ผู้เขียน หัวข้อ: ขายทีวี SAMSUNG LED FHD SMART TV 40″ รุ่น UA40J5250DK ของใหม่ยังไม่ได้ใช้งานครับ  (อ่าน 383 ครั้ง)

ออฟไลน์ TP_SHOP

• LCD TV member
  • **
ขายทีวี SAMSUNG LED FHD SMART TV 40″ รุ่น UA40J5250DK ของใหม่ยังไม่ได้ใช้งานครับ
ขายทีวี SAMSUNG LED FHD SMART TV 40″ รุ่น UA40J5250DK ของใหม่ยังไม่ได้ใช้งานครับ

ประกันศูนย์ถึง 31/03/2021 อีก1ปีครับ

รายละเอียดรุ่น

Samsung 40 นิ้ว รุ่น UA40J5250DKXXT Full HD Smart TV 40J5250 Series 5 2018

Wide Color Enhancer
Slim Design
Smart TV
คุณภาพของภาพระดับ Full HD
รับชมรายการทีวีและภาพยนตร์ที่คุณชื่นชอบอย่างสมจริงด้วยรายละเอียดที่อัดแน่นและคมชัดของภาพระดับ Full HD ที่จะหยุดทุกลมหายใจของคุณ

คุณภาพของภาพระดับ Full HD
* ตัวอย่างพิกเซลในหน้าจอทีวีเป็นฉากที่จำลองขึ้นเพื่อช่วยให้ผู้บริโภคเข้าใจได้ดียิ่งขึ้นเท่านั้น

Wide Colour Enhancer
สัมผัสภาพที่สดใสและมีสีสัน Wide Colour Enhancer ช่วยยกระดับและเผยทุกรายละเอียดภาพของคุณด้วยสีสันต่าง ๆ ตามจริง

Wide Colour Enhancer
เชื่อมต่อเพื่อชมภาพยนตร์
เสียบช่อง USB เพื่อชมภาพยนตร์ เล่นเพลง หรือดูภาพถ่ายโปรดต่าง ๆ ได้ผ่านทีวี

*รองรับไฟล์ AVI, ASF, MP3, JPEG และไฟล์สกุลอื่น ๆ โปรดอ่านคู่มือเพื่อดูรายการไฟล์สกุลต่าง ๆ ทั้งหมดที่ทีวีรองรับการใช้งาน

เชื่อมต่อและแชร์ภาพยนตร์

ขาย 5,900 บาท เท่านั้นครับ

สภาพสวยมากเลยครับ ไม่มีตกหล่น

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : โทร 087-555-8341 หนุ่ม

id Line : @tpshop มี@ด้วยนะครับ

รับรูดบัตรเครดิตครับ

วิธีส่งมอบสินค้า : เจอตัว( ดอนเมือง - หลักสี่ - แจ้งวัฒนะ)

สำหรับคนที่ไม่สะดวกมารับ เรามีบริการ Massenger ส่งถึงที่ ค่าบริการตามระยะทางครับ

ขอให้คนที่สะดวกที่สุดก่อนนะครับ ไม่รับจองปากเปล่าครับ.