ผู้เขียน หัวข้อ: ขอหยุดบริการงดจำหน่ายและต่ออายุชั่วคราว..  (อ่าน 350276 ครั้ง)

ออฟไลน์ jettana

• *
เฉพาะ E00185 ได้รับการแก้ไขให้ใช้ได้เป็นปกติแล้ว ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ I_Sorry

• Full LED TV member
E03019รบกวนส่งไฟล์แก้ไขให้ทางเมล์
[email protected]
ส่งไปให้ทางเมลเรียบร้อยแล้วครับ..ถ้าลงไม่ได้หรือไม่เข้าใจวิธีลงโทรมาสอบถามได้ครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ jettana

• *
E03019รบกวนส่งไฟล์แก้ไขให้ทางเมล์
[email protected]
ส่งไปให้ทางเมลเรียบร้อยแล้วครับ..ถ้าลงไม่ได้หรือไม่เข้าใจวิธีลงโทรมาสอบถามได้ครับ [ปลื่ม]

ขอบคุณครับที่แก้ปัญหาให้สามารถรับชมได้ตามปกติท้้งสองเครื่องแล้วครับ

ขอชมเชยในการบริการที่ยอดเยี่ยมในทุกปัญหา โดยไม่ทอดทิ้งลูกค้า

ท่านใดที่ลังเลในการสมัครใช้บริการ ผมแนะนำของคุณsatboythai ภาพสวยชัดดี(เปิดด้วยจอ55นิ้ว)

ขอบคุณอีกครั้งครับ
(ขอนแก่น)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2016, 03:32:05 pm โดย jettana »

ออฟไลน์ I_Sorry

• Full LED TV member
ใหม่! Zgemma Star H2 /Zgemma Star S ราคาพิเศษๆ วันนี้ด่วนๆ  สนใจโทรมา 0633895289 ,0873325333   จำนวนจำกัด          [หื่น]
***ใช้ระบบลีนุกซ์ ออกแบบเพื่อ การรับชมทีวีโดยเฉพาะ นิ่งและ เสถียรกว่าเครื่องทั่วไป ไม่แฮ้งเหมือนรุ่นที่ใช้ระบบปฎิบัติการ Android***

server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน [ปลื่ม]

ออฟไลน์ teeraphong

• *
เครื่องของผมดูไม่ได้ ขึ้นว่าหมดอายุ แจ้งแก้ไขวันก็จะขึ้นมาแค่15 วัน พอครบก็เป็นอีกตลอด EA 0276 ครับ [ไม่พูด]

ออฟไลน์ nathawout

• *
เครื่องผมฟ้องว่าหมดอายุครับ รหัส E01390 รบกวนแก้ไขให้ด้วยครับ

ออฟไลน์ noobmos

• Flat TV member
  • *
หมดอายุเหมือนกัน แก้ไขให้ด้วยคับ แจ้งไปหลายวันแล้ว

• *
ผมดูไม่ได้มา4 วันแล้ว เริ่มโทรไม่รับ ไม่โทรกลับ ไลน์ไม่อ่าน ค่าสมาชิกก็จ่าย เซ็งครับซื้อเครื่องโอนเงินไปให้ส่งของก็ไม่ครบเป็นเดือนแล้ว ผมเป็นลูกค้าเก่าซื้อเครื่องกันมา 5 เครื่องแล้วไม่น่าทำกันได้ ตอนนี้เหลือเครื่องเดียวที่ดูได้ และมีวันเหลือแค่วันเดียวและคิดว่าคงเหมือนเดิมพรุ่งนี้คงดูไม่ได้เช่นกัน

ออฟไลน์ Witsanu1964

• *
หายกิ๊บ.....เบอร์เงียบ..ไลน์เงียบ...สงสัยคงหนีแล้งมั่ง...... [เศร้า] [เศร้า]....คงต้องย้ายค่ายแล้วสิ....

