ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใด up firmware ERGEAT A10 ver.1.2.9.0 แล้วมีปัญหาบ้างครับ  (อ่าน 6812 ครั้ง)

ออฟไลน์ sudting

• Flat TV member
  • *
EGREAT A10!!!

ผม UP version เป็น 1.2.9.0 แล้วมีปัญหาครับ

1.ไม่เชื่อมต่อ wifi ต้องต่อผ่านสาย lan
2.เวลาปิดเครื่องไฟ LED สีแดงด้านล่างที่มุมจอไม่ขึ่นเหมือนตอนเครื่อง standby ครั้งแรกที่เสียบปลั๊ก
3.หากปิดเครื่องแล้วจะเปิดอีกครั้งไม่ได้ ต้องดึงปลั๊กออกก่อนแล้วเสียบใหม่ถึงเปิดได้
4.เวลาเครื่องทำงานไปสักระยะหนึ่ง เครื่องจะดับเองต้องเปิดใหม่

เป็นปัญหาที่ผมเจอตอนนี้ หากท่านใดใช้ firmware version ใหนแล้วดีรบกวนบอกด้วยครับ

***ตอนนี้ผมย้อนไปใช้ firmware ver 1.2.5.6 อยู่ครับ