ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำเครื่องเล่นเพลงจาก Flash drive รองรับหลากหลายไฟล์เช่น MP3,Flac,Wav  (อ่าน 463 ครั้ง)

ออฟไลน์ Thaw

• Flat TV member
  • *
ตามหัวข้อ พอจะมีมั้ยครับพอดี รบกวนแนะนำด้วยนะครับ ขอราคาไม่แรงมากนะ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ willcable

• *
มีตัวเลือกมากมายสำหรับการเล่นเพลงจากแฟลชไดรฟ์ เช่น MP3 นี่คือเครื่องเล่นเพลงที่ฉันฟังบ่อยๆ อัปเดตอยู่เสมอด้วยเพลงใหม่ล่าสุดพร้อมอินเทอร์เฟซที่ใช้งานง่าย

ออฟไลน์ plonkarchivist

• *
เครื่องเล่นเพลง MP3 ใช้งานได้ดีมาโดยตลอด หากคุณต้องการ คุณควรใช้ MP4
geometry dash
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2024, 08:49:53 am โดย plonkarchivist »