ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของทรู "สายและจาน" พร้อมสาระพันบันเทิงกับกีฬาด้วยการ "รับคีย์โค๊ดทางเน็ต"  (อ่าน 1079260 ครั้ง)

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
จองระบบจาน 3 ที่ค่ะ โทรคุยเมื่อวาน 4 พ.ค.-16 ตอนเย็น
คุณเล็ก โทร 081-8151454
ครับ

ลงซ้ำ ไม่เป็นไรครับ รับทราบตามที่โทรฯสอบถามครับ เดี๋ยวคืนนี้กลับถึงบ้าน นำชื่อเข้ากลุ่มให้ครับ

• ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
ขออภัยครับ คุณเล็ก เฟื่องฟ้า จองเข้ามา และด้วยความไม่แน่ใจว่าจองผ่านหรือไม่ จึงโทรฯสอบถาม ผมก็เปิดเว็บดูผ่านมือถือ พอเห็นข้อความจองแล้วก็ตอบกลับ แต่ผมกลับลืมเอาชื่อมาลงที่กลุ่มให้ เผื่อว่าจะมีท่านใดมาเห็นว่าขาดแค่ ๑ จะได้ร่วมขบวนการได้เลยครับ

แจ้งเปิดกลุ่มใหม่ "ระบบจาน" ครับ

๑.คุณอั๋น สุวินทวงศ์ ๐๘ ๑๘๖๙ ๔๔๓๖
๒.คุณอัมรินทร์  ระยอง ๐๘ ๗๘๓๔ ๑๔๙๒
๓.คุณเล็ก เฟื่องฟ้า (1) ๐ ๓๘๕๗ ๑xxx , ๐๘ ๑๘๑x x๔๕๔
๔.คุณเล็ก เฟื่องฟ้า (2) ๐ ๓๘๕๗ ๑xxx , ๐๘ ๑๘๑x x๔๕๔
๕.คุณเล็ก เฟื่องฟ้า (3) ๐ ๓๘๕๗ ๑xxx , ๐๘ ๑๘๑x x๔๕๔
๖.คุณวิสิทธิ์ 086-569xxxx

เชิญเลยครับ ท่านใดต้องการ และ ท่านที่โทรฯมาถาม และที่ส่งข้อความมาถาม เมื่อมีผู้มาลงจองผมก็จัดกลุ่มให้ใหม่ครับ แต่ถ้าโทรฯถามจองอย่างเดียวไม่มาลงกระทู้ ผมก็ไม่ขอเปิดนะครับ เพราะถือว่าความแน่นอนยังเป็นศูนย์อยู่
อีกเรื่องครับ ท่านที่จองเครื่องผม เป็นเครื่องที่แจ้งความสูญหายไว้ แล้วทางทรูส่งเครื่องใหม่มาให้ ตอนนี้เครื่องกำลังจะเดินทางมาถึงแล้วนะครับ รบกวนติดต่อกลับด้วยครับ ขออภัยด้วยผมลืมเบอร์โทรฯที่ติดต่อมาครับ
ขอบคุณครับ
ช่างกฤต สวนสยาม

ปล.แก้ไขเพิ่มชื่อ ณ เพลาใกล้ยามสอง
ปล.๑ แก้ไขเพิ่มชื่อ ณ ยามเย็นอาทิตย์กำลังอัสดง แบบอยากให้รีบๆไป ๓๗ องศารับไม่ไหว
ปล.๒ แก้ไขเพิ่มชื่อ ท่านที่ ๖ ณ ยามเช้าก่อนโทรฯสั่งเปิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2016, 10:41:56 am โดย Krit Suansiam »

ออฟไลน์ Pong1971

• *
ผมขอร่วม1ที่ครับ

วิสิทธิ์ 086-569xxxx

ที่โทรไปคุยกับคุณกฤตครับ

ผมขอร่วม1ที่ครับ

วิสิทธิ์ 086-569xxxx

ที่โทรไปคุยกับคุณกฤตครับ
รับทราบครับ

วันนี้ติดงาน ติดจาน ๒ ที่ จานใหญ่ ๑ จานเล็ก ๑ กว่าจะกลับคงมืด พรุ่งนี้เช้าจะโทรฯกับ ๓ ท่านแรก ถ้าไม่เปลี่ยนแปลงวันพฤหัสฯเครื่องน่าจะถึงมือผมเช้า ช่วงบ่ายจัดส่งได้ทันครับ

