ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของทรู "สายและจาน" พร้อมสาระพันบันเทิงกับกีฬาด้วยการ "รับคีย์โค๊ดทางเน็ต"  (อ่าน 1080383 ครั้ง)

ออฟไลน์ gunpong

• *
ระบบสาย โอนแล้วนะครับ

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
ระบบสาย โอนแล้วนะครับ
รับทราบครับ แพคเสร็จแล้ว กำลังจะออกไปส่งครับ ค่ำๆกลับมาแจ้งเลขนำส่งครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ thongkam

• *
ช่างกฤตครับ ผมได้โอนเงินผ่านตู้ ATM เข้าบัญชีช่างกฤตเรียบร้อยแล้วครับ
เป็นจำนวนเงิน  5430.07 บาท ครับผม (คุณแจ๊ค พระจอมเกล้าลาดกระบัง 0891248236 ครับ)

ออฟไลน์ Leo Kasidit

• *
ผม โอ กลุ่มจานใหม่ 4 โอนแล้วยอดตามแจ้ง ส่งสลิปในไลน์พร้อมที่อยู่แล้วนะครับ

ออฟไลน์ arthorn

• *
โอนไปให้แล้วนะครับ arthorn 0819881134  ปทุม ส่งไปทางไลน์แล้ว

ออฟไลน์ itzoddo

• Flat TV member
  • *
๑.คุณสายัณห์ (1) ปทุมฯ itzoddo ๐๘ ๑๘๒๖ ๒๓๒๘
๒.คุณสายัณห์ (2) ปทุมฯ itzoddo ๐๘ ๑๘๒๖ ๒๓๒๘
#ขอเพิ่มอีกหนึ่งจุดพร้อมตัวแยกสัญญาณเคเบิลครับ

• ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
ช่างกฤตครับ ผมได้โอนเงินผ่านตู้ ATM เข้าบัญชีช่างกฤตเรียบร้อยแล้วครับ
เป็นจำนวนเงิน  5430.07 บาท ครับผม (คุณแจ๊ค พระจอมเกล้าลาดกระบัง 0891248236 ครับ)
ผม โอ กลุ่มจานใหม่ 4 โอนแล้วยอดตามแจ้ง ส่งสลิปในไลน์พร้อมที่อยู่แล้วนะครับ
โอนไปให้แล้วนะครับ arthorn 0819881134  ปทุม ส่งไปทางไลน์แล้ว
๑.คุณสายัณห์ (1) ปทุมฯ itzoddo ๐๘ ๑๘๒๖ ๒๓๒๘
๒.คุณสายัณห์ (2) ปทุมฯ itzoddo ๐๘ ๑๘๒๖ ๒๓๒๘
#ขอเพิ่มอีกหนึ่งจุดพร้อมตัวแยกสัญญาณเคเบิลครับ
รับทราบทุกท่านครับ / ส่งแล้วทั้งหมดเมื่อ 04/08/2016  14:41:48 น. ครับ (หมายเลขผมแจ้งทางไลน์ครับ) / รับทราบการจองครับคุณสายัณห์ รออีก ๑ ท่านเมื่อวานโทรฯคุยกับผมแล้ว แต่ผมยังไม่เห็นลงจองครับ

ขออภัยครับ เมื่อคืนกลับเข้าบ้านดึกแล้วง่วงนอนมากเลยเข้านอน ทำให้ลืมแจ้งเลขนำส่ง พอเช้านี้จะส่งให้ทางไลน์ โทรฯผมก็มีปัญหา ขึ้นแจ้งข้อมูลเต็มตลอด ผมส่งไม่ได้ซักครั้ง เลยมาขอแจ้งที่หน้ากระทู้แทนนะครับ
๑.คุณสันธิเมธ EQ 7392 7800 1 TH
๒.คุณกันต์พงษ์ EQ 7392 7801 5 TH
๓.คุณศานติ EQ 7392 7802 9 TH
๔.คุณเกษม EQ 7392 7803 2 TH
๕.คุณกษิดิส EQ 7392 7804 6 TH
๖.คุณทศพล EQ 7392 7805 0 TH
๗.คุณภูรภัช EQ 7392 7806 3 TH
๘.คุณอาทร EQ 7392 7807 7 TH
๙.คุณสุพรรณ์ EQ 7392 7808 5 TH
ตามนี้ทั้งหมดนะครับ ผิดพลาดอย่างไรรบกวนติดต่อทันทีครับ ขอบคุณครับ ช่างกฤต สวนสยาม

เปิดกลุ่มระบบ "สาย" ใหม่ ตามที่มีผู้จองเข้ามาครับ

๓.คุณสายัณห์ (3) ปทุมฯ itzoddo ๐๘ ๑๘๒๖ ๒๓๒๘
๔.คุณ ?
๕.คุณ ?
๖.คุณ ?

