พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่องเครื่องเสียงและ Home Theater

รวมพลคนใช้เครื่องเสียง Sherwood

(1/114) > >>

domehan:
คือผมยังไม่มีนะครับ แต่ว่าสนใจยี่ห้อนี้ ใครได้เล่นแล้วเอามาแชร์หน่อยนะครับ(ชอบแนวอินดี้)

ชอลิ้วเฮียง:
หลายคนมองข้ามยี่ห้อ นี้ เพราะการทําทําตลาดในเมืองไทย ไม่ดีครับ ทั้งๆที่ ศักยภาพ ดีมากๆ ยี่ห้อนึงนะ

domehan:
ผมอยากให้คนที่ใช้อยู่มาคุยให้ฟังบ้าง แบรนด์อเมริกันเลยนะครับยี่ห้อนี้

seikikusa:
ผมใช้ชุด AVR R-607 ลำโพง SF 604I และ SUB sherwood BS310 อยู่ครับ ตอนแรกกะจะไปซื้อพวก in the box แต่ดันไปเจอชุดนี้ ไม่ลังเลซื้อเลย จ่ายสดขนกลับบ้าน แต่ตอนนี้ตังหมดว่าจะปล่อยอยู่ แต่ราคาคงตกฮวบ อิอิ

BabY Home Theater:
 [ปลื่ม] ลองลงรูปจริงและราคามาครับ ถ้าถูกใจจะดูแลต่อให้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version