ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย ทีวี 4K LG 49 นิ้ว รุ่น 49UM7300PTA TV 4K Ultra HD Smart TV ประกัน3ปี  (อ่าน 340 ครั้ง)

ออฟไลน์ TP_SHOP

• LCD TV member
  • **
ขาย สมาร์ททีวี 4K LG 49 นิ้ว รุ่น 49UM7300PTA UHD TV 4K | Ultra HD Smart TV ThinQ AI | DTS Virtual : X รุ่นปีนี้ครับ ใหม่มาก ประกันศูนย์อีกเกือบ3ปี

ขาย 8900 บาทเท่านั้นครับ ถูกๆไปเลย

ประกันศูนย์เหลือถึง 13/11/2565 อีกเกือบ3ปีครับ

คุณลักษณะที่สำคัญ

IPS 4K Display รับชมภาพสบายตาในมุมมองที่กว้างกว่า

Quad Core Processor เพิ่มประสิทธิภาพในการแสดงภาพได้ดีขึ้น

4K ULTRA HD ความละเอียดหน้าจอ 8 ล้านพิกเซล (3,840 x 2,160p)

4K Active HDR รองรับภาพ HDR ทั้งแบบ HDR 10 และ HLG

LG ThinQ AI สมาร์ททีวีที่ใช้งานง่าย รองรับการสั่งงานด้วยเสียงทั้งภาษาไทยและอังกฤษ

DTS Virtual : X สุดยอดประสบการณ์เสียงแบบรอบทิศทางจาก DTS

สภาพ : สภาพสวยมาก ไม่มีรอยครับ

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : โทร 087-555-8341 หนุ่ม

id Line : tpshop มี@ด้วยนะครับ

รับรูดบัตรเครดิตครับ

วิธีส่งมอบสินค้า : เจอตัว( ดอนเมือง - หลักสี่ - แจ้งวัฒนะ)

สำหรับคนที่ไม่สะดวกมารับ เรามีบริการ Massenger ส่งถึงที่ ค่าบริการตามระยะทางครับ