ผู้เขียน หัวข้อ: อยากซื้อโปรเจคเตอร์สำหรับดูหนังในห้องค่ะ  (อ่าน 5897 ครั้ง)

ออฟไลน์ Andrew331

• *
สวัสดีค่ะ
เดิมพันกับSagame66
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ อยากได้โปรเจคเตอร์มาต่อกับคอมแล้วฉายดูหนังในห้องนอน
ห้องนอนเป็นสีขาวอยู่แล้วเลยน่าจะไม่ต้องซื้อฉากค่ะ งบไม่เกินหมื่นนึง รบกวนด้วยนะคะะ

เพิ่งตั้งกระทู้เป็นครั้งแรก ผิดยังไงขอโทษนะคะ

ออฟไลน์ noomnoi911

• LCD TV member
  • **
Re: อยากซื้อโปรเจคเตอร์สำหรับดูหนังในห้องค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2019, 10:37:18 pm »
สวัสดีค่ะ
เดิมพันกับSagame66
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ อยากได้โปรเจคเตอร์มาต่อกับคอมแล้วฉายดูหนังในห้องนอน
ห้องนอนเป็นสีขาวอยู่แล้วเลยน่าจะไม่ต้องซื้อฉากค่ะ งบไม่เกินหมื่นนึง รบกวนด้วยนะคะะ

เพิ่งตั้งกระทู้เป็นครั้งแรก ผิดยังไงขอโทษนะคะ

ถ้างบประมาณหมื่นนึงพอบวกให้ถึงหมื่นกลางถึงปลายได้ไหมครับ น่าจะมี projector full HD ดีๆ ให้เล่นอยู่ครับ แค่ถ้าไม้ไหวคงเหลือแต่โปรจีนราคาหลักพันอันนี้ก็ตามราคาครับ

ส่วนจอแนะนำใหซื้อดักว่าครับเชื่อว่าผนังน่าจะไม่เรียบเหมือนฉาก เวลาดูจะได้ไม่เสียอรรถรส ครับ