พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > พุดคุยเรื่อง Digital TV ทีวีดิจิตอล ในประเทศไทย

อยากรู้รุ่นทีวี ที่เหล่า steamer game ใช่รุ่นไหนกัน อยากลองดูมั่งค่ะ

(1/2) > >>

Visit24:
ตอนนี้อยู่บ้านทั้งวัน งานเลยน้อยลง เลยอยากหารายได้จากเกมส์ ที่ชอบเล่นอยู่แล้วค่ะ

จึงอยากรู้ รุ่นทีวี ที่เค้านิยมใช้กันค่ะ พยายามเปิดดูบ่อย ๆ สังเกตุแล้ว แต่ความรู้เรื่องนี้น้อยค่ะ  [ช็อค] [ช็อค] [ช็อค]

Dear_sir:
 [กระโดด] ตามปกติใช้มอนิเตอร์กันครับ แต่ถ้าทีวีต้องแนวคอนโซล ให้ดู LED TV เป็นหลักครับถ้าเอามาเล่นเกม

OLED TV ไม่เหมาะกับการเอามาเล่นเกมเป็นเวลานานครับ

allbet:
 [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์]

Visit24:

--- อ้างจาก: Dear_sir ที่ เมษายน 16, 2020, 06:36:05 pm --- [กระโดด] ตามปกติใช้มอนิเตอร์กันครับ แต่ถ้าทีวีต้องแนวคอนโซล ให้ดู LED TV เป็นหลักครับถ้าเอามาเล่นเกม

OLED TV ไม่เหมาะกับการเอามาเล่นเกมเป็นเวลานานครับ

--- End quote ---

ขอบคุณมากค่ะ ตอนนี้ก็ใช้แค่จอคอม มอนิเตอร์ธรรมดาอยู่ค่ะ รอเดือนหน้าค่ะ ไม่มีตังค์แล้ว  [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้]

sanooker-fanclub:
ขอแอบตามข้อมูลนี้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version