ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของทรู "สายและจาน" พร้อมสาระพันบันเทิงกับกีฬาด้วยการ "รับคีย์โค๊ดทางเน็ต"  (อ่าน 1080434 ครั้ง)

ออฟไลน์ simple

• Flat TV member
  • *
สนใจระบบจาน 1 ที่
รบกวนคุณ Krit ติดต่อกลับ

083- ๑๘๙ - 4824 ต้น

ขอบคุณครับ
 [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
รับทราบการจองและการเปลี่ยนแปลงบางท่านครับ ผมพึ่งกลับมาถึงบ้าน เหนื่อยมาทั้งวัน ขอ'ญาตเป็นพรุ่งนี้เช้ามาสรุปและจัดกลุ่มให้ครับ คืนนี้ราตรีสวัสดิ์ก่อนครับ ถ่างตาต่อไม่ไหวแล้ว ฝันดีทุกท่านครับ

ออฟไลน์ tokto9592

• *
ระบบจาน 1 ที่ครับติดต่อกลับด้วยครับ 0858639592 มนตรี

ออฟไลน์ Wong153

• *
ระบบจาน 1 ที่ครับติดต่อกลับด้วยครับ 0813431221 พีรชัย ครับ
 [กิน]

ออฟไลน์ tonglay

• *
ระบบจาน 1 ที่ครับติดต่อกลับด้วยครับ 0865321230 ฤทธิชัย ครับ

ออฟไลน์ 4B11

• *
สนใจ 1 ที่ ระบบจานครับ เก่ง 085ศูนย์64เจ็ดเจ็ด11 ครับ

ออฟไลน์ Teppei

• *
ต้องการระบบ จาน ดูทุกอย่าง ชื่อ กุ๊ก ลาซาล ถ.ศรีนครินทร์ เบอร์ติดต่อ O8สาม189สามสามO1 ครับ (ขอด่วน) ขอบคุณครับช่าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2016, 03:44:39 pm โดย Teppei »

ออฟไลน์ Chaisawat

• *
ขอจอง1ที่ชาย6 แบบจานนะครับ อยู่แถวบางซื่อกรุงเทพ. โทร0892047736 ชื่อชัยสวัสดิ์ครับ

ออฟไลน์ toncomen

สนใจ 1 ที่ ระบบจาน อยู่ดอนเมือง สรวิชญ์ 086-633-0713

ออฟไลน์ airky

• *
ต้องการระบบจานครับ ท่าน้ำนนท์ แอร์ครับ 0834935509 ได้โปรดนะครับ

• ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
ขออภัยทุกท่านครับ พอดีช่วงนี้ภาระงานยุ่งมากพอดีเลย ตอนนี้พึ่งจะว่างเข้ามาครับ ขอดำเนินการต่อดังนี้ครับ

แจ้งข่าว ๓ กลุ่มล่าสุดก่อนนะครับ
กลุ่มสาย อย่างที่บอกไว้ว่าจะเปิดสัญญายากขึ้นแล้ว ตอนนี้ยังหาจุดลงไม่ได้ ท่านที่อยู่ละแวกผมจะสละที่อยู่ให้ผมลงมั๊ยครับ จะได้เปิดไวขึ้น
กลุ่มจาน ๒ กลุ่ม เปิดสัญญาได้เรียบร้อยแล้วครับ หมายเลข สมช. ออกแล้ว พรุ่งนี้ช่างนัดส่งเครื่องให้ผมช่วงไม่เกินบ่าย ผมรับเครื่องแล้ว ทำประวัติผู้รับประจำเครื่องเสร็จก็จัดส่งได้ทันที รวมทั้งหมดไม่เกิน ๒ ทุ่มในวันพรุ่งนี้ คชจ. ต่อเครื่องพรุ่งนี้สายๆ ช่างจะแจ้งโปรฯ และการเรียกเก็บของทรูให้ผมทราบ ก่อนเที่ยงผมจะแจ้งให้ทราบที่หน้ากระทู้ และโทรฯหรือไลน์ตรงหาท่านครับ ท่านใดยังไม่มีแอดเพิ่มมาได้ครับ (เฉพาะท่านที่จะได้รับเครื่องในรอบนี้ก่อนนะครับ ที่ยังไม่รับ ไม่ต้องแอดนะครับ เดี๋ยวผมจะงงกับคำถามที่คุณถามมา เพราะโดยส่วนมากที่คุณถาม ผมจะตอบไปหมดแล้ว ถามใหม่ผมก็งงซิ ทำไมถามแล้วถามอีก) และมี สมช.บางท่านในกลุ่มแจ้งออกก่อน (ผมจะนำอันดับการจองก่อนเข้าแทน) และสลับเปลี่ยนกลุ่มตามที่ผมสอบถามเรื่องเน้นดูบอลหรือทั่วไป มีแจ้งเข้ามาให้ผมทราบและจัดกลุ่มได้ลงตัวพอดีครับ

