังไม่มีบัตรอิออน

ไม่ทราบว่าที่ร้านรับผ่อนพร้อมสมัครบัตรรึเปล่าครับ? หรือต้องมีบัตรอยู๋ก่อนแล้วเท่านั้นครับ

ถ้าผ่อน+สมัครได้ด้วย จะรีบหาเวลาไปให้เร็วที่สุดเลยครับ

ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

• *
เฮียแสงครับ

คือผมซื้อ 42LW5700 ไป ประมานเกือบ 2 เดือนละครับ 32500 บาท

แต่ได้ขาตั้งแบบ ดำกลมมาครับ แต่มีคนในบอร์ดไปเปลี่ยนกับศุนย์ LG ได้ในรุ่น lw6500 เป็นแบบเหล็กครับ

อยากจะทราบว่าผมยังพอมีโอกาสได้เคลม ขาตั้งใหม่ไหมครับ

ไม่ทราบจริงๆครับ อย่างไงถามlg ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ candyboy

• *
เฮียครับ รบกวนขอราคา ด้วยครับ

Sony HT-SF470
Sony DAV-DZ910W
Sony DAV-F500

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ wit766

• LCD TV member
  • **
 สอบถามราคาทาง pm อย่าลืมตอบนะครับ   ;D
ตามมาจาก thaiDVD
AVR onkyo 607 ,LG BD350,Popcorn A-210,Sub:cerwin wega xls12s,Speaker:jamo 606,
TV:SS LA32S81B ,Lg 42LH50 ,Pana P42X20T ,Sony 32BX300 ,LG 55LW5700

ออฟไลน์ KimLike

เฮียแสงครับ วันนี้โทรไปตอนทุ่มครึ่งผู้หญิงรับสาย พูดจาดีมากเลยแกบอกว่าเดี๋ยวแกให้คุยกับเด็กในร้านเรื่องสินค้า แต่เด็กที่มาพูดนั้นพูดจาสุนัขไม่รับทานเลยครับ ถามชื่อก็ไม่ยอมบอก บอกแต่ว่าถ้ามาซื้อให้คุยกับคนดูแล Yamaha ชื่อเอก ผมตั้งใจซื้อเงินสดโอนเงินเข้าธนาคารแล้วเฮียแสงส่งสินค้าให้ ผมก็บอกเค้า แต่เค้าพูดแย่มากๆ แล้ววางสายไปเลย เสียความรู้สึกจริงๆ  [แทง] [แทง] [แทง]

ต้องขอโทษจริงๆครับ ผมไม่แน่ใจว่าใครแต่ผมจะว่าทุกคนที่อยู่ที่ร้านตอนนั้นเลย แบบนี้ที่ร้านเสียหาย อย่างไงรบกวนติดต่อผมโดยตรงเลยดีกว่าครับ

ขอบคุณมากครับ
ร้านเฮียแสงมีชื่อเสียงดีมาก เพราะเฮียแสงสร้างสะสมมานาน เป็นเรื่องธรรมดาที่มีลูกน้องแบบนี้หลงหลุดมาบ้าง แต่ถ้าบ่อยมันก็ไม่ดี (เป็นคำพูดที่ผมคุยกับเพื่อน) เครื่องเสียงวันนั้นผมเลยตัดสินใจไปซื้อที่ปิยะนัสในวันรุ่งขึ้นได้ Onkyo TX-NR509+Boston Soundware-xs 5.1 พร้อมสายสัญญาณต่างๆ ครบชุด ตัวแรก Onkyo ผมตั้งใจจะซื้อที่ร้านของเฮียแสง(เพราะตัวหลังร้านของเฮียไม่มี) พร้อมกับเครื่องซักผ้า LG ขนาด 13 Kg. น่ะครับ แต่ยังไงก็ยังอยากเป็นลูกค้าเฮียแสงอยู่ดี เพราะใครๆ ก็พูดถึงเฮียในทางที่ดีมากๆ ผมขอราคาเครื่องซักผ้า LG. ขนาด 13 Kg. ด้วยครับ แล้วต้องคุยกับใครครับเวลาโทรไป(นอกเหนือจากเฮียแสง) ขอ PM ด้วยครับ ขอบคุณครับ
LG       42LD460
LG       42PC1RR
Onkyo TX-NR 509
Boston : SoundWare - XS 5.1
Dvico Slim S1
POPCORN HOUR  A-210
LG Blu-ray Disc Player BD350

ออฟไลน์ 9S

LED Philips มีรุ่นใหม่เข้ามาหรือยังครับ
Display : Philips 40PFL5605 (Mo. Pass&Seymour)
HDPlayer : Dune HD MAX
A/V: Onkyo TX-NR609
Speakers : Bose AM-10 Series II
HDMI : [^_^] hd-24L, QED performance
... .... DUO + HELUKABEL Power Cable

ออฟไลน์ ekamai

• *
ผมขอราคา led ss พร้อมโปรฯผ่อนบัตรครับ ซีรี่ส์ 6 กับ 7 ครับ ขอบคุณ
ขอราคาด้วยจ้า...รออยู่  [นอน]

ออฟไลน์ akera

• *
ขอราคา Onkyo รุ่น TX-NR 609
           POLK Audio TL 1600
ขอบคุณครับ

• *
ผมขอราคา led ss พร้อมโปรฯผ่อนบัตรครับ ซีรี่ส์ 6 กับ 7 ครับ ขอบคุณ
ขอราคาด้วยจ้า...รออยู่  [นอน]

ไม่มีของครับ

ออฟไลน์ prince-plasma

• *
ขอราคา p50x30t และ p50u30t ด้วยครับ cashback k-bank SCB %?

ออฟไลน์ win3543

• *
สวัสดีครับ เฮียแสง ผมขอทราบราคา

LED LG 32" 32LV3730 ราคาไปรับที่ร้าน กับ ส่ง ครับ  :)

ออฟไลน์ Ronan

• *
ขอราคา LG PT250
          LG PT350
          PANA THP50X30T

พร้อมโปรจ่ายด้วยบัตรเครดิตครับ

ออฟไลน์ Olovepuy

• *

ขอทราบ ราคา LG 60PK550
                     LG 50PK550
                     LG 50PK950
                     LG 42LW6500
                     LG 50LE8500
                     Sumsung PS51  450
                                               490
                  Samsung 51" PS51D550         

เงินสด นะครับ      เคยซื้อที่ร้านเฮียปลายปี ว่าจะไปซื้ออีกครับ  [หื่น] [หื่น] [หื่น] [หื่น]

ออฟไลน์ bkby

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2011, 08:51:07 pm โดย bkby »

ออฟไลน์ NewLG-LED42

ขอราคา YAMAHA RX-V371 ด้วยครับ
ขอบคุณครับ