ผู้เขียน หัวข้อ: หาคนต่อสมาชิก ก๊วน platinum HD ระบบจาน ที่เชียงใหม่ 1 ที่  (อ่าน 4702 ครั้ง)

ออฟไลน์ prasert.k

• *
เนื่องจากไม่มีเวลาดูแล้วครับ หัวหน้าก๊วนไม่ยอมให้ยกเลิก
ผมยกค่าประกันกล่องให้ฟรี ๆ เลยครับ

ออฟไลน์ punthai

• Flat TV member
  • *
Re: หาคนต่อสมาชิก ก๊วน platinum HD ระบบจาน ที่เชียงใหม่ 1 ที่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2018, 08:43:32 am »
รายเดือนเท่าไหร่ ขอid line

ออฟไลน์ bestbarca

• Flat TV member
  • *
Re: หาคนต่อสมาชิก ก๊วน platinum HD ระบบจาน ที่เชียงใหม่ 1 ที่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2018, 05:01:56 am »
เนื่องจากไม่มีเวลาดูแล้วครับ หัวหน้าก๊วนไม่ยอมให้ยกเลิก
ผมยกค่าประกันกล่องให้ฟรี ๆ เลยครับ

ขอรายละเอียดหน่อยครับ