ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศคำถามสุดท้ายข้อที่ 4 !!!เกมตอบคำถามชิงตั๋วหนัง TRANSFORMERS แจกไปเลย 8 ใบ  (อ่าน 180162 ครั้ง)

ออฟไลน์ LCDTVTHAILAND

• Administrator
  • Hologram 3D TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND
เอาละครับ เราดำเนินมาถึงคำถามข้อสุดท้ายในการแจกบัตรชมภาพยนตร์ Transformers 2 กันแล้ว ใครที่ได้รางวัลไปแล้วก็ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ
แต่ใครที่ยังไม่ได้รางวัล เรายังมีคำถามข้อสุดท้าย ซึ่งรางวัลของคำถามข้อสุดท้ายนั้นคือ บัตรชมภาพยนตร์ Transformers 2 จำนวน 4 รางวัล!!!! (รางวัลละ 2 ใบ รวม 8 ใบ)
ใครอยากไปดูหนังฟรีๆล่ะก็รีบร่วมสนุกตอบคำถามกับเราเลย

คำถามข้อที่ 4 ประจำวันที่ 19-23 มิถุนายน 09 แจก 4 รางวัล!!! รางวัลละ 2 ที่นั่ง รวมเป็น 8 ที่นั่ง
ถามว่า "ภาพด้านหลังจิ๊กซอล์เป็น LCD TV หรือ Plasma TV ของ LG รุ่นใด??"

เราจะค่อยๆ เปิดจิ๊กซอว์ออก วันละ 2 ช่องนะครับ คำถามไม่ยากเท่าไหร่นะครับ
อย่างไรลองค้นหาข้อมูลจากเว็บไซต์ www.lcdtvthailand.com หรือ www.lgtransformers.in.th ดูนะครับ
ส่วนคำตอบให้ทุกท่านโพสท์ตอบในกระทู้นี้เลย และที่สำคัญคือ อ่านกติกาในการตอบคำถามข้อนี้ให้ดีๆ นะครับ

กิจกรรมนี้ขอสงวนสิทธิ์เฉพาะท่านที่เป็นสมาชิก Webboard LCDTVTHAILAND.com นะครับ

โดยท่านที่ยังไม่ได้เป็นก็รับสมัครสมาชิก Webboard LCDTVTHAILAND.com ดูวิธีการสมัครด้านล่าง

หมายเหตุ
-   ต้องโพสต์คำตอบลงกระทู้นี้เลยครับ
-   หมดเขตการร่วมตอบคำถามข้อที่ 4 คืนวันที่ 23 มิถุนายน เวลา 23.45 น. นะคร๊าบ   

กติกาผู้เข้าร่วมกิจกรรม
1. ผู้โพสต์ตอบคำถามได้ถูกต้องเท่านั้นนะครับที่มีสิทธิ์ได้รับรางวัล ข้อความหรือคำตอบใดที่มีการ Edit ทางทีมงานจะไม่นับรวมไปด้วยนะครับ
แต่คำถามข้อนี้ท่านสามารถตอบได้หลายครั้ง โดยเราจะดูคำตอบครั้งล่าสุดของท่านเท่านั้นว่าตอบถูกหรือไม่ หากคำตอบครั้งล่าสุดตอบถูกจึงจะมีสิทธิ์เข้าร่วมลุ้นรางวัล

2. สมาชิก 1 ท่าน (หรือ 1 Username) สามารถโพสต์คำตอบได้แค่คำตอบเดียวนะครับ เราเช็ค IP ได้นะจ๊ะ

3. ทางทีมงานจะเฉลยคำตอบที่ท้ายกระทู้กิจกรรม ก่อนทำการปิดกระทู้ในวันที่กำหนดครับ

4. เราจะประกาศรายชื่อผู้ได้รับรางวัลในแต่ละข้อทางเว็บไซด์ LCDTVTHAILAND.COM ในวันถัดไปหลังจากปิดรับคำตอบของแต่ละข้อครับ
กรณีมีผู้ตอบถูกหลายท่านจะใช้การจับฉลากตัดสินครับ

5.  คำตัดสินของทีมงานถือได้ว่าเป็นที่สิ้นสุดนะคร้าบบบบ!!

