ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีครับเลือก TV รุ่นไหนดีครับระหว่าง 3 รุ่นนี้  (อ่าน 2302 ครั้ง)

ออฟไลน์ dear2547

• *
กําลังจะซื้อ TV ใหม่ครับระหว่าง  SAMSUNG RU7100 & SAMSUNG TU6900 & TCL J7000A

เลือกรุ่นไหนดีครับพอดีงบไม่ถึงหมื่นแต่ต้องการ 55 นิ้วเห็นในห้างลด 3 รุ่นนี้ไม่ถึงหมื่น

ออฟไลน์ bank7879

• LCD TV member
  • **
ใช้ LG ตั้งแต่มีเมจิกรีโมท ข้อดีเด่นๆ เลยที่หลายคนต้องตัดสินใจเลือก LG เครื่องแรกที่ซื้อมา 6 ปีแล้ว ยังใช้อยู่เมจิกรีโมทก็ยังใช้ได้อยู่ ตอนนี้มี 3 เครื่องแล้ว LG TV รายละเอียดเพิ่มเติม