ผู้เขียน หัวข้อ: ก๊วนทรู กล่องเสีย  (อ่าน 1880 ครั้ง)

ออฟไลน์ valentine

• Flat TV member
  • *
ก๊วนทรู กล่องเสีย
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2021, 01:53:14 pm »
รบกวนสอบถามครับ
ว่าถ้ากล่องทรู HD เสีย (ก๊วน 6 จุด)
ต้องเอากล่องลูกก๊วนมาเปลี่ยนที่บ้านหัวก๊วนไหมครับ หรือ มีวิธีใดบ้างครับ

ออฟไลน์ Montri4593

• *
Re: ก๊วนทรู กล่องเสีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2021, 10:10:20 am »
รบกวนสอบถามครับ
ว่าถ้ากล่องทรู HD เสีย (ก๊วน 6 จุด)
ต้องเอากล่องลูกก๊วนมาเปลี่ยนที่บ้านหัวก๊วนไหมครับ หรือ มีวิธีใดบ้างครับ

ใช่ครับ เมื่อมีการแจ้งservice บริษัทจะออกใบงานไปตามที่อยู่ครับ