ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้ที่เคยใช้ Netflix กับ Iflix หน่อยครับ  (อ่าน 7102 ครั้ง)

ออฟไลน์ kriengim

• Flat TV member
  • *
ถามผู้ที่เคยใช้ Netflix กับ Iflix หน่อยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 08:54:03 am »
  ผมเห็นเขาประกาศขายในห้องซื้อขาย เขาอับเดรตกันทุกๆวัน ทางNetflix ประกาศว่าดูตลอดชีพ 400 บาท  ทางiflix ประกาศว่า 1 ปี 50 บาท ผมเคยโพสถามเขาในห้องประกาศแต่ไม่เห็นเขาตอบคำถาม ดูมันแปลกๆดี ผมเองสนใจจะซื้อแต่เขาไม่ตอบคำถามที่ผมถาม ผมเลยมาโพสถามที่ผู้ที่เคยใช้หรือเคยรู้ข้อเท็จจริงครับ   [ปลื่ม]  [ปลื่ม]  [ปลื่ม]

• *
Re: ถามผู้ที่เคยใช้ Netflix กับ Iflix หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2018, 12:36:38 pm »
  ท่่าจะหาข้อมูลในการตัดสินใจไม่ได้เสีย เพราะไม่มีผู้ตอบ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ blackroadster

• LCD TV member
  • **
Re: ถามผู้ที่เคยใช้ Netflix กับ Iflix หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2018, 02:39:31 pm »
แฮคชาวบ้านเค้ามาครับส่วนใหญ่ อย่าไปเอาเลย วันดีคืนดีก็จะเล่นไม่ได้โดนเทกันมาก็เยอะ ที่สำคัญเค้าอุตส่าห์ให้แชร์กันในราคาถูกมาก และถูกต้องตามกฎหมาย

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2018, 08:21:21 am »
  ขอบคุณครับ จะได้รู้ตัวก่อนและคงไม่สนใจแล้วครับ

ออฟไลน์ K_AViar

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2018, 09:16:16 am »
หาตี้แชร์กันดีกว่านะ