หน้า: [1]

ขอคำปรึกษาเรื่อง Android Box

• ZiMllwuZEe
  • Flat TV member
  • *
  • ดูรายละเอียด อีเมล์
ขอคำปรึกษาเรื่อง Android Box
« เมื่อ: เมษายน 12, 2019, 10:30:36 am »

HD Player ตัวเก่าเริ่มมีอาการเอ๋อๆ เลยลองไปเสิร์ชข้อมูลดูก็เห็นที่น่าสนใจอยู่ 2-3รุ่น เท่าที่สังเกตุดูสเป็คพอๆกันแต่ต่างกันที่ CPU RK3328 (รุ่น H96MAX+) และ S905X2 (รุ่น X96MAX)ไม่ทราบว่าต่างกันเยอะไหมครับเห็นราคาน่าคบหาดี
ใช้งานหลักๆก็ เน้นดูหนังผ่านแฟลชไดร์ฟ , HDD ไฟล์ตั้งแต่ HD ธรรมดา ไปจนถึงไฟล์ Full Rip ไม่เน้นออนไลน์หรือnetflix เท่าไหร่ครับ ตัวสเป็ค CPU พอไหวไหมครับ หรือท่านไดมีอย่างอื่นแนะนำบ้างครับ
  • konkaew
  • Edge LED TV member
Re: ขอคำปรึกษาเรื่อง Android Box
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 16, 2019, 09:23:25 am »

แนะนำของ zidoo เลยครับเล่นง่ายดีระบบเสียงก็รองรับทุกระบบเสียง
หน้า: [1]