พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

โรงหนังน้อยๆ ในห้องนอน

<< < (2/5) > >>

cargo itmt:
          ดูผ่านจอโปรเจ็คเตอร์ ได้อรรรสในการรับชมแบบโรงหนังเลยเต็มๆ ตอนเด็กไปดูหนังกลางแปลงแถวบ้านตั๋วหนังห้าบาท ผมกับเพื่อนจ่ายคนเก็บตั๋วหนังคนละบาทก็ได้เข้าไปดูแล้วครับ สนุกดียิ่งเป็นหน้าหนาวแล้วใช่เลย แต่สมัยนี้แถวบ้านไม่มีแล้วครับหนังกลางแปลง
          ว่าแต่หน้าห้องท่านมีป๊อบคอร์นขายมั๊ยครับ(ครบเลยทีนี้)

weeratha:
รู้นะเอาไว้ดู av  [หื่น]

uht:

--- อ้างจาก: barber ที่ ตุลาคม 20, 2013, 09:59:34 am ---มีทั้งจอโปรเจคเตอร์และ LED     เครื่องต่างๆ ครบครั้น [โย่ว]

--- End quote ---

จอ manual ครับใช้ยกเอา [ปาดเหงื่อ]

--- อ้างจาก: cargo itmt ที่ ตุลาคม 22, 2013, 01:52:56 pm ---          ดูผ่านจอโปรเจ็คเตอร์ ได้อรรรสในการรับชมแบบโรงหนังเลยเต็มๆ ตอนเด็กไปดูหนังกลางแปลงแถวบ้านตั๋วหนังห้าบาท ผมกับเพื่อนจ่ายคนเก็บตั๋วหนังคนละบาทก็ได้เข้าไปดูแล้วครับ สนุกดียิ่งเป็นหน้าหนาวแล้วใช่เลย แต่สมัยนี้แถวบ้านไม่มีแล้วครับหนังกลางแปลง
          ว่าแต่หน้าห้องท่านมีป๊อบคอร์นขายมั๊ยครับ(ครบเลยทีนี้)

ขอบคุณ ถ้าเป็นลูกชิ้นปิ้งจะได้อาารมณ์หนังกลางแปลงมากกว่า [ปลื่ม]

--- อ้างจาก: weeratha ที่ ตุลาคม 22, 2013, 02:04:44 pm ---รู้นะเอาไว้ดู av  [หื่น]

นมเท่าฝาบ้านชอบมะ [หื่น] ตอนนี้เลิกดูแล้วครับ

kollove:
คำว่าโรงหนังน้อยๆ นี่ดูจากรูปผมว่า มันจะหมดไปไม่ใช่น้อยๆมากกว่ามั้งครับ [เท่ห์]

Rfrodo1984:
 [ร้องไห้] ของในห้องนอนท่าน มันยิ่งใหญ่ไปนะครับ อิจฉา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version