ผู้เขียน หัวข้อ: GPS GARMIN NUVi 50 จอ 5" ลงแผนที่ ไทย2018 + อเมริกา 2019 ในเครื่อง และ poi เด็ด  (อ่าน 398 ครั้ง)

ออฟไลน์ nsukgan

• Flat TV member
  • *
ติดต่อ  0815579559
line id : ae-servicemanual

สะดวกส่งเคอรี่เท่านั้น ไม่สะดวกนัดรับ ลองเอาเบอร์โทร ค้นประวัติ ใน google ก่อนได้
ถ้ารับเงื่อนไขไม่ได้ เชิญผ่านได้เลย ไม่ซีเรียส โอนวันไหนส่งวันถัดไป (เสาร์อาทิตย์ ไม่ส่งของ)
ไม่ว่าจะป่วย เข้า รพ  แม่ยายจะตาย ทะเลาะกับแฟน ยังไงก็ส่งของได้ ไม่มีข้ออ้างใดๆทั้งสิ้น
ติดต่อ ทุกช่องทาง ได้ตลอด ไม่มีเงียบ รับรองได้ สบายใจหายห่วง

ขาย GPS GARMIN NUVi 50  จอ 5นิ้ว อัพแผนที่เมืองไทยปี 2018 และแผนที่อเมริกา ปี 2019

อัพแผนที่ไว้ในตัวเครื่องเลย (ไม่ต้องใช้ mem)

อัพเดท เฟิร์มแวร์ เป็นล่าสุดแล้ว ใส่ poi ดีๆไว้เพียบ

รุ่นนี้ค่อนข้างใหม่ ระบบการค้นหาเร็ว จอแสดงผลใหญ่

ใช้งานได้ปกติ ทัชได้ทุกจุดไม่เพี้ยน

จับสัญญาณได้เร็ว แม่นยำ (ในรูปขนาดอยู่ในบ้าน สัญญาณดาวเทียมยังเกือบเต็ม)

สภาพโดยรวมยังสวย  แบตยังเก็บไฟดี ไม่เสื่อม

***** อ่านรายละเอียดก่อนนะครับ *****

ตัวนี้เป้นเครื่องนอกนะครับ เมนูเป็นภาษาอังกฤษ ไม่มีเมนูไทย

พวกชื่อสถานที่ ในแผนที่ จะเป็นภาษาอังกฤษทั้งหมด

เวลาพิพม์ค้นหาสถานที่ ต้องพิพม์ ภาษาอังกฤษ เท่านั้น ยกตัวอย่าง Ratchadapisek soi 32

ส่วนเสียงนำทาง ผมลงเสียงภาษาไทยไว้ให้แล้ว เวลานำทางจะพูดภาษาไทย

ส่วนเมนูนั้น เนื่องจากเป็นเครื่องนอก ทางบริษัทเขาล๊อคไว้ ไม่สามารถปลดล๊อคได้

มีให้แต่ตัวเครื่องนะครับ

ไม่มีกริปจับ+ขายึดให้นะครับ (สั่ง lazada ชุดนึง 100 บาทครับ) และ

ไม่มีสายชาร์จให้นะครับ (สายชาร์จเป็นหัว mini Usb หาไม่ยากครับ )

ขายราคาถูกครับ ถ้าไม่ติดเรื่องเมนูภาษาอังกฤษ คุ้มมากครับ เพราะแผนที่อเมริกา หาที่ลงโปรแกรมยากครับ

ถ้ามีแพลนเดินทางไป อเมริกา ได้ไปราคานี้ คุ้มมากครับ ตั้งพิกัดเที่ยวได้เลย

เครื่องเดียวมีทั้งแผนที่ ไทย และ อเมริกา แถมเป็นแผนที่ปีล่าสุดอีกต่างหาก

ของแบรนด์ดีๆ มาตราฐาน ราคาแค่นี้ ดีกว่าไปซื้อพวกของจีนครับ

ไปจ้างเขาอัพแผนที่ก็ เป็นพันแล้ว ครับ

ผมขาย 990 บาท ค่าจัดส่ง เคอรี่ 60 บาท

Link สั่งซื้อ กริปจับ + ขายึดกระจก จาก lazada

https://www.lazada.co.th/products/replacement-bracket-cradle-mount-for-garmin-nuvi-gps-50-50lm-black-intl-i127473808-s134399806.html?spm=a2o4m.searchlist.list.2.72ba26a1yg4QJB&search=1

หรือหากมีเครื่องอยู่แล้ว ต้องการซื้อ เฉพาะแผนที่ ไปอัพเองก็ได้ครับ (อัพเดทได้ทุกรุ่น)

ผมไรท์ไฟล์ แผนที่ ลงแผ่นให้ครับ (ไป copy ลง mem แล้วเอาเข้าเครื่อง เครื่องจะอัพเดทอัตโนมัติ)

แผนที่ ไทยขาย 500 บาท

แผนที่ อเมริกา  ขาย 700 บาท

ถ้าเอาทั้ง 2 แผนที่คิด 900 บาท

มีค่าจัดส่ง เคอรี่ 50 บาท