พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > พุดคุยเรื่อง Digital TV ทีวีดิจิตอล ในประเทศไทย

อยากได้ TV LED ที่ต่อเล่นกับPS4แนะนำหน่อยครับ

(1/2) > >>

sosjom008:
ผมเพิ่งซื้อ PS4 มาแล้วทีวีที่บ้านเก่าเล่นไม่สนุกเลยครับอยากให้ช่วยแนะนำ LED TV ให้งบไม่เกิน 3 หมื่นครับ [โขกโต๊ะ] [โขกโต๊ะ]

sosjom008:
ขอบคุณค้าบ แล้วจอ 4K มียี่ห้อไหนแนะนำเป็นพิเศษไหมครับ [เท่ห์]

overdosegaming:
ผมใช้ค่ายเดียวกับตัวเครื่องเลย TV SONY ครับภาพสวยมาก [เท่ห์]

sosjom08:
Shape ก็ใช้ดีนะครับสีสวย ภาพคม [เชิด]

liverpoolsociety:
ผมใช้ LG อยู่ครับ โอเคเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version