ออฟไลน์ lepon

• Flat TV member
  • *
E0058x ดูไม่ได้มาตั้งแต่ 24เมย
IPE01xx ก็ดูไม่ได้แล้ว

ติดต่อไม่ได้เช่นเดียวกัน .. เอาไงดี ..  ใช้บริการมา 3 ปี

• *
ผมว่าเราโดนแล้วล่ะครับ โทรไม่ติดแล้ว โกงกันมันไม่รวยหลอกครับ

ออฟไลน์ jiraset

• *
เหมือนกันครับติดต่อไม่ได้เลยมา3วันแล้ว  [เศร้า]

ออฟไลน์ p-job

• *
จ่ายแบบโปรโมชั้น 1 ปี ฟรี 1 ปี ไป 2 เครื่อง
แต่ Expire ทุก 15 วันมาตั้งแต่ต้นปี
ตั้งแต่วันพุธ ทั้งโทร ทั้ง Line ไป เงียบกริบเลย

ออฟไลน์ naiphan

• LCD TV member
  • **
Re: ขอหยุดบริการงดจำหน่ายและต่ออายุชั่วคราว..
« ตอบกลับ #1849 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2016, 03:53:13 pm »
ที่เดียวกันหรือป่าวครับ

http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=35168.msg1286624#msg1286624

• *
Re: ขอหยุดบริการงดจำหน่ายและต่ออายุชั่วคราว..
« ตอบกลับ #1850 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2016, 09:07:32 pm »
สรุปว่ายังไงครับ ที่โอนเงินค่าสมาชิกไปแล้วแต่ดูไม่ได้ โอนค่าสเครื่องไปให้แล้วยังไม่ส่งของติดตามมาเป็นเดือนแล้วอ้างเดี้ยวเมียไม่สบาย เดี้ยวตัวเองไม่สบาย

ออฟไลน์ xaint

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #1851 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2016, 09:14:03 pm »
เหตุผลเดียวกันเลยครับ ผมไม่เข้าใจว่าทำไมต้องต่ออายุทุก 15 วัน เห็นเจ้าอื่นเขาใส่ตามจำนวนวันที่จ่ายเงินครับ งงงง
ของผมและพรรคพวกเจอไป 7 เครื่อง แต่ก็เริ่มทำใจแล้วครับ ในรอบเดือนนี้ตามกันจนเบื่อ ผมเจอมา 3 เจ้า รายการเหมือนกันเปี๊ยบ เลยสงสัยว่า จริงๆแล้ว server มี เจ้าเดียวใช่มั๊ย แต่มี sell หลายท่าน แล้วแต่ใครไปทำตลาด โปรลดมากไปก็ลำบาก

• *
« ตอบกลับ #1852 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2016, 09:26:56 pm »
ผมเห็นข้อความของผู้ให้บริการของเรา แจ้งว่าเขาโรงพยาบาลโรคความดัน โรคเครียด และขาดทุนติดต่อมาหลายเดือนแล้ว และใครที่ดูไม่ได้ให้ติดต่อทางไลน์ ซึ่งความจริงแล้วสมาชิกที่ไลน์ไปเค้าก็ยังไม่อ่านเลย แล้วการที่เค้าอ้างว่าขาดทุนแล้วให้เราโอนเงินไปทำไม ถ้าจะเลิกทำเพราะขาดทุนก็ไม่น่าให้เราโอนเงินไปให้ถ้าคิดแบบหยาบๆก็ตั้งใจโกงสมาชิกชัดๆ และตอนนี้ผู้ให้บริการหลักน่าจะมาจัดการเพราะผมก็เห็นในเวปนี้ เมนูหน้าตาเหมือนของเราเปี๊ยบเลย

• *
« ตอบกลับ #1853 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2016, 09:30:18 pm »
ชื่อก็เปลี่ยนจากเดิมเป็น I_SORRY  เพราะอะไรล่ะครับ และยังลงขายของเหมือนเดิมใครพึ่งเข้ามาเห็นโอนเงินไปให้ก็ เสร็จโจร ล่ะครับ