ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา polk Rti Series ทำ home theater  (อ่าน 2491 ครั้ง)

ออฟไลน์ dm

• Flat TV member
  • *
ตามหา polk Rti Series ทำ home theater
« เมื่อ: มีนาคม 13, 2022, 04:35:09 pm »
เดี๋ยวนี้เขาตามหา polk Rti A5 , A1 และ cs 4 หรือ 6 กันที่ร้านไหนกันครับ

กำลังเริ่มมองหา home theater ครับ เริ่มต้นน่ะครับ แต่อยากจะอยู่ไปนานๆ เต็มที่ก็จะงอกแค่พวกสายกับพวกอุปกรณ์ไฟน่ะครับ

พยายามหาในแอพหรือเวบออนไลน์หาไม่เจอเลยครับ เต็มที่เจอแต่ A7 แต่ห้องผมเล็ก และคิดว่าเอาความกระหึ่ม A5 ก็พอ (แอมป์เอามาขับ A7 ดีๆ ก็สู้ราคาไม่ไหว แหะๆ)

หรือว่าปัจจุบันนี้ มียี่ห้อและรุ่นอะไรออกมาทดแทนแล้ว เสียงและราคาไม่ห่างกับ Rti ซีรี่ส์เลย

ขอบพระคุณทุกท่านที่ชี้แนะด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2022, 04:35:34 pm โดย dm »