สรุปการจองกลุ่ม "สายและจาน" ณ ๒๘ ก.ค. ๕๙ ๒๒:๓๒ น. คือ

"สาย"

๑.คุณหมู วัชรพล ๐๘ ๑๘๔๖ ๗๕๐๙
๒.คุณสัน (bonpain223 = เบอร์ติดต่ออยู่ในข้อความส่วนตัว)
๓.คุณ gunpong ๐๘ ๔๗๕๒ ๖๓๓๖
๔.คุณบอย ศานติ (1) บางนา (ลค.เก่า กลุ่ม ๔ ชุดแรกเริ่ม ขอเพิ่ม ๑ จุด)
๕.คุณบอย ศานติ (2) บางนา (วันนี้โทรฯมาแจ้งเพิ่มอีก ๑ รวมเป็น ๒ จุด)
๖.คุณ alienman ๐๙ ๖๘๘๒ ๖๗๕๐

๗.คุณเบิ้ม ๐๘ ๑๘๒๔ ๒๔๑๕ (คุณแจ๊คจองให้ : ผมขอ'ญาตเปลี่ยนแปลงนิด พอดีของคุณบอย ต้องการชำระพร้อมกัน จึงต้องขอดึงคุณเบิ้มออกมาก่อนโดยรับเครื่องที่ผมใช้งานเองไปแทน จำนวนจึงลงตัวพอดีครับ)

"จาน ๑"

๑.คุณธนพร (Moretz) ร่วมฤดี ๐๙ ๐๘๘๐ ๒๐๓๕
๒.คุณตั้ม ๐๘ ๓๒๒๑ ๖๐๙๖
๓.คุณ Parinkorn ๐๘ ๕๔๘๐ ๔๕๓๕
๔.คุณ sten ๐๙ ๔๗๙๐ ๙๐๕๒
๕.คุณ Aun ๐๘ ๑๘๐๒ ๕๔๔๑
๖.คุณฟิล์ม ๐๙ ๙๔๒๖ ๔๖๕๙

ปล.คุณอ๊อบ โทรฯมาแจ้งยกเลิกการจองก่อนเปิดสัญญา เมื่อเห็นแถลงข่าวของทรูแล้ว จึงคิดว่า ไปใช้ระบบเติมเงินดูถูกกว่า ในความคิดผมไม่มีทางที่ทรูจะคิดราคาถูกแน่ ขนาดวันนี้ยังโทรฯมาหาผม จูงใจให้ผมจ่ายเงินก่อนเวลามีส่วนลดเพิ่ม ๒% น่าจะหาเงินไปจ่ายค่าลิขสิทธิ์แน่ ดังนั้นจึงเลื่อนลำดับการจองขึ้นมาแทนครับ

"จาน ๒"

๑.คุณกุ้ง บ้านสวนอมรพันธ์
๒.คุณวี (1) ๐๘ ๑๘๔๔ ๙๑๘๑
๓.คุณวี (2) ๐๘ ๑๘๔๔ ๙๑๘๑
๔.คุณนิพนธ์ (ลค.เก่า กลุ่ม ๔ ชุดแรกเริ่ม ขอเพิ่ม ๑ จุด)
๕.คุณนพ ๐๘ ๑๖๒๙ ๔๗๕๒
๖.คุณธวัชชัย รามฯ ๐๘ ๑๙๑๖ ๖๒๘๕ (ลค.เก่า ซีทีเอช เน้นบอล)

๒ กลุ่มจานที่เปิดได้แล้วในวันนี้ ผมขอ'ญาตจัดผู้ร่วมกลุ่มตามความเหมาะนะครับ ส่วนท่านอื่นที่เหลือ และ ที่จองเข้ามาใหม่ ผมขอตั้งกลุ่มใหม่ดังนี้ครับ

เปิดกลุ่มใหม่ระบบ "จาน" ณ ๒๙ ก.ค. ๕๙ ดังนี้

"จานใหม่ ๑"

๑.คุณต้น ๐๘ ๓๓๑๖ ๒๕๐๐
๒.คุณเกม ๐๘ ๙๑๒๗ ๐๐๔๑
๓.คุณ danggood ๐๙ ๗๒๔๑ ๖๒๖๘
๔.คุณสมาภรณ์ มาลัยเล็ก บางบัวทอง ๐๙ ๓๓๒๙ ๓๗๗๘
๕.คุณประกายเพชร เทพมงคล ๐๘ ๘๒๔๔ ๔๔๖๑๖ (ให้เบอร์เกินมา ๑ ตัว ตัวไหนไม่ใช่ครับ)
๖.คุณต้น ๐๘ ๓๑๘๙ ๔๘๒๔

