ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติสอบถามเรื่อง subtitle ของ File Bluray ผ่าน Sony X700 ครับ  (อ่าน 4986 ครั้ง)

ออฟไลน์ joealone

• Flat TV member
  • *
เพิ่งได้เครื่องมาครับ
ขอสอบถามว่า การดู Blu ray ที่เป็น file m2ts จาก Folder stream ที่สามารถแสดง sub ได้แค่ 8 sub ผมเห็นว่าบางท่านแปลงลบ sub อื่นออก อยากรบกวนถามว่าใช้  app ตัวไหนทำครับผม ผมพยายามใช้ tsMuxer เลือก sub ที่ไม่ต้องการออกไป แล้วทำการ m2ts muxing แต่ ไม่สำเร็จครับ จึงรบกวนสอบถามว่าวิธีการทำยังไง และใช้ program ไหนครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