ออฟไลน์ Fuang

• *
คุณกฤตคะ ที่จองไว้ในนาม คุณเล็ก เฟื่องฟ้า( 038 571-XXX) มีงานย้ายจาน 1 จุดด้วยนะคะ ถ้าไม่ย้ายก็ต้องติดตั้งใหม่ค่ะ
เล็ก 081-8151454

คุณกฤตคะ ที่จองไว้ในนาม คุณเล็ก เฟื่องฟ้า( 038 571-XXX) มีงานย้ายจาน 1 จุดด้วยนะคะ ถ้าไม่ย้ายก็ต้องติดตั้งใหม่ค่ะ
เล็ก 081-8151454
รับทราบครับ พรุ่งนี้เช้าติดต่อที่เหลือ ยืนยันครบจะแจ้งเปิดทันทีครับ คาดว่าน่าจะได้เครื่องในสัปดาห์นี้ครับ

แจ้งความคืบหน้ากลุ่มล่าสุดครับ
ได้รับการยืนยันครบทุกท่าน (๔ ท่าน ๖ เครื่อง) แล้ว และได้ทำการโทรฯแจ้งเปิดสัญญาแล้ว รอการนัดหมายจากช่างเข้าทำการจัดส่งเครื่องถึงมือครับ

ผมแจ้งนัดหมายเบื้องต้นในวันพฤหัสฯนี้ ถ้ามีเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

ออฟไลน์ zboy

• Flat TV member
  • *
ขอแจมกลุ่มใหม่1ที่ครับ (ระบบจาน)
บอย (อ่อนนุช) [เท่ห์]

ขอแจมกลุ่มใหม่1ที่ครับ (ระบบจาน)
บอย (อ่อนนุช) [เท่ห์]

รับทราบครับ / ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ น่าจะมีว่าง ๑ ที่ ไม่ต้องรอเปิดกลุ่มใหม่

ความคืบหน้าล่าสุดของกลุ่มใหม่ ตอนนี้เครื่องและสัญญา เปิดเรียบร้อยแล้วครับ ช่างโทรฯนัดส่งถึงมือผมประมาณ ๑๑ โมงครับ ได้รับแล้วจะเข้ามาสรุปค่าใช้จ่ายให้ทราบอีกครั้งครับ
ขอบคุณครับ

แจ้งสรุปค่าใช้จ่ายครับ
เปิดสัญญาทรูแพลตตินัม ๖ จุด วันที่ ๑๑ พ.ค. ๕๙ มีค่าใช้จ่ายดังนี้
๑.ค่าบริการรายวันๆละ 20.4825 x 21 = 430.1325 บ.
๒.ค่าบริการรายเดือนๆละ 614.475 x 6 = 3,686.85 บ.
๓.ค่ามัดจำอุปกรณ์จุดละ 1,000 บ.
๔.ค่าดำเนินการจัดกลุ่ม ท่านละ 500 บ.
๕.ค่าจัดส่ง ปณ. ท่านละ 160 บ.

รวม ๑. - ๕. = 5,776.9825 บ.
ขออนุญาตปัดเศษเป็นเลขจำนวนเต็มที่ 5,780 บ. ครับ
ขอขอบคุณทุกท่าครับ

ปล.สามารถจัดส่งได้ในวันนี้ทันที ภายในเวลาไม่เกิน ๒ ทุ่ม เวลาทำการไปรษณีย์ที่นี่ครับ

ปล.แก้ไขเพิ่มสรุป คชจ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2016, 12:23:03 pm โดย Krit Suansiam »

ขออภัย ลืมแจ้งเลขที่ บ/ช โอนเงิน
โอนเงินมาที่ ธ.กรุงเทพ เลขที่ 244-043065-6 สะสมทรัพย์ สาขา อ่อนนุช ซ.๑๖ ชื่อ กิจโชติฐิติ ศรีสุวรรณภัทร
ครับ โอนแล้วรบกวนแจ้งหลักฐานโอนมาที่หน้ากระทู้ พร้อมที่อยู่จัดส่งให้ทราบด้วยครับ ขอบคุณครับ ช่างกฤต สวนสยาม

เรียบร้อยแล้วครับ กลุ่มล่าสุด (๖+๑) เกือบครบ เหลือเพียงต้องนำส่งเองพร้อมกับติดจาน และมารับเอง ๑ อีก ๑ ท่านต้องการให้เครื่องถึงวันศุกร์เลยขอโอนและให้ผมจัดส่งพรุ่งนี้

