ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีให้ benq tk800 ดูหนัง3d ผ่านhd player sbs ไหมค่ะ  (อ่าน 7623 ครั้ง)

ออฟไลน์ adogavar

• *
benq tk800 เปิดดูหนัง3d ผ่านhd player sbsไม่ได้ เวลาเปิดโหมดสามมิติแล้ว ไม่มีโหมดขึ้นให้รวมภาพ เท่าที่สอบถามมา คือต้องใช้เครื่องเล่นบลูเลและแผ่นแท้ถึงจะดูสามิติได้ค่ะ จะมีวิธีใช้ hd player ไหมค่ะ

ออฟไลน์ Dear_sir

• Administrator
  • LCD TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND
Re: มีวิธีให้ benq tk800 ดูหนัง3d ผ่านhd player sbs ไหมค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2018, 09:28:08 am »
 [กระโดด] จริงๆ แล้วสามารถรวมที่ตัวเครื่องเล่นได้เลยนะครับ เผลอๆ เครื่องเล่น Blu-ray ทำได้ไม่สู้ HD Player อีกต่างหาก
อย่างไรก็ตาม TK800 เหมือนจะไม่รองรับ 3D นะครับ