พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

โรงหนังน้อยๆ ในห้องนอน

<< < (5/5)

bonsai007:

--- อ้างจาก: bonsai007 ที่ กุมภาพันธ์ 03, 2014, 11:35:02 pm --- จอของอะไรครับ ตัว92'' ขอคำแนะนำครับ ผนังผมมีพื้นที่ว่างสำหรับจอคือ 200x160 cm.ระยะห่างจอถึงโปรเจคเตอร์ 3m. ควรใช้จอขนาดไหนดีครับ

--- End quote ---

จอทำเองครับ ใช้แผ่นลามิเนตสีขาวด้านตามร้านขายไม้ทั่วๆไปจะได้ขนาดประมาณ 92"  203x114 ไม่รวมขอบ

3m ผมว่า 92" กำลังสวยครับ
[/quote] ขอบคูณที่แนะนำครับ แต่ผมคงไม่มีเวลาทำเอง ถ้าเราจะซื้อมีแหล่งที่ราคาดีมั้ยครับ มือ2ก็ได้ครับ

uht:
up dateหน่อย ตอนนี้หลงระเริงกับชุดฟังเพลง 2ch นักร้องขยับปาก ลูกคอ ลิ้นไก่ เห็นด้วยหูจริงๆครับ ไม่เทพแต่พอได้ครับ

nattha sasa:

--- อ้างจาก: uht ที่ พฤษภาคม 02, 2014, 05:55:46 am ---up dateหน่อย ตอนนี้หลงระเริงกับชุดฟังเพลง 2ch นักร้องขยับปาก ลูกคอ ลิ้นไก่ เห็นด้วยหูจริงๆครับ ไม่เทพแต่พอได้ครับ

--- End quote ---
Castle Richmond Anniversary  ตัวนี้ เคยฟัง รายละเอียดดีคับ  เสียงเป็น ธรรมชาติมาก แต่ ผมชอบ แบบติด Color มากกว่า  [ปลื่ม]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version