ปล.+๑ คือของคุณบอย วิเชียร พัฒนาการ ๓๘ (อ่อนนุช) มารับเอง เป็นเครื่องที่ทดแทนสูญหายจากผู้ใช้ไม่ต่ออายุและไม่ส่งคืนเครื่องให้กับผมครับ
และท่านใดต้องการ ก็ลงชื่อพร้อมเบอร์โทรฯไว้ครับ เดี๋ยวผมมาตั้งกลุ่มรอให้ครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ zboy

• Flat TV member
  • *
เรียบร้อยแล้วครับ กลุ่มล่าสุด (๖+๑) เกือบครบ เหลือเพียงต้องนำส่งเองพร้อมกับติดจาน และมารับเอง ๑ อีก ๑ ท่านต้องการให้เครื่องถึงวันศุกร์เลยขอโอนและให้ผมจัดส่งพรุ่งนี้

ปล.+๑ คือของคุณบอย วิเชียร พัฒนาการ ๓๘ (อ่อนนุช) มารับเอง เป็นเครื่องที่ทดแทนสูญหายจากผู้ใช้ไม่ต่ออายุและไม่ส่งคืนเครื่องให้กับผมครับ
และท่านใดต้องการ ก็ลงชื่อพร้อมเบอร์โทรฯไว้ครับ เดี๋ยวผมมาตั้งกลุ่มรอให้ครับ
ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ เมื่อคืนกลับไปลองเครื่องเสียบปุ๊บภาพมาปั๊บ  [เท่ห์]

ออฟไลน์ @nut

• *
ขอจอง ระบบจาน 1 ที่ค่ะ ที่โทรคุยกับช่างเมือวานตอนเย็น
เช็คองศาจานแล้ว เพิ่มเติมงานปรับจาน 1 งานด้วยค่ะ
นัท 084-636-1127

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ เมื่อคืนกลับไปลองเครื่องเสียบปุ๊บภาพมาปั๊บ  [เท่ห์]
ครับผม

ขอจอง ระบบจาน 1 ที่ค่ะ ที่โทรคุยกับช่างเมือวานตอนเย็น
เช็คองศาจานแล้ว เพิ่มเติมงานปรับจาน 1 งานด้วยค่ะ
นัท 084-636-1127
รับทราบครับ พรุ่งนี้เย็นๆ หรือ ช่วงค่ำๆ เสร็จงานแล้วผมจะมาตั้งกลุ่มให้ครับ

ตอนนี้ตาปรือ จะปิดแล้ว อยู่กลางแดดทั้งวันด้วย ขอเข้านอนก่อนครับ

โอ้ !! ไม่ไหว ไม่ไหว ๓๘ องศา แต่รู้สึกจริง น่าจะอยู่ที่ ๔๕ องศา งานไม่เดินเลย หลบแดดมาตั้งกลุ่มใหม่ดีกว่า

เปิดกลุ่มใหม่ "ระบบจาน" ครับ
๑.คุณนัท ๐๘ ๔๖๓๖ ๑๑๒๗
๒.คุณบูม ๐๙ ๖๙๖๔ ๕๖๙๕
๓.คุณ ?
๔.คุณ ?
๕.คุณ ?
๖.คุณ ?

เชิญเลยครับ ท่านใดต้องการเข้าร่วมกลุ่ม เชิญลงชื่อ พร้อมเบอร์ติดต่อได้ เลยครับ ครบ ๖ ท่านเมื่อใดจะติดต่อยืนยันการเปิดสัญญาครับ

ปล.แก้ไขเพิ่มชื่อที่ ๒
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2016, 11:19:08 am โดย Krit Suansiam »

ออฟไลน์ EDS

• *
ช่างกฤตรับติดจานแดงให้ด้วยไหมครับพอดีย้ายบ้านใหม่จะได้เข้าก๊วนด้วยคนครับ
รบกวนเช็ค pm นะครับ

ออฟไลน์ boomerang0210

• *
เปิดกลุ่มใหม่ "ระบบจาน" ครับ
๑.คุณนัท ๐๘ ๔๖๓๖ ๑๑๒๗
๒.คุณ บูม 0969645695
๓.คุณ ?
๔.คุณ ?
๕.คุณ ?
๖.คุณ ?

เชิญเลยครับ ท่านใดต้องการเข้าร่วมกลุ่ม เชิญลงชื่อ พร้อมเบอร์ติดต่อได้ เลยครับ ครบ ๖ ท่านเมื่อใดจะติดต่อยืนยันการเปิดสัญญาครับ