ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน > ห้องซื้อขาย "แผ่นหนังและคอนเสิร์ต Blu-ray, DVD, CD เพลง"

Netflix 4K / Disney+ / HBO Go / YouTube Premium // Tidal // Spotify [ถูกกฎหมาย]

(1/11) > >>

Sophire:
เปิดให้บริการมามากกว่า 5 ปี
[/color]
Tidal HiFi music streaming 1411Kbps

HiFi Lossless (FLAC) สามารถใช้งานออฟไลน์ และ MQA ได้ (Andriod ใช้งาน Master บนมือถือได้)

โดยเสียค่าใช้จ่ายเดือนละ 70 บาท (จากปกติรายเดือนราว 300-.) ยินดีให้คำแนะนำครับ

YouTube Premium

สิทธิประโยชน์ดังนี้

ดูคลิปวิดีโอ ไม่มีโฆษณา (เหมือน Vanced)
โหลดเก็บออฟไลน์ได้
ล็อกหน้าจอ / ออกแอปฯ สลับไปแอปฯอื่น ก็ยังดูได้ต่อ
Original Series ที่ยูทูปสร้างเอง
YouTube Music (คุณภาพสูสีกับ spotify)

ราคาต่อปี 480 บาท / เฉลี่ยเดือนละ 40 บาท

Netflix 4K UHD

Package 4k แบบแชร์ (ถูกกฎหมาย login ของไทย) ราคา 100 ต่อเดือน (เศษปัดทิ้ง จากหารสี่เดือนละ 420)

SPOTIFY รายปี 400 สนใจกรุณาสอบถามทางไลน์เท่านั้นครับ

รายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ Line : Hestijump

Sophire:
 [เขย่า] [ร้องไห้] [ช็อค] ดันๆ ครับ

Sophire:
เปิดรับอยู่นะครับ  [หื่น]

Sophire:
 [yes]  รับอยู่นะครับ

Sophire:
 [รัก] ++++

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version