ผู้เขียน หัวข้อ: Mi Box S ต่อกับ Denon avr 1611  (อ่าน 3085 ครั้ง)

ออฟไลน์ bunjob

• *
Mi Box S ต่อกับ Denon avr 1611
« เมื่อ: มีนาคม 18, 2021, 10:35:26 am »
รบกวนเพื่อนๆ ครับ คือใช้ Denon Avr 1611 มานาน เมื่อวานไปซื้อ Mi Box S มาต่อเพื่อดู Netflix โดยต่อเข้าช่อง Dvd ใน Hdmi ปรากฎว่าไม่มีทั้งภาพและเสียง ช่อง Dvd นี้เคยต่อ HD Player ก็เล่นได้ตามปกติ เลยไม่ทราบว่าต้องทำยังไงบ้างครับ รบกวนขอความรู้ด้วยครับ ขอบพระคุณทุกคำแนะนำครับ