ผู้เขียน หัวข้อ: Sherwood RD-6506 เสียง FL มันเบาครับ แก้ไขอย่างไร  (อ่าน 3240 ครั้ง)

ออฟไลน์ NaiYai

• *
ผมมี 2 ปัญหากับ Sherwood RD-6506 ครับ

1. เสียง Front Left ตอนที่กด Test มันเบามากเลยครับ แก้ไขอย่างไร หรือน่าจะเกิดจากสาเหตุอะไรได้บ้างครับ

2. มี Sub Woofer มาตัวนึง แต่ผมงงการต่อ ไม่รู้ต้องต่อเข้ากับตัวเครื่อง 6506 นี้ยังไงครับ ไม่เห็นมีช่องอะไรที่บอกหลังเครื่องเลยว่าต่อออก Sub ยังไง

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกใจกีล่วงหน้าที่ช่วยเหลือครับ