หน้า: [1]

ชาย​ 6​ เคเบิ้ล​ แพลตตินั่ม​ 580/ด.​ ขาดอีก​ 2​ ท่าน​

• nak
  • Flat TV member
  • *

หาเพื่อนร่วมแชร์ ชาย6 แบบเคเบิ้ล ทรูแพลทตินั่ม เดือนละ 580​ ล่วงหน้า 6 เดือน​๕ 3,480 บาท ประกันกล่อง​ 1,000 บาท​ รวม​ 4,480 บาท ต่ออายุรอบล่ะ 6 เดือน ทุกเดือนที่ 5 ของรอบ​ (รอบกลาง​ ส.ค.-กลาง​  ก.พ.​ จ่ายก่อน​ 15​ ก.ค.​ /รอบกลาง​ ก.พ.​-กลาง​ ส.ค.​ จ่ายก่อน​ 15​ ม.ค.)​ ตอนนี้ขาดอยู่​ 2​ ที่​ กล่องที่​ 1​ พร้อมส่ง​และจะได้ดูฟรี​จนถึงรอบของเดือนสิงหา กล่องที่​ 2​ ได้รับกล่องตามรอบปกติคือกลางเดือน​สิงหา​ ให้สิทธิ์คนโอนก่อนรับกล่องที่​ 1​ ไปดูตั้งแต่ตอนนี้เลย​ ***หากไม่ต่อรบกวนแจ้งล่วงหน้าสักหนึ่งเดือน เพื่อจะได้มีเวลาหาคนมาแทน*** สนใจคุยรายละเอียดได้ที่ id line unseen2557​  ขอแบบอยู่กันไปนานๆนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2020, 02:26:15 pm โดย nak »
  • Ejeableabduan
  • *

ทัก line ไปแล้วชื่อคุณ nak ยังไม่ตอบเลยครับ ไม่พูด
  • nak
  • *

ทักมาอีกทีนะครับ​ ผมหาในไลน์ไม่เจอ​ หรือทิ้ง​ id​ line.ไว้ให้ผมติดต่อกลับก็ได้ครับ
  • nak
  • *

ยังหาอยู่นะครับ​ ว่าง​2​ที่​ แบบเคเบิ้ล
  • *

ปาดเหงื่อ ผมทักไลน์ไปแล้วตั้งหลายครั้ง ยังไม่เห็นอ่านเรยครับ โขกกำแพง
  • nak
  • *

ขอ​ id​ line​ หน่อยครับ​ เพราะไลน์ผมไม่มีการเพิ่มเข้ามาของเพื่อนใหม่เลย
  • nak
  • *

สายตรงเบอร์นี้ครับ​ 0635966549​
  • yythita
  • *
  • ดูรายละเอียด อีเมล์

สนใจค่ะ ยังว่างไหม ถ้าว่างช่วยแอดไลน์ yythitapa
  • *

สนใจค่ะ ยังว่างไหม ถ้าว่างช่วยแอดไลน์ yythitapa
ติดต่อเจ้าของโพสได้ไหมครับ ผมติดต่อไม่ได้เรย  โขกกำแพง
  • nak
  • *

สนใจก็โทรมาสิครับ​ เบอร์โทรก็ให้ไว้แล้ว
  • nak
  • *

แอดไลน์มาแล้ว​ ก็ช่วยทักบอกด้วยว่าต้องการอะไร​ ไม่ไช่แอดมาแล้วก็เงียบ​ ผมจะรู้ได้ยังไงว่าคุณต้องการอะไร
  • nak
  • *

หาเพื่อนร่วมแชร์ ชาย6 แบบเคเบิ้ล ทรูแพลทตินั่ม เดือนละ 580​ ล่วงหน้า 6 เดือน​๕ 3,480 บาท ประกันกล่อง​ 1,000 บาท​ รวม​ 4,480 บาท ต่ออายุรอบล่ะ 6 เดือน ทุกเดือนที่ 5 ของรอบ​ (รอบกลาง​ ส.ค.-กลาง​  ก.พ.​ จ่ายก่อน​ 15​ ก.ค.​ /รอบกลาง​ ก.พ.​-กลาง​ ส.ค.​ จ่ายก่อน​ 15​ ม.ค.)​ ตอนนี้ขาดอยู่​ 2​ ที่​ กล่องที่​ 1​ พร้อมส่ง​และจะได้ดูฟรี​จนถึงรอบของเดือนสิงหา กล่องที่​ 2​ ได้รับกล่องตามรอบปกติคือกลางเดือน​สิงหา​ ให้สิทธิ์คนโอนก่อนรับกล่องที่​ 1​ ไปดูตั้งแต่ตอนนี้เลย​ ***หากไม่ต่อรบกวนแจ้งล่วงหน้าสักหนึ่งเดือน เพื่อจะได้มีเวลาหาคนมาแทน*** สนใจคุยรายละเอียดได้ที่ id line unseen2557​  ขอแบบอยู่กันไปนานๆนะครับ
รับอีก​ 2​ ที่​ ต้นเดือน​ ต.ค.​2563​ จะเป็นรอบ​ 1ต.ค.63-สิ้นเดือน​ มี.ค.64 สนใจ​โทร​ ​​0635966549
ID​ line​ unseen2557​ แอดแล้วทักบอกด้วยครับ
  • nak
  • *

ยังขาดอีก​ 1​ ที่นะครับ​ จะเอากล่องแบบไหนบอกได้เลยครับ
หน้า: [1]