เปิดกลุ่มระบบ "จาน" ใหม่ ตามที่มีผู้จองเข้ามาเพิ่มและยืนยันแล้วบางท่านครับ

๑.คุณอธิภัทร บางบอน OATMIT ๐๘ ๕๐๑๘ ๘๘๑๒
๒.คุณพิชัย สุราษฎร์ ฯ batman1 ๐๘ ๑๖๙๓ ๕๗๔๓
๓.คุณนพ โคราช nop1159 ๐๙ ๑๘๒๙ ๘๓๙๔
๔.คุณ ?
๕.คุณ ?
๖.คุณ ?

สรุป ณ ตอนนี้ทั้ง ๒ กลุ่มใหม่ "สาย และ จาน" ยังรออีกกลุ่มละ ๓ ท่านครับ ท่านใดต้องการเชิญเลยครับ

ปล.เปลี่ยนแปลงชื่อผู้จอง เนื่องจากไปร่วมกลุ่มอื่นแล้ว จึงแจ้งมาขอยกเลิกทั้งสองท่าน
ปล.อีกที ช่วงนี้จะมีเรื่องแปลกๆเกิดขึ้นเสมอ เมื่อมีความต้องการใช้บริการใดๆมากขึ้น เป็นโอกาสของคนที่มีพฤติกรรมเป็นมิจฉาชีพ มาสวมรอยแอบอ้าง แถมยังชักชวนกันเป็นรายบุคคลที่ลงเบอร์โทรฯไว้ให้ผม (ผมลงเบอร์ด้วยเลขไทย เพราะพวกที่เอาเบอร์ไปขายให้กับกลุ่มประกันทั้งหลายหรือขายตรง) ส่วนมากระบบจะมองเห็นเป็นเลขอาราบิคติดกัน ผมถึงเลี่ยงให้เป็นเลขไทยเว้นวรรคแทน แต่ไม่คิดว่าจะเจอไปชวนโดยตรง ถ้า ลค.ไม่บอกผมไม่รู้เลยว่ามีแบบนี้ เพราะก่อนหน้านี้มีแอบไปชวนเข้ากลุ่มกันทางไลน์ไอดีที่ท่านๆลงไว้ให้ผม ผมถึงบอกทุกท่านไงครับ เมื่อยืนยันรับเครื่องกับผมแล้ว ค่อยมาเพิ่มชื่อกันทางไลน์ก็ยังไม่สายครับ ยิ่งไลน์อะไรที่ทักผมมา รูปและชื่อไม่แสดงตัวตนของผู้ใช้ ผมไม่เพิ่มในระบบของผมครับ ผมถือว่าเป็นไลน์ปลอมเสมอ ขอบคุณครับ ช่างกฤต สวนสยาม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2016, 10:56:46 am โดย Krit Suansiam »

ออฟไลน์ OATMIT

• *
ผม อธิภัทร จองระบบ "จาน" ไว้ลำดับที่ 3 ยังรออยู่นะครับ กลัวคุณกฤตจะตัดชื่อ เพราะผมเงียบไป 

ออฟไลน์ nop1159

• *
แบบจาน 1 จุดครับ
นพ   เบอร์/ไอดี  ๐๙๑ ๘๒๙๘๓๙๔
จ.นครราชสีมา

ผม อธิภัทร จองระบบ "จาน" ไว้ลำดับที่ 3 ยังรออยู่นะครับ กลัวคุณกฤตจะตัดชื่อ เพราะผมเงียบไป 
ครับ

แบบจาน 1 จุดครับ
นพ   เบอร์/ไอดี  ๐๙๑ ๘๒๙๘๓๙๔
จ.นครราชสีมา
ครับ / รับทราบครับ / แต่เมื่อครู่นี้ คุณมนัสศักดิ์ โทรฯมาขอยกเลิก เพราะเพื่อนสนิทชวนเข้ากลุ่ม พอดีต้องการ ๒ ที่ครบ จึงขอถอดชื่อออกครับ

