ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนตีราคาชุดลำโพงให้หน่อยครับ  (อ่าน 4417 ครั้ง)

ออฟไลน์ pon056

• Edge LED TV member
รบกวนตีราคาชุดลำโพงให้หน่อยครับ
« เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 01:26:47 pm »
รวบกวนช่วยตีราคาให้หน่อยครับ มีเรื่องจำเป็นต้องใช้เงิน อาจจะต้องขายรายการทั้งหมด
Rti A3 จำนวน 2 คู่ จำปีที่ซื้อไม่ได้ แต่สภาพใหม่ ไม่ค่อยได้ใช้
Csi A6 จำนวน 1 ตัว มีรอยนิด สภาพใช้น้อย
Sub R112SW 1 ตัว สภาพใหม่ ใช้น้อย ซื้อมาน่าจะปีครึ่ง
AVR Yamaha A-3020 เป็นตัวโชว์ สภาพใช้งานดีครับ มีตำหนิที่เดียว ตรงรีโมทที่แสดงผล มันไม่ชัด แต่ใช้งานได้ปกติดีเลยครับ

ใจไม่อยากขายเลยครับ กว่าจะสะสมมาได้ขนาดนี้ ลำบากมาหลายปี แต่การเงินมีปัญหา