"จานใหม่ ๒"

๑.คุณมนตรี ๐๘ ๕๘๖๓ ๙๕๙๒
๒.คุณพีรชัย ๐๘ ๑๓๔๓ ๑๒๒๑
๓.คุณฤทธิชัย ๐๘ ๖๕๓๒ ๑๒๓๐
๔.คุณเก่ง ๐๘ ๕๐๖๔ ๗๗๑๑
๕.คุณกุ๊ก ลาซาล ๐๘ ๓๑๘๙ ๓๓๐๑
๖.คุณชัยสวัสดิ์ ๐๘ ๙๒๐๔ ๗๗๓๖

"จานใหม่ ๓"

๑.คุณสรวิชญ์ ๐๘ ๖๖๓๓ ๐๗๑๓
๒.คุณแอร์ ท่าน้ำนนท์ ๐๘ ๓๔๙๓ ๕๕๐๙
๓.คุณ ?
๔.คุณ ?
๕.คุณ ?
๖.คุณ ?

เฮ่ย !!  กว่าจะไล่ชื่อครบทุกท่าน เกือบ ๒ ชม. พรุ่งนี้เช้าตื่นมา จะไล่โทรฯหาท่านที่กลุ่มครบ ๖ ท่านใหม่อีก ๒ กลุ่มนะครับ ท่านใดเห็นก่อนก็แจ้งยืนยันในหน้ากระทู้ได้เลยครับ ผมจะได้ข้ามไปติดต่อท่านที่ยังไม่ทราบว่าครบจำนวนแล้ว
ส่วนคชจ.นั้น ณ ตอนนี้เป็นราคาที่เปิดมาเมื่อ ๒๒ ก.ค. ๕๙ ครับ ย้อนกลับไปดูที่หน้า ๗๐ ความคิดเห็นที่ ๑,๒๕๐ ครับ ตัวเลขจะต่ำกว่า เพราะจำนวนวันที่เปิดน้อยกว่าครับ

รอบบิลของผม ครบรอบ ชำระเมื่อไหร่  และยอดเงินเท่าไร

ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับที่ติดต่อกลับมา ผมจำยูสเซอร์เนมท่านได้ แต่ผมจำชื่อและเบอร์โทรฯท่านไม่ได้ครับ รบกวนแจ้งเบอร์โทรฯและชื่อ หรือ เลขการ์ด ให้ผมทราบด้วยครับ ที่ไลน์หรือข้อความส่วนตัวก็ได้ครับ ผมถึงจะทราบวันครบรอบครับ ขอบคุณครับ ช่างกฤต สวนสยาม

ออฟไลน์ cyberlove

• *
รอบบิลของผม ครบรอบ ชำระเมื่อไหร่  และยอดเงินเท่าไร

ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับที่ติดต่อกลับมา ผมจำยูสเซอร์เนมท่านได้ แต่ผมจำชื่อและเบอร์โทรฯท่านไม่ได้ครับ รบกวนแจ้งเบอร์โทรฯและชื่อ หรือ เลขการ์ด ให้ผมทราบด้วยครับ ที่ไลน์หรือข้อความส่วนตัวก็ได้ครับ ผมถึงจะทราบวันครบรอบครับ ขอบคุณครับ ช่างกฤต สวนสยาม

อธิปัตย์ ปัตตานี ครับ

ไอดีไลน์    ingfa.omyim

แอดผมเข้ากลุ่มด้วย ครับ หลุดไป

ปล. ผมส่งข้อความส่วนตัว ไปแล้วมันไม่ยอมส่งให้ ครับ

http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?action=pm

ผมจำคร่าวๆว่า น่าจะสิ้นเดือนนี้ครับ แต่ไม่แน่ใจเลยสอบถามครับ ถ้าใช่จะได้ทำการโอนไปให้ครับ

ออฟไลน์ tokto9592

• *
จานใหม่ 2 มนตรี ครบทีม ไลน์ tokto9592 ครับผม

ออฟไลน์ mingvet

• *
จองระบบจาน 1 ที่ครับ
มิ้ง. ศูนย์ แปด หนึ่ง. 821 เจ็ด 123 ครับ

ออฟไลน์ Wong153

• *
จานใหม่ 2 พีรชัย ครบทีม ไลน์ wong3888 ครับผม

ออฟไลน์ Teppei

• *
"จานใหม่ ๒"  ครบทีม  ยืนยัน ครับช่าง

๕.คุณกุ๊ก ลาซาล ๐๘ ๓๑๘๙ ๓๓๐๑  Line beachboys007

ออฟไลน์ toncomen

ลงชื่อเพิ่มให้พี่อีก 1 ที่นะครับ ระบบจาน  คุณกาญ 081-407-9238 ดอนเมือง