ออฟไลน์ daxter022

• *
คุณหนึ่ง ยอดมณี (2) ชลบุรี daxter022 ๐๘ ๘๕๒๕ ๐๕๓๔ ขอยกเลิกระบบสาย2 ที่ ได้ก๊วนแล้วครับ

คุณหนึ่ง ยอดมณี (2) ชลบุรี daxter022 ๐๘ ๘๕๒๕ ๐๕๓๔ ขอยกเลิกระบบสาย2 ที่ ได้ก๊วนแล้วครับ
ครับ รับทราบครับ

รับทราบครับ ผมจะติดต่อกลับเมื่อครบ ๖ ท่านแล้วครับ ส่วนที่ท่านอื่นเคลื่อนไหวนั้น เขาต้องการเครื่องเร็วไว จึงจับจองเข้ากลุ่มไวหลายที่ ที่ใดได้ก่อนก็ไปยกเลิกที่ยังไม่ได้ ก็เป็นสิทธิ์ของแต่ละท่านครับ โชคดีว่าตอนที่ได้มันได้ไม่พร้อมกัน ถ้าได้พร้อมกัน คนจองก็ต้องเลือกว่าจะรับจากใคร ร้อยทั้งร้อย ผมก็เชื่อว่าคงเลือกจากที่ถูกที่สุด ซึ่งก็ไม่ใช่ที่ผม ดังนั้น ก็เท่ากับว่ากลุ่มที่ผมจัดก็ขาดจำนวน ก็เปิดไม่ได้ ต้องรอต่อไปครับ

รับทราบมาว่าตอนนี้เปิด สมช. ใหม่ยังไม่มีการเปลี่ยนแปลงโปรฯใดๆครับ

ออฟไลน์ irq176

• *
 [เท่ห์]

ขอจอย ระบบจานครับ  3 ที่   ชื่อ  มู่    / บางเขน ครับ    ๐๙๙๕๖๕๓๗๗๙   line  bbmmrock

[เท่ห์]

ขอจอย ระบบจานครับ  3 ที่   ชื่อ  มู่    / บางเขน ครับ    ๐๙๙๕๖๕๓๗๗๙   line  bbmmrock
รับทราบครับ ครบพอดี ถ้าไม่มีใครถอน เดี๋ยวโทรฯแจ้งทันที

เปิดกลุ่มระบบ "สาย" ใหม่ ตามที่มีผู้จองเข้ามาครับ

๓.คุณสายัณห์ (3) ปทุมฯ itzoddo ๐๘ ๑๘๒๖ ๒๓๒๘
๔.คุณ ?
๕.คุณ ?
๖.คุณ ?

เปิดกลุ่มระบบ "จาน" ใหม่ ตามที่มีผู้จองเข้ามาเพิ่มและยืนยันแล้วบางท่านครับ

๑.คุณอธิภัทร บางบอน OATMIT ๐๘ ๕๐๑๘ ๘๘๑๒
๒.คุณพิชัย สุราษฎร์ ฯ batman1 ๐๘ ๑๖๙๓ ๕๗๔๓
๓.คุณนพ โคราช nop1159 ๐๙ ๑๘๒๙ ๘๓๙๔
๔.คุณมู่ บางเขน (1) irq176 ๐๙ ๙๕๖๕ ๓๗๗๙
๕.คุณมู่ บางเขน (2) irq176 ๐๙ ๙๕๖๕ ๓๗๗๙
๖.คุณมู่ บางเขน (3) irq176 ๐๙ ๙๕๖๕ ๓๗๗๙

๗.คุณแหลม ๐๘ ๑๖๘๕ ๙๗๓๗ คุณบอย ศานติ ฝากจองให้ ผมจึงลงสำรองไว้ก่อน พรุ่งนี้ท่านใดโอนช้าผมให้แทนไปก่อนเลย เพราะวันจันทร์ ผมต้องเดินทางไปทำภาระกิจที่ ตจว. ไม่สะดวกจัดส่งครับ

สรุป ณ ตอนนี้กลุ่มใหม่ "จาน" ครบแล้ว และยังรออีก ๓ ท่านสำหรับกลุ่ม "สาย" ครับ ท่านใดต้องการเชิญเลยครับ ขอบคุณครับ
ช่างกฤต สวนสยาม