ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3153019 ครั้ง)

ออฟไลน์ Marnburapa

• Flat TV member
  • *
สอบถามราคา P50V20 เงินสด

ออฟไลน์ chinjan

• *

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
สอบถามราคา P50V20 เงินสด

ตกรุ่นไม่มีของครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2011, 03:18:43 pm โดย sang »

• *
เรียนท่านเจ้าของร้านครับ  วันนี้โทรไปสอบถามทีวี PLASMA LG  PZ950 60 นิ้ว เด็กที่ร้านตอบไม่รู้เรื่องเลยครับ  ของรุ่นใหม่แท้ ๆ กลับบอกว่า ไม่มีรุ่นนี้แล้ว  งง ครับ

(เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาไปซื้อสินค้าที่ร้านพนักงานที่ร้านบอกของเพิ่งเข้ามา) รบกวนช่วยแจ้งราคา ทั้งรุ่น 60 นิ้ว และ 50 นิ้ว ให้ทราบด้วยครับ ถ้ามีของจะได้เข้าไปเอาที่ร้านครับ (อยู่ไกล จึงต้องสอบถามให้ได้ความก่้อนครับ) ขอบคุณมากครับ   แล้วบอกจะโทรกลับก็เงียบไปเลยครับ

ขอโทษด้วยครับ รุ่นนี้เป็นรุ่นใหม่ยังไม่ออก  ลูกน้องยังไม่ทราบข้อมูล ผมก็ยังไมทราบราคาต้องรอดูต้นเดือนอีกที. ถ้าสินค้ามาจะลงในบอร์ดนี้ครับ

ขอบคุณครับ

• *
LW6500ผม รอแล้วรออีก รอจนใจจะขาด T_T จากกลางเดือน เป็นสิ้นเดือน เป็นต้นเดือน เฮือก!!!อยากตายยยย [โขก]

ของมาพรุ่งนี้เเล้วครับท่านใดสนใจติดต่อด่วนครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ doodoo

• LCD TV member
  • **
เรียนท่านเจ้าของร้านครับ  วันนี้โทรไปสอบถามทีวี PLASMA LG  PZ950 60 นิ้ว เด็กที่ร้านตอบไม่รู้เรื่องเลยครับ  ของรุ่นใหม่แท้ ๆ กลับบอกว่า ไม่มีรุ่นนี้แล้ว  งง ครับ

(เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาไปซื้อสินค้าที่ร้านพนักงานที่ร้านบอกของเพิ่งเข้ามา) รบกวนช่วยแจ้งราคา ทั้งรุ่น 60 นิ้ว และ 50 นิ้ว ให้ทราบด้วยครับ ถ้ามีของจะได้เข้าไปเอาที่ร้านครับ (อยู่ไกล จึงต้องสอบถามให้ได้ความก่้อนครับ) ขอบคุณมากครับ   แล้วบอกจะโทรกลับก็เงียบไปเลยครับ

ขอโทษด้วยครับ รุ่นนี้เป็นรุ่นใหม่ยังไม่ออก  ลูกน้องยังไม่ทราบข้อมูล ผมก็ยังไมทราบราคาต้องรอดูต้นเดือนอีกที. ถ้าสินค้ามาจะลงในบอร์ดนี้ครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Carlick

• *
เพื่องถ่อย 50x30t มาร้านเฮียไว้วันผมจะมาอุดหนุนอีกครับ

ออฟไลน์ tomzeer

• *
เฮียครับผมขอราคาของ Panasonic 50VT30 กับ 55ST30 ด้วยครับขอบคุณครับ

ออฟไลน์ yue_77

• *
สอบถามราคา
LG
1. 32LK450
2. 32LV2130 
หรือมีรุ่นไหนแนะนำมั้ยครับ LCD 32นิ้ว Full

จ่ายสด ถ้าเอาสามารถส่งวันนี้ที่แถวหอการค้าได้มั้ยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Dead Man

• *
สอบถามราคา AVR  ครับ
1.  YAMAHA : RX-V767
2.  YAMAHA : RX-V1067
3.  ONKYO : TX-NR708
4. ONKYO :TX-NR609

ตอนนี้มีโปรอะไรบ้างครับ ใช้บัตร KTC มี 0%10 เดือนหรือเปล่า
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ superslim

• Edge LED TV member
มีสาย LCDTVTHAILAND HDMI ขายไหมครับ

ว่าจะเข้าไปเอาอยู่ เลยถามให้ชัวร์ก่อน

ออฟไลน์ loveis

• **
รบกวนขอราคา  Onkyo HT-S3400

ขอบคุณครับ
ยังไม่ได้เลยครับ

• *
มีสาย LCDTVTHAILAND HDMI ขายไหมครับ

ว่าจะเข้าไปเอาอยู่ เลยถามให้ชัวร์ก่อน

มีครับ มี2เมตร 3เมตร ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chettha

• *
มีAVR ของ MARANTZ ไหมครับ พอดีสนใจตัว NR1601

• *
เรียนแจ้งว่า สุดยอด LED SMART TV CINEMA 3D LG 55LW6500, 42LW6500 ,47LW6500 ,42LW5700

ภาพลอยและลึกมากที่สุด แว่นเบาใส่สบาย ไม่เวียนศรีษะ (เทียบกับทุกยี่ห้อ) มี cashback5-7% citibank 0%4-10เดิอน

สินค้าเข้ามาแล้ว ท่านใดสนใจติดต่อด่วนครับ สินค้าเข้ามาน้อยครับ

รีวิว http://www.lcdtvthailand.com/review/detail.asp?param_id=789
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 29, 2011, 12:14:39 pm โดย sang »

ออฟไลน์ Dead Man

• *
สอบถามราคา AVR  ครับ
1.  YAMAHA : RX-V767
2.  YAMAHA : RX-V1067
3.  ONKYO : TX-NR708
4. ONKYO :TX-NR609

ตอนนี้มีโปรอะไรบ้างครับ ใช้บัตร KTC มี 0%10 เดือนหรือเปล่า
ขอบคุณครับ

ขอราคาหน่อยครับ เฮีย

• *
เรียนแจ้ง โปรโมชั่น PLASMA PANASONIC ปรับราคาลง 42x30 ลดเหลือ 16xxx 50X30ลดเหลือ 2xxxx 0%6-10เดือน ktc kbank scb ge aeon kbank firstchoice พร้อมส่งในกทม.ครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2011, 04:46:28 pm โดย sang »

ออฟไลน์ loveis

• **
รบกวนขอราคา  Onkyo HT-S3400

ขอบคุณครับ
ยังไม่ได้เลยครับ

ยังไม่ได้ราคาเลยครับ