ผู้เขียน หัวข้อ: ร้กพี่ เสียดาย น้องครับ  (อ่าน 2685 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ferkai

• Flat TV member
  • *
ร้กพี่ เสียดาย น้องครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2017, 11:28:58 pm »
polk rti หรือ  polk signature ดีครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ bkav

• Full LED TV member
Re: ร้กพี่ เสียดาย น้องครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2017, 11:16:04 pm »
Polk RTi ซิครับ เป็นรุ่นเรือธง ...เรือธง..เรือธง...เรือธง..คงเข้าใจนะ..

ส่วน polk signature  เป็นการนำรุ่นแรกรูปลักษณ์คลาสสิคมาดัดแปลงด้วยอุปกรณ์ RTi เพื่อตอบสนองความต้องการของนักสะสมปัจจุบันที่สนใจลำโพงรุ่นนี้ แต่หายากเหลือเกิน.

ก็เหมือนรถจักรยานยนต์ฮอนด้าคลาสสิก แล้วโรงงานก็ผลิตรุ่นคลาสิกตัวนี้ใหม่ โดยดัดแปลงแต่งแต้มเอาเครื่องยนต์ เอาแตร เอาหน้าปัด กระจกมองหลังของฮอนด้าเวฟมาใส่(เหมือนรถเด็กแว้นไม๊.)  แล้วจะให้ขับขี่เหมือน เวฟ ได้ยังไง.

...สรุป..Polk RTi เถอะท่าน.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2017, 11:18:18 pm โดย bkav »

ออฟไลน์ Ferkai

• Flat TV member
  • *
Re: ร้กพี่ เสียดาย น้องครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 03:39:33 pm »
ขอบคุณครับ ใจก็ชอบตั้งแต่เห็นครั้งแรกแล้วครับ