ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของทรู "สายและจาน" พร้อมสาระพันบันเทิงกับกีฬาด้วยการ "รับคีย์โค๊ดทางเน็ต"  (อ่าน 1077228 ครั้ง)

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
มีลูกค้าหลายท่านโทรฯมาหาผม ให้ผมช่วยเปิดแก๊งค์ใหม่ให้ มีทั้งแบบตามสายกับระบบจาน ผมก็เลยขอให้พอมีเวลาว่าง จะมาตั้งกระทู้ถามว่า "มีท่านใดต้องการบ้าง" ไม่ว่าจะเป็น ๔ จุด หรือ ๖ จุดก็ได้ แต่ขอเป็นแถบกทม.นะครับ

ท่านต้องการแบบใดแจ้งมาด้วยครับ (สาย/จาน) พอครบ ๔ แล้วเปิดเลย หรือ จะรอ ครบ ๖ มาตกลงกันอีกที

เงื่อนไขและราคาทุกอย่างเป็นไปตามประกาศของทรูในวันที่แจ้งเปิดสัญญาณครับ

ส่วนของผม ค่าดำเนินการ ท่านละ ๕๐๐ บาทถ้วนครับ ไม่รวมค่าจานและค่าติดตั้งนะครับ ทุกท่านน่าจะมีกันอยู่แล้ว

มีเพิ่มเติมให้บริการท่านแล้วครับไม่ว่าจะเป็น "สองความรู้ , แกรมมั่วกีฬา + บันเทิงสารคดี , ท้องฟ้ากีฬา +บันเทิงสารคดี , เคมากกว่าหนึ่ง , เมียร์แซทเคยู , หรือ อินโดมุมมอง และอนาคตจะมีเพิ่มผู้ให้บริการรายอื่นๆที่สัญญาณผ่านนานฟ้าบ้านคุณได้ ในราคาเริ่มต้นที่ ๙๐ บาท/เดือน รองรับเครื่องตั้งแต่ ดีบี ๕๐๐เอส เป็นต้น ติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์ในหน้ากระทู้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2015, 02:26:19 pm โดย Krit Suansiam »

• ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
Re: เรื่องของทรู "สายและจาน"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 10:08:02 am »
เมื่อวานมีโทรฯ เข้ามาจอง ๒ ท่านครับ ในระบบจาน ขอรอให้ครบ ๔ ก่อนนะครับค่อยสรุป

ออฟไลน์ Glop5432

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 10:51:10 am »
ได้แล้วคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2013, 12:11:42 pm โดย Glop5432 »

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 01:25:56 pm »
ได้แล้วคับ
ผิดกระทู้เปล่าครับ

ออฟไลน์ chatchatcha

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 10:32:10 am »
มีรับต่างจังหวัดบ้างไหมครับ อยากเข้าเเบบ ชาย 6 ครับ ผมอยู่ลพบุรี เคยให้ ช่าง krit จัดกลุ่ม cth มาเเล้วครับ ไว้ใจได้

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 01:44:18 pm »
มีรับต่างจังหวัดบ้างไหมครับ อยากเข้าเเบบ ชาย 6 ครับ ผมอยู่ลพบุรี เคยให้ ช่าง krit จัดกลุ่ม cth มาเเล้วครับ ไว้ใจได้
ขอนับจำนวนก่อนนะครับ ไม่แน่ใจว่าตอนนี้มีเท่าไหร่แล้ว เพราะมีทั้งโพสต์ถามและโทรฯถาม (ให้มาลงชื่อไว้และเบอร์ (ข้อความส่วนตัวก็ได้) จะได้รู้จำนวน) ครบแล้วจะได้แจ้ง เลยนับไม่ถูก เพราะท่านที่โทรฯมา เบอร์มันจะรันไปจนจำไม่ได้ว่าเบอร์ไหนครับ

ขอรบกวน ท่านที่ต้องการจริงอีกครั้งครับ ช่วยแจ้งชื่อ ที่พัก พร้อมเบอร์ติดต่อด้วยครับ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 02:12:20 pm »
ขอนับจำนวนก่อนนะครับ ไม่แน่ใจว่าตอนนี้มีเท่าไหร่แล้ว เพราะมีทั้งโพสต์ถามและโทรฯถาม (ให้มาลงชื่อไว้และเบอร์ (ข้อความส่วนตัวก็ได้) จะได้รู้จำนวน) ครบแล้วจะได้แจ้ง เลยนับไม่ถูก เพราะท่านที่โทรฯมา เบอร์มันจะรันไปจนจำไม่ได้ว่าเบอร์ไหนครับ

ขอรบกวน ท่านที่ต้องการจริงอีกครั้งครับ ช่วยแจ้งชื่อ ที่พัก พร้อมเบอร์ติดต่อด้วยครับ
ผมส่งทาง pm นะครับ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2013, 12:04:33 am »
ตอนนี้มีแจ้งมาระบบจาน ๗ ท่านครับ ในสายของวันเสาร์ จะสรุปจำนวน และแจ้งกลับไปทุกท่านครับ

