พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องรวม Fanclub ผู้ใช้ทีวีในประเทศไทย

+++ รวมพลคนใช้ Toshiba เข้ามาคุยกัน +++

<< < (262/262)

akac:
สอบถามหน่อยครับ พอดีใช้ smart tv รุ่น 49L565 อยากถามว่าถ้าเราอยากจะใช้ browser ตัวอื่นที่ไม่ใช่ opera ของ toshiba เอง
มีทางโหลดมาลง tv ได้ไหมครับ ( อยากเปลี่ยนไปใช้ chrome browser มากครับ )

nirvanaaa:
ขอสอบถามครับ ผมสนใจtv toshiba 4k จอ50" smarrt tvซื้อรุ่นไหนดีครับ และขอรุ่นที่ไม่มีsmart tvด้วยนะครับ ขอบคุณครัับ

kssrsw31:
ใช้เหมือนกันเลยค่ะ

sahade:
 [โย่ว] [โย่ว] [โย่ว] [โย่ว]

thirasak:
มีใครยังใช้ทีวี Toshiba 58L9300VT ไหมครับ? มีประสบการณ์ในการซ่อมพัดลมระบายอากาศ และเมนบอร์ด เครื่องบ้างครับ?  [ปลื่ม]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version