ใคร อยากดูหนังฟรี หรือ เป็๋นแฟนพันธุ์แท้อภิมหาสงครามจักรกลแปลงร่างถล่มจักรวาล TRANSFORMERS หละก็ ห้ามพลาดโดยเด็ดขาด กับ คำถามง๊ายง่ายเพื่อชิงตั๋วหนังคร๊าบ.....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 24, 2009, 10:31:47 pm โดย LCDTVTHAILAND »

ออฟไลน์ ศิรศักดิ์

• LCD TV member
  • **
ยากอ่ะ  [เศร้า] ผมคิดว่า.... LH70 นะครับ

ปล. ตอบได้หลายครั้งใช่ม่ะครับ ตอบไว้ก่อนขอให้หาข้อมูลแป็บ

ออฟไลน์ LCDTVTHAILAND

• Administrator
  • Hologram 3D TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND
วิธีการสมัครสมาชิกเว็บบอร์ด

1.   เมื่อเข้าสู้หน้า เว็บบอร์ด ให้ไป Click ที่ “สมัครสมาชิก”
2.   กรอกชื่อที่ท่านจะใช้ใช้ในเว็บบอร์ด
3.   ใส่ E-mail โดยขอให้ทุกท่านใช้ E-mail จริงในการสมัครสมาชิกเนื่องจากการติดต่อผูร่วมกิจกรรมจะใช้การติดต่อทาง E-mail เป็นหลักครับ
4.   ใส่รหัสผ่าน และ ยืนยันรหัสผ่านอีกครั้ง (ความยาวรหัสผ่านเกิน 4 ตัวอักษรนะครับ)
5.   กด “ตกลง” และ กด “สมัครสมาชิก” ด้านล่างเป็นอันเสร็จเรียบร้อยครับ

[yes] [yes] [yes] [yes]

ออฟไลน์ nattha_tum

• LCD TV member
  • **
    • MSN Messenger - nattha_tum@hotmail.com

ออฟไลน์ Maxx

• Flat TV member
  • *
ผมรู้ ผมรู้ ในภาพเป็นตัว plasma tv ของ lg รุ่น pq60 วันนี้เพิ่งได้ดูมา ชัวร์ [กระโดด]

เพิ่มเติม ถึงไม่ชัดแต่ก็พอรู้ว่าหน้าจอเป็นกระจก ต้องเป็นพลาสม่าแน่ๆ และขอบกระจกนั้นก็คือ pq60 นั้นเอง

ออฟไลน์ bunnygirl

• *
PQ60 คะ

ตามน้ำคะ  [คุก]

ออฟไลน์ tankhun

• *

ออฟไลน์ superslim

• Edge LED TV member
ขอตอบว่า LH70 อีกคนครัล

ออฟไลน์ yakishabu

• *
LH70 แน่นอนคร้าบบบบบบบบ

ออฟไลน์ ben_hummer

• *

ออฟไลน์ gibgift

• *

[ปาดเหงื่อ] [ปาดเหงื่อ]ตอบค่ะ น่าจะเป็น LH70 ค่ะ เพราะบาง [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ aeiy

• *
  • -
    • MSN Messenger - malangpor_aeiy@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
    • -
ตอบด้วยว่า *** LH70 ค่ะ ***  [yes]

ออฟไลน์ hongkrab

• *
LH 70 ครับ ขอตั๋ว เหอะค๊าบบบ [เขย่า]

ออฟไลน์ worapun

• *

ออฟไลน์ phronphat

• *

ออฟไลน์ sakccj

• *
LCD TV LG รุ่น LH70 ครับ

ออฟไลน์ jetrink7

• *
LH70 ขอรับกระผม [จุ๊บ]

ออฟไลน์ oun270

• *
LCD TV LG รุ่น LH70 ครับ  ชัวร์ๆ [หื่น]