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2013, 08:20:46 am »
ตอนนี้มีแจ้งมาระบบจาน ๗ ท่านครับ ในสายของวันเสาร์ จะสรุปจำนวน และแจ้งกลับไปทุกท่านครับ
รอฟังข่าวดีครับพี่ ของผมแบบจานนะครับ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2013, 11:12:47 am »
หลายๆท่าน ที่โทรฯมาหาผม ในขณะอยู่บนหลังบ้าง หรือบนฝ้าใต้หลังคาบ้าง ที่แจ้งผมมาว่าต้องการร่วมก๊วน ผมหาเบอร์โทรฯของท่านทั้งหลายไม่เจอแล้ว เบอร์มันรันไปตลอด จะเหลืออยู่แต่เบอร์ที่บันทึกชื่อไว้แล้ว ทำให้ผมไม่สามารถติดต่อกลับท่านได้ ในหลายท่านที่ผมรบกวนให้ลงชื่อแจ้งไว้ มีลงเพียงบางท่าน บางท่านก็เป็นลูกค้าเก่า ต้องการเพิ่ม ผมก็ติดต่อกลับไปแล้ว (แต่ยังติดต่อไม่ครบครับ จะทยอยติดต่อครับ) ผมเลยสรุปไม่ได้ว่า จำนวนเท่าไหร่กันแน่ ยังไงช่วยแจ้งความประสงค์ให้ด้วยครับ ใช้เวลาเปิดแค่วันเดียวก็รับเครื่องได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2013, 12:30:57 pm »
รบกวน เวลาทุกท่านที่สนใจ PM หรือโพส จุดประสงค์ให้พี่เขาหน่อยครับ ว่าท่านต้องการเข้าก๊วนเบบ ชาย 4 หรือ ชาย 6 เเบบจาน  หรือ  cable พร้อมชื่อ เเละเบอร์โทรกลับ เห็นใจคนที่รอจัดก๊วนหน่อยครับ ท่านสนใจเเต่ไม่ทำตามกฎมันก็ช้าแบบนี้ โทรไปตอนพี่เขาทำงานอยู่ เขาจะเอาไรจดล่ะครับ ไงรบกวน PM ให้พี่เขาหน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2013, 02:29:25 pm โดย chatchatcha »

ออฟไลน์ dangpat

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2013, 02:18:40 pm »
ผม สมชาย อยุธยา (เจัาเก่า) ขอ 1กล่องแบบจาน  0849403322 ขอบคุณครับ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2013, 05:14:11 pm »
รบกวน เวลาทุกท่านที่สนใจ PM หรือโพส จุดประสงค์ให้พี่เขาหน่อยครับ ว่าท่านต้องการเข้าก๊วนเบบ ชาย 4 หรือ ชาย 6 เเบบจาน  หรือ  cable พร้อมชื่อ เเละเบอร์โทรกลับ เห็นใจคนที่รอจัดก๊วนหน่อยครับ ท่านสนใจเเต่ไม่ทำตามกฎมันก็ช้าแบบนี้ โทรไปตอนพี่เขาทำงานอยู่ เขาจะเอาไรจดล่ะครับ ไงรบกวน PM ให้พี่เขาหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

ผม สมชาย อยุธยา (เจัาเก่า) ขอ 1กล่องแบบจาน  0849403322 ขอบคุณครับ
รับทราบครับ ท่านรอมาเกือบเดือนแล้ว

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2013, 09:17:22 am »
สรุปครับ
ที่ติดต่อได้ และผมติดต่อกลับ พร้อมยืนยัน มีเหลือแค่ ๔ ท่านคือ
๑.คุณสมชาย อยุธยา ๐๘ ๔xxx xx๒๒
๒.คุณชัชวาล ลพบุรี ๐๘ ๑xxx xx๘๓
๓.คุณวิวัฒน์ รามอินทรา ๕ ๐๘ ๑xxx xx๒๒
๔.คุณยอด ศรีนครินทร์ ๐๘ ๑xxx xx๔๕
ถ้าเอาแค่นี้ผมเปิดได้เลย จ่ายต่อเดือน ๗๐๓ บาท ๓ ท่านแรกว่าไงดีครับ ท่านสุดท้ายไม่มีปัญหา

ส่วนท่านอื่นๆ ไม่ติดต่อมาเลย

ออฟไลน์ dangpat

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2013, 10:21:59 am »
เอาไงเอากัน พร้อมเสมอ ครับผม

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2013, 12:48:09 pm »
เอาไงเอากัน พร้อมเสมอ ครับผม
รับทราบครับ
ตอนนี้คุณวิวัฒน์เพิ่มเป็น ๒ ครับ
รออีก ๑ ครับ

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2013, 01:54:28 pm »
สรุปครับ รอบนี้ครบแล้วครับ มีดังนี้
๑.คุณสมชาย อยุธยา ๐๘ ๔xxx xx๒๒
๒.คุณชัชวาล ลพบุรี ๐๘ ๑xxx xx๘๓
๓.คุณวิวัฒน์ รามอินทรา ๕ ๐๘ ๑xxx xx๒๒ (๒ เครื่อง)
๔.คุณยอด ศรีนครินทร์ ๐๘ ๑xxx xx๔๕
๕.คุณวรัญญู ลาดพร้าว ๐๘ ๔xxx xx๓๖
เดี๋ยวสั่งเครื่องทันที รอช่างทรูมาส่งครับ
รับเครื่องแล้วจะโทรฯแจ้งทุกท่านครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Step7

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 12:30:40 pm »
ขอจอง 1ที่ ลูกก๊วนชาย6หรือ4 ก็ได้ครับ  [กระโดด]