พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

ดูหนัง ฟังเพลง แบบบ้านๆ ในห้องรับแขกรกๆ กับระบบ 7.2,7.3 และเทคนิคเบื้องต้น

<< < (2/17) > >>

lasa:

ขุมกำลัง ความถี่ต่ำ

SUB Woofer JBL LS 120P/230

Sub woofer Polk 110

Sub woofer SVS SB12NSD

lasa:
หนังและ file ที่ใช้ในการ SET UP [ปลื่ม]

1.XLO
2.Kung fu panda 1
3.Fast Five
4.The book of ELI
5.Olympas has Fallen
6.คอนเสริ์ตอัสนี วสัน
7.Flac Audio (song)
8.Yim hok man

nava:
ชุดผมให้อีตาฮาร์ทมาเชตให้ยังไม่กล้าแตะต้องอะไรเลยอยากทำอย่างท่านlasaจังเลยจดทุกอย่าง [ปลื่ม]

paul7887:
ขาตั้งเซอร์ราวนด์ สวยครับ ไม่ทราบ สูงเท่าไหร่ครับ ซื้อที่ไหนครับ  ขอพิกัดหลังไมค์หน่อยครับ ขอบคุณครับ

lasa:

--- อ้างจาก: paul7887 ที่ ตุลาคม 13, 2013, 07:57:28 pm ---ขาตั้งเซอร์ราวนด์ สวยครับ ไม่ทราบ สูงเท่าไหร่ครับ ซื้อที่ไหนครับ  ขอพิกัดหลังไมค์หน่อยครับ ขอบคุณครับ

--- End quote ---

สูง 130 cm ครับ เป็นขาตั้งแบบทำเองครับ ผมยืมพี่อีกคนมา แกยังไมไ่ด้ใช้ครับ คาดว่าหากแกไม่ได้ใช้จะซื้อต่อแล้วครับ 555 หนักและแข็งแรงมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version