ผู้เขียน หัวข้อ: "กลับมาแล้ว ก๊วน ๓ หนุ่ม ๓ มุม ๓ ปี ภาค ๒"  (อ่าน 54729 ครั้ง)

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
Re: "กลับมาแล้ว ก๊วน ๓ หนุ่ม ๓ มุม ๓ ปี ภาค ๒"
« ตอบกลับ #144 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 10:53:29 pm »
อยากร่วมก๊วนครับ ติดต่อยังไงครับ
จองในกระทู้นี้เลยครับ บอกชื่อ เบอร์โทรฯ ไว้ ครบ ๓ ท่านเมื่อไหร่ก็จะโทรฯแจ้ง โอนเงิน เบิกเครื่อง นัดติดตั้งครับ

ออฟไลน์ bookie_cool

• *
Re: "กลับมาแล้ว ก๊วน ๓ หนุ่ม ๓ มุม ๓ ปี ภาค ๒"
« ตอบกลับ #145 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 12:54:48 pm »
บุ๊ค 081-484-455๖ อยู่หนองจอกครับ อยากเป็น หัวก๊วน (บ้านใหม่ยังไม่มีจาน / กล่อง เลยครับ)

ออฟไลน์ topkuk

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #146 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 08:11:10 pm »
จองเป็นลูกก๊วน 1 ที่ครับ PM หาผมนะครับถ้าครบแล้ว ไม่ค่อยสะดวกโทรศัพท์ [ไม่พูด]

• ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
« ตอบกลับ #147 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 09:14:25 pm »
จองเป็นลูกก๊วน 1 ที่ครับ PM หาผมนะครับถ้าครบแล้ว ไม่ค่อยสะดวกโทรศัพท์ [ไม่พูด]
บุ๊ค 081-484-455๖ อยู่หนองจอกครับ อยากเป็น หัวก๊วน (บ้านใหม่ยังไม่มีจาน / กล่อง เลยครับ)
รับทราบทั้งสองท่านครับ เหลืออีก ๑ ที่
คุณบุ๊คเตรียมเอกสาร สำเนาบ้าน/บัตร ไว้รอเลยครับ พอครบผมจะให้ส่งมาทางอี-เมล์ครับ จากนั้นแจ้งเปิดระบบ แล้วทั้ง ๓ ท่านโอนเงินค่าใช้จ่ายของ CTH ทั้งหมด ผมไปรับเครื่อง ได้เครื่องแล้วนัดติดตั้งครับ

ออฟไลน์ Nama

• *
« ตอบกลับ #148 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 12:04:45 am »
ผมจอง 1  ที่ครับ

« ตอบกลับ #149 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 08:27:55 am »
ผมจอง 1  ที่ครับ
รับทราบครับ ขอชื่อ เบอร์โทรฯด้วยครับ ที่นี่หรือที่ข้อความฯก็ได้ครับ

รับทราบทั้งสองท่านครับ เหลืออีก ๑ ที่
คุณบุ๊คเตรียมเอกสาร สำเนาบ้าน/บัตร ไว้รอเลยครับ พอครบผมจะให้ส่งมาทางอี-เมล์ครับ จากนั้นแจ้งเปิดระบบ แล้วทั้ง ๓ ท่านโอนเงินค่าใช้จ่ายของ CTH ทั้งหมด ผมไปรับเครื่อง ได้เครื่องแล้วนัดติดตั้งครับ
ครบ ๓ ท่านแล้วครับ เดี๋ยวผมจะติดต่อไปครับ
คุณ topkuk รบกวนเบอร์โทรฯด้วยครับ และเวลาที่ติดต่อสะดวกครับ

