พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องพูดคุยเรื่อง OLED TV เทคโนโลยีจอภาพใหม่ล่าสุด

โหมด wired headphone Tv LG oled 55c6t จับคู่

(1/1)

xl3eerzax:
คือผมอยากสอบถามว่า Tv LG oled 55c6t โหมด wired headphone สามารถต่อ หูฟังไร้สาย ได้2อันไหมครับ หรือจับคู่ได้แค่อันเดียวครับ ขอบคุณครับ

Stanislov:
ชื้อมาราคาเท่าไรครับ

joker13:
 [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ครับ  [รัก] [รัก] [รัก] [รัก]
ข้อมูลดีดี

boonmeebee:
※วิธีการจับคู่
หูฟังบลูทู ธ LG: ถ้ามันปิดปุ่มพักสายและเปิด
บาร์ LG Sound: เลือกโหมด "LG ทีวี"
หากคุณกดปุ่ม 'เลือกฟังก์ชั่นของการควบคุมระยะไกล, การเปลี่ยนแปลงโหมด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version