พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

ดูหนัง ฟังเพลง แบบบ้านๆ ในห้องรับแขกรกๆ กับระบบ 7.2,7.3 และเทคนิคเบื้องต้น

<< < (17/17)

lasa:

--- อ้างจาก: planattha ที่ มีนาคม 03, 2014, 09:15:47 pm ---เสริมคับ เอาให้ยากกว่านี้ หา sub ที่ไวมากๆๆๆ มาต่อ hi level กับลำโพง  แล้วต่อ อีกตัวแบบ lef  ปรับตัวไหวให้ได้ แล้ว อีกตัวเสริมฐาน  [หื่น]

--- End quote ---

ขี้แตกกัน พอดีเลยครับ  [โขกโต๊ะ]  55555

ไหนจะค่าซับ ค่าสาย ซับ สายไฟ สาย hi level ไหนจะ แมทชิ่ง พูดแล้วปวดตับ เหนื่อยโคตรถ้าจะเอาให้ดี แต่ถ้าทำได้ แจ่ม

สุดยอดซับ อีกตัว ที่ตามคู่หน้า เป๊ะ ๆ คงหนีไม่พ้น rel ครับ

จัดเลย rel t7 ต่อ hi แล้วเอา t7 หรือ t9 หรือ martin 1000 มาใส่อีกตัว รับรอง มันแน่ๆ  [ปาดเหงื่อ]

lasa:

--- อ้างจาก: kankasem ที่ มีนาคม 04, 2014, 10:30:32 pm ---ผมก็ กำลัง เล็งๆ ตัว asw 650 อยู่ lasa รีวิว อยู่ คับ อยากลอง Boston เหมือนกัน 

--- End quote ---

ครับ น่าลองครับ ราคาเป็นมิตรมากๆ ด้วย เผื่อโดนใจครับ

[โย่ว]

suchart:
ป่านนี้   ชุดท่านโชติ ณ ระยอง  จะ Up ไปถึงไหนแล้วน๊ออ..อ..

อาจจะกลายเป็นระบบ    7.5    หรือไม่ก็   ..   11.6  ไปแล้วก็ได้...

[หื่น] [หื่น]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version