• *
« ตอบกลับ #150 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 10:18:06 pm »
1.ผมต้องเตรียมเงิน  = 14,063 บาท และมีค่าดำเนินการ+ติดตั้งของช่างกริต อีกเท่าไร รวมเป็นเท่าไรครับ เงินต้องโอนให้ช่างกริตเป็นคนไปเปิดระบบใช่มั้ยครับ
2.และเอกสารสมัครกับ CTH. คือสำเนาบัตร+สำเนาทะเบียนบ้านใช่มั้ยครับ
อยากติดแล้วครับ ต้องรออีกนานมั้ยครับ อยากดูบอลๆๆ  [หื่น]  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #151 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 02:47:39 pm »
1.ผมต้องเตรียมเงิน  = 14,063 บาท และมีค่าดำเนินการ+ติดตั้งของช่างกริต อีกเท่าไร รวมเป็นเท่าไรครับ เงินต้องโอนให้ช่างกริตเป็นคนไปเปิดระบบใช่มั้ยครับ
2.และเอกสารสมัครกับ CTH. คือสำเนาบัตร+สำเนาทะเบียนบ้านใช่มั้ยครับ
อยากติดแล้วครับ ต้องรออีกนานมั้ยครับ อยากดูบอลๆๆ  [หื่น]  [ปลื่ม]

๑.ถูกครับ แต่ไม่ทั้งหมด จำนวนเงินอยู่ที่จะเอาแพคเกจใดครับ จ่าย ๑ ปี ดูได้ ๑๘ เดือน กับ จ่าย ๒ ปี ดูได้ ๓๖ เดือน ตรงนี้ต้องสรุปให้ตรงกันทั้ง ๓ ท่านก่อน  ค่าดำเนินการจะจ่ายเมื่อเครื่องส่งถึงมือท่าน ในกรณีที่ท่านมีจานพร้อมดูครบแล้ว แต่ถ้าผมต้องติดจานให้ด้วย ผมคิดค่าติดจาน ค่าดำเนินการไม่คิดครับ ที่ต้องโอนก่อนคือค่าบริการของ CTH ครับ รับเงินโอนครบ ๓ ท่าน ผมก็ไปเบิกเครื่องมา แล้วนัดติดตั้งหรือนัดส่งครับ
๒.ถูกต้องครับ

คุณส่งเอกสารมาได้เลยครับ แล้วเดี๋ยวผมแจ้งอีก ๒ ท่านให้ยืนยันว่าเอาแน่ และเลือกแพคเกจไหน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2013, 02:48:19 pm โดย Krit Suansiam »

• *
« ตอบกลับ #152 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 05:43:47 pm »
ขออีเมลล์ช่างหน่อยครับผม

« ตอบกลับ #153 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 08:28:50 pm »
ขออีเมลล์ช่างหน่อยครับผม
อยู่หน้า ๓ ข้อความที่ ๕๒ ครับ หรือฝากมาที่ข้อความส่วนตัวก็ได้ครับ

• *
« ตอบกลับ #154 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 10:12:52 am »
ผมส่งเอกสารเพื่อเปิดระบบให้ช่างแล้วนะครับ ที่     ...81_2@win....

ออฟไลน์ PP273

• *
« ตอบกลับ #155 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 09:09:18 pm »

อยู่ สระบุรี อยากเข้าก๋วน CTH
ช่วยตอบด้วยครับ

« ตอบกลับ #156 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 12:11:10 am »

ได้ครับ

ผมส่งเอกสารเพื่อเปิดระบบให้ช่างแล้วนะครับ ที่     ...81_2@win....
รับทราบครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าจะส่งเอกสารไปเปิดระบบครับ

สรุป CTH ๑ ชุด มี
๑.คุณบุ๊ค ลงทะเบียน
๒.คุณtopkuk ผู้ร่วมขบวนการ
๓.คุณNama ผู้ร่วมขบวนการ

ตัวสำรอง
๑.คุณPP273 เผื่อกรณีผู้ร่วมขบวนการถอนตัวกระทันหัน โดยไม่บอกกล่าว

« ตอบกลับ #157 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 02:43:32 pm »

ได้ครับ

รับทราบครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าจะส่งเอกสารไปเปิดระบบครับ

สรุป CTH ๑ ชุด มี
๑.คุณบุ๊ค ลงทะเบียน
๒.คุณtopkuk ผู้ร่วมขบวนการ
๓.คุณNama ผู้ร่วมขบวนการ

ตัวสำรอง
๑.คุณPP273 เผื่อกรณีผู้ร่วมขบวนการถอนตัวกระทันหัน โดยไม่บอกกล่าว
ขอรบกวนทั้ง ๓ ท่าน ช่วยแจ้งด้วยครับว่าจะเอาแพคเกจไหน ผมส่งเอกสารไปเปิดแล้ว วันจันทร์หรือวันอังคารจะเข้าไปรับเครื่อง เมื่อทราบแพคเกจ ก็จะทราบค่าใช้จ่ายต่อคนที่ต้องโอนมาก่อนเพื่อทำการเบิกเครื่องครับ ลงแจ้งที่กระทู้เลยครับ จะได้เห็นพร้อมกันทั้ง ๓ ท่าน

และ

ดูจากช่วงเวลา และความต้องการของแต่ละท่าน ลดน้อยลงแล้ว ผมคงต้องขอแจ้งให้ทุกท่านทราบว่า นับตั้งแต่เวลา ๐๐.๐๑ น. ของวันที่ ๑ พ.ย. ๕๖ นี้ ผมขอปิดกระทู้ร่วมขบวนการครับ ส่วนที่ยังตกค้างอยู่ ถ้าไม่สามารถครบกลุ่มได้ ผมก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย ที่ทำให้ท่านต้องเสียเวลารอคอยครับ ขอขอบคุณทุกท่าน ที่เรียกใช้บริการจากผม ทั้งๆที่ผมคิดค่าใช้จ่ายมากกว่าคนอื่น แต่ผมก็ตอบแทนกลับด้วยการบริการ ซึ่งอาจจะมากหรือน้อยก็ขึ้นอยู่กับปัญหาของแต่ละท่านครับ ไว้โอกาสหน้า ผมคงได้รับใช้ทุกท่านอีก ถ้าท่านไม่สามารถแก้ปัญหาที่เกิดได้จบ ผมก็ยินดีรับใช้ครับ ขอได้รับความขอบคุณจากใจ ช่างกฤต สวนสยาม

ออฟไลน์ Nama

• *
« ตอบกลับ #158 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 03:54:37 pm »
ผมเอาแพคเกจไหนก็ได้ครับแล้วแต่สองท่านแล้วกันครับ

• *
« ตอบกลับ #159 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 05:19:33 pm »
จัดหนัก3ปีไปเลยครับ พี่ Nama  ok.แล้ว  พี่ topkuk. ว่าไงครับ พี่ทั้ง2อยู่แถวไหนกันมั่งครับ
ช่างครับถ้ามาติดวันเสาร์ที่ 2ได้มั้ยครับ(ถ้าทัน)   [หื่น]

• *
« ตอบกลับ #160 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 07:02:33 pm »
จัดหนัก3ปีไปเลยครับ พี่ Nama  ok.แล้ว  พี่ topkuk. ว่าไงครับ พี่ทั้ง2อยู่แถวไหนกันมั่งครับ
ช่างครับถ้ามาติดวันเสาร์ที่ 2ได้มั้ยครับ(ถ้าทัน)   [หื่น]

ตกลงครับ สรุปรายละเอียดค่าใช้จ่ายให้ผมทาง PM หน่อยครับ ผมอยู่สงขลา ครับ ผมไม่ค่อยสะดวกโทรศัพท์ส่งมาทาง PM นะครับ ผมสะดวกโอนเงินในวันจันทร์ที่ 28 นี้ครับ

• *
« ตอบกลับ #161 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 08:28:40 pm »
ทำไมเงียบกันไปค้าบเนีย